Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BulletM2HP เป็นตัวหลัก AP WDS
    Rocket M2 อีก 3 ตัว AP WDS

Comment

• Originally posted by unlimit555 View Post
      BulletM2HP เป็นตัวหลัก AP WDS
      Rocket M2 อีก 3 ตัว AP WDS
      ขอบคุณมากๆๆนะครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ จะลองเทส ดูนะครับ

Comment

• ตัวหลัก ผมจะเปลี่ยนเป็น Rocket ละ

IP แจกมาคลาส 8 ละ โว๊วๆๆๆๆ

อยากรู้เหมือนกัน ว่าจะถึง คลาสไหน

Last edited by unlimit555; 15 Dec 2011, 09:59:57.

Comment

• Originally posted by unlimit555 View Post
          ตัวหลัก ผมจะเปลี่ยนเป็น Rocket ละ

IP แจกมาคลาส 8 ละ โว๊วๆๆๆๆ

อยากรู้เหมือนกัน ว่าจะถึง คลาสไหน

[ATTACH=CONFIG]1485821[/ATTACH]
          ของท่าน ip 10.0.1.1/16
          ก็จะได้ ip สูงสุด คลาส... 10.0.255.254 = 65534 ip

ตั้งไว้เยอะมาก เหอ ๆ เปิดมากี่วันแล้วครับเนียะ ผม 31 วันไม่ปิดเลย เพิ่งเริ่มคลาส 3 เอง

Comment

• วันที่ ทดลองที่ระยะ 1.64 กิโล เมตร
            อุปกรณ์ กริด24+usb hi power 2000 mw หา สัญญาณไม่เจอถ้าผมเปลื่ยนจาก usb hi power เป็น pico m2 หรือ บูตเล็ต จะมีโอกาสเล่นได้ไหมครับ

Comment

• Originally posted by joeza View Post
              วันที่ ทดลองที่ระยะ 1.64 กิโล เมตร
              อุปกรณ์ กริด24+usb hi power 2000 mw หา สัญญาณไม่เจอถ้าผมเปลื่ยนจาก usb hi power เป็น pico m2 หรือ บูตเล็ต จะมีโอกาสเล่นได้ไหมครับ
              1.64 หรือ 16.4
              โล่งหรือมีสิ่งกีดขวาง

1.64km Grid 24 โล่งๆ ถ้าหาไม่เจอนี่ ตั้งไม่ตรงชัวร์ๆ

Comment

• เสาของแต่ละท่าน สวยจริงๆ
                สูงได้ใจ ของผมยัง pvc 4 หุน อยู่เลย 555+

wds ต้อง channel เดียวกันมั้ยครับผม
                มันขึ้น high/high ตลอดเลยอ่ะครับ อืดเป็นบ้าาา

Comment

• Originally posted by NeoXeoN7 View Post
                  1.64 หรือ 16.4
                  โล่งหรือมีสิ่งกีดขวาง

1.64km Grid 24 โล่งๆ ถ้าหาไม่เจอนี่ ตั้งไม่ตรงชัวร์ๆ

มีสิงกีดขว้างครับ แล้วไม่ทราบว่าเสาแม่ต่อกันฟ้าที่ตัว N นะครับ มันจะเกี่ยวไหมครับ

Comment

• Originally posted by -:R:- View Post
                    ของท่าน ip 10.0.1.1/16
                    ก็จะได้ ip สูงสุด คลาส... 10.0.255.254 = 65534 ip

ตั้งไว้เยอะมาก เหอ ๆ เปิดมากี่วันแล้วครับเนียะ ผม 31 วันไม่ปิดเลย เพิ่งเริ่มคลาส 3 เอง
                    ของผม /20 เองอะ เด๋วลงใหม่คราวหน้า หรือเครื่องหน้า ว่าจะลอง /16 บ้าง

ผมเปิด 9 วันเอง ที่ไม่ได้ปิด ไม่ได้รีอะนะ
                    แต่ว่า ทำระบบนี้ก็ตั้งแต่เดือน มีนาคม ละล่ะ

แล้วท่านเซ็ต Lease เท่าไหร่เหรอครับ
                    Last edited by unlimit555; 15 Dec 2011, 17:37:23.

Comment

• Originally posted by hitzrer View Post
                      เสาของแต่ละท่าน สวยจริงๆ
                      สูงได้ใจ ของผมยัง pvc 4 หุน อยู่เลย 555+

wds ต้อง channel เดียวกันมั้ยครับผม
                      มันขึ้น high/high ตลอดเลยอ่ะครับ อืดเป็นบ้าาา
                      เห็นเงียบไปนานเลยนะท่าน

กำลังซุ่มหยังอยู่น้อ

Comment

เห็นเงียบไปนานเลยนะท่าน

กำลังซุ่มหยังอยู่น้อ
                        ชุ้ม ทำอะไร เอ๋ย ๆๆ อิอิ

Comment

• เทพ WiFi ทั้งหลายดูนี่ก่อน เหอๆ

http://www.matichon.co.th/news_detai...&subcatid=0904

Comment

• Originally posted by ton_secmu View Post
                            เทพ WiFi ทั้งหลายดูนี่ก่อน เหอๆ

http://www.matichon.co.th/news_detai...&subcatid=0904
                            ท่านต้นต้องระวังแล้ว ^^

Comment

• Originally posted by ton_secmu View Post
                              เทพ WiFi ทั้งหลายดูนี่ก่อน เหอๆ

สมาคมการเจริญพันธู์ชายและแผนกทางเดินปัสสาวะ
                              เพิ่งรู้ว่ามีสมาคมนี้ด้วย ^^

ปัญหานี้...แก้ได้โดย รีบมีเสียแต่วันนี้ นานไปเดี๋ยวจะอดได้นะ ^^"

Comment

• คือ....ไม่ใช่แค่โน๊ตบุค มือถือ ที่เป็น 2g โดยเฉพาะ GSM 2watt คิดดูนะ 2watt มันจะแรงขนาดไหนและอยู่ในกระเป๋ากางเกง อยู่บนเอวตลอด...ไม่หมันก็ได้ ลูกหญิงหล่ะงานนี้

Comment

Working...
                                X