Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กริด ของเขาแรงจริงๆ

Comment

• มันมีต้นสูงกว่านี้อีก 200 กว่าปี ได้โล่ห์จากสมัยนายกชวน ต้นที่มีอายุมากที่สุดในเขตตะวันออก ด้วยนะ แต่ว่าปีนไม่ไหว ขาสั่น

Comment

• RB750G ถ้าเราใช้ loadbalance อย่างเดียวจะไหวมั้ยครับ

Comment

• ท่าน mballx จัดหนักตลอด แต่ละอย่าง ไกล ๆทั้งนั้น - -

Comment

• ถ้าโล่งๆ จะขนาดไหนน้อ

Comment

• Originally posted by freeze1net View Post
              RB750G ถ้าเราใช้ loadbalance อย่างเดียวจะไหวมั้ยครับ
              ไหวครับ ของ ผม 750 loadblance เน็ต 3 เส้น สบายมากครับ แต่ต้องรีบูต ทุกวันนะครับ

Comment

• Originally posted by -:R:- View Post
                ท่าน mballx จัดหนักตลอด แต่ละอย่าง ไกล ๆทั้งนั้น - -
                ไกลไม่เท่าไร แต่มันหนาแน่นด้วยต้นไม้ พื้นที่ 90% เป็นสวนผลไม้ต้นใหญ่ มังคุด ทุเรียน เงาะ

Comment

แบบนี้จะไหวมั้ยครับ

Comment

• ไม่ไหว ก็ไม่รู้จะว่างัยแล้ว ระยะเกือบ 2 โล

Comment

• Originally posted by mballx View Post
                      ไม่ไหว ก็ไม่รู้จะว่างัยแล้ว ระยะเกือบ 2 โล
                      ระยะจิงมันแค่ 1 โลเองอ่ะ

Comment

• มะกี้เจอของ

ฝีมือคนใช่ม๊เอ่ยย หวาดเสียวจริงๆๆ

Comment

• ปิด port ftp ครับผม

Comment

• Originally posted by aha2pro View Post
                            ปิด port ftp ครับผม
                            ครับบ ขอบคุณที่เตือน ตอนนี้ปิดแล้วครับบ เพราะไม่ใช้ตั้งนานแล้ว ปกติผ่าน winbox ตลอด

Comment

• Originally posted by mballx View Post
                              มันมีต้นสูงกว่านี้อีก 200 กว่าปี ได้โล่ห์จากสมัยนายกชวน ต้นที่มีอายุมากที่สุดในเขตตะวันออก ด้วยนะ แต่ว่าปีนไม่ไหว ขาสั่น
                              มองว่าเส่าเตี้ย พอปีนจริง ถึงรู้ว่าไม่เตี้ย มือขาสั่นไปหมด.

Comment

• Originally posted by freeze1net View Post
                                [ATTACH=CONFIG]1464250[/ATTACH]
                                แบบนี้จะไหวมั้ยครับ
                                แรงกว่านี้ก็ทะลุจอแล้วครับ พี่น้อง.

Comment

Working...
                                X