Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by boksicg View Post
    สวัสดีครับทุกท่าน ผมกำลังสนใจ NanoStation Loco M2 ไม่ทราบว่าหาซื้อได้ทีไหนบ้างครับ
    ไล่อ่านดู ก้อมี wifi4you กับท่าน rock26 ราคาของสองท่านนี้พอๆๆกันไหมครับ
    หรือมีที่ไหนที่มีหน้าร้านให้เข้าไปซื้อได้เลยครับ
    มือใหม่หัดเล่น UBIQUITI ครับ
    ราคาพอๆ กันทั้งสองท่านครับ แบบไม่มีประกัน.. หากไม่มั่นใจก้อเอาประกัน เพิ่มอีกหน่อยครับ.. ^^

Comment

• กำ ของไม่มีประกันหรา - -*

Comment

• ขอบคุณนะครับ

Comment

• Originally posted by CXSORIOUS View Post
          กำ ของไม่มีประกันหรา - -*
          ว่าไป..ไม่ทุกตัวนะ..บางรุ่นขายโล๊ะครับ เผื่อใครอยากได้ของถูก ^ ^

Comment

• อ๊าคร๊าบบบ

Comment

• พอดีผมจะเอาไป bride กับ 54GL ระยะแค่ 100m เองครับ น่าจะโอไหมครับ

ขอถามอีกคำถามถึงการทะลุทะลวงของ LoCo M2 ครับว่าสามารถทะลุกำแพงได้กี่ชั้น (เสาเดิม)

Comment

• ต้องดูความหนาของกำแพง วัสดุของกำแพง เป็นหลักครับ

ถ้าเป็นผนังของแต่ละชั้น คงจะไม่ทะลุอ่ะครับเพราะพื้นบ้านชั้นที่ 2 มันหน้ากว่ากำแพงข้างฝาครับ ^^

100 จิ๊บๆครับ

Comment

• Originally posted by boksicg View Post
                  พอดีผมจะเอาไป bride กับ 54GL ระยะแค่ 100m เองครับ น่าจะโอไหมครับ

ขอถามอีกคำถามถึงการทะลุทะลวงของ LoCo M2 ครับว่าสามารถทะลุกำแพงได้กี่ชั้น (เสาเดิม)
                  ก็น่าจะได้เยอะนะครับ ต้นใช้ Rocketm2 กับ Alfa 1 W 3 กิโลเมตร อ่ะครับ อิอิ

Comment

• ขอคำแนะนำหน่อยครับ ผมมีอาคารพาณิชย์4ชั้นแบ่งให้นักศึกษาเช่าจะติด AP ให้เด็กใช้ ลักษณะชั้น1 เป็นห้องโถง ชั้น2-4 มีชั้นละ2 ห้องบันใดอยู่กลาง ผมว่าจะใช้เจ้า UAP 2ตัวติดที่ชั้น1 และชั้น 3 บริเวณโถงบันได คิดว่าพอไหมครับ มีคนใช้งานประมาณ15คน

Comment

• Originally posted by -:R:- View Post
                      เมื่อวานเพิ่งแกะเจ้า wrt54gl ออกจากกล่องกันน้ำ...

ยังแจ๋วเหมือนเดิมเลย อึดดีจริงๆ ..
                      ท่าน R ครับแล้วความแรงของมัน ต่างจาก Rocket ของเรามั้ย ^^

Comment

จากรูปบ้านที่สองจะพอรับสัญญาณได้ไหมครับ เป็นบ้านไม้ด้วย

Comment

• loco ก็ถึง
                          แต่เล่น ns m2 ดีกว่าครับ ได้แลน 2 พอร์ต แรงกว่ามาก...คุ้มกับการเพิ่มเงิน

Comment

• ร่วมแก๊งด้วยคน

Comment

• หมายถึงในบ้านหลังที่สองเป็นโน๊ตบุ๊คนะครับ ปล ไม่ทันแล้วครับจัด LocoM2 มาแล้ว
                              แต่ยังไม่มีเวลาไปทำอ่ะครับ

Comment

หมายถึงในบ้านหลังที่สองเป็นโน๊ตบุ๊คนะครับ ปล ไม่ทันแล้วครับจัด LocoM2 มาแล้ว
                                แต่ยังไม่มีเวลาไปทำอ่ะครับ
                                บ้านไม่อัตราทะลุดีกว่าบ้านคอนกรีตครับ

เอา Loco M ยิงอัดเลย ^^

Comment

Working...
                                X