Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by km2004 View Post
    Zyxel P-660R-T1 - ADSL2+ Modem Router ทนครับรุ่นนี้ทึกๆ[ATTACH=CONFIG]1416013[/ATTACH] ขายกันเเค่200บ.ในเวปนี้เเต่ต้องรอๆหน่อย
    ใครสนใจรีบมาจับจองได้ครับราคาเเค่หลักสิบ http://www.overclockzone.com/forums/...จริง

Comment

• Originally posted by samsung2 View Post
      ผมตั้ง เป็น united. Kingdom. แต่มันรับแชดแนว 14ไม่ได้ ผมใช้เจเปน. มันให้ได้น้อยมากครับ. อยาก ใช้เจเปนปรับเต็มๆ ผมเลยลง 5.3มันก็ได้เลยแบ้วเซฟคอนฟิค. มาใช้กับ 5.3.3ใช้ไปพักถ้าเกิดมีการเปลี่ยนประเทสเกิดอาการติ้งต้องครับ. เรื่องอานผมอ่านแล้วครับ. อ่านอยู่เพี่ยงแต่ผมๆม่ได้พิมตึยครับ

Sent from my iPhone

เหอๆ เอาไงดี มือใหม่นี่เน๊อะ ลองไปถามคนขายก่อนดีกว่านะ ถ้าเค้าไม่ตอบ โทรมาละกัน 087-9887974 เหอๆ

Comment

• รู้สึกว่า ตะก่อนเห็น Youtube ที่หัวหน้าสอนการตั้งค่าแบบ บริจต์ ให้ ตอนนี้หายไปไหนไม่รู้แล้วแฮะ ดูตามอันนั้น จะง่ายกว่าอ่ะ

ต้นไม่ได้เล่น นาน บางทีก็ลืมๆ เหมือนกัน แต่ก็นะ ไม่มีปัญหากับการตั้งค่าละ มีแต่ปัญหา เกี่ยวกับ เทคนิคการติดตั้ง

ของพวกนี้ไม่มี ตำราตายตัวจริงๆ ต้องไปมั่วเอาหน้างานเท่านั้น เหอๆ

Comment

• ท่านต้นครับ เดือนธันวา ผบทบ. อนุมัติงบล่ะจะลงเซทตามที่ท่านแนะนำมาเน้อครับ

แล้วไว้จะโทรปายรบกวนเกี่ยวกับการตั้งค่าน้าคราบ ^^

Comment

• Originally posted by mostmax View Post
            ท่านต้นครับ เดือนธันวา ผบทบ. อนุมัติงบล่ะจะลงเซทตามที่ท่านแนะนำมาเน้อครับ

แล้วไว้จะโทรปายรบกวนเกี่ยวกับการตั้งค่าน้าคราบ ^^

กำลัง จะสั่งซื้อพัดลม อยู่พอดี เหอๆ เอามาใส่ server :P

Comment

• วัยรุ่นพันล้าน

Comment

• Originally posted by -:R:- View Post
                วัยรุ่นพันล้าน

ยังไม่ว่างพาแฟน ไปดูเลย อ่ะครับ เหอๆ

Comment

• แฟนตาต้น นี่เป็นแม่หญิง แม่นก่อ หยุด อย่าเพิ่งฉุนถามเพื่อความมั่นใจ ตอนนี้โลกมันเปลี่ยนไปเยอะ

Comment

• Originally posted by smith700 View Post
                    แฟนตาต้น นี่เป็นแม่หญิง แม่นก่อ หยุด อย่าเพิ่งฉุนถามเพื่อความมั่นใจ ตอนนี้โลกมันเปลี่ยนไปเยอะ
                    ้haha ไม่อยากจะเด่า

Comment

• Originally posted by smith700 View Post
                      แฟนตาต้น นี่เป็นแม่หญิง แม่นก่อ หยุด อย่าเพิ่งฉุนถามเพื่อความมั่นใจ ตอนนี้โลกมันเปลี่ยนไปเยอะ

กลัวจะเป็นผู้ฉิงนะสิ (ชายไม่จริงหญิงไม่เชิง)

ปล. ทำไมงานลอยกระทง เดี๋ยวนี้จึงมีการประกวดสาวประเภท 2 กันเป็นงานประจำไปแล้ว

Comment

• นั่นดิ สงสัยเป็นกระเทยแปลงเพซ มา อิอิ

Comment

• ^
                          ^
                          ป้าด .... ใครครับเนี่ยคุณต้น????

Comment

• พลอย ! อุตส่าห์หารูปในลายลิ้งลายเซ็นต์ ต้นมานะเนี่ยย ขี้เกียจอัพใหม่

Comment

• Originally posted by ton_secmu View Post
                              กำลัง จะสั่งซื้อพัดลม อยู่พอดี เหอๆ เอามาใส่ server :P
                              รออยู่ครับท่านต้น ^^

Originally posted by ton_secmu View Post
                              นั่นดิ สงสัยเป็นกระเทยแปลงเพซ มา อิอิ

ป๊าด แหล่มเลย ^^

Comment

• เหอๆ พลอยหนีน้ำไปอยู่ พัทยา ละมั้ง ร้านเค้าอยู่ที่ ลาดพร้าว

Comment

Working...
                                X