Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อนๆครับ ผมมีอะไรมาบอก
    เมื่อวานยังบ่นอยู่เลยเรื่อง free wifi
    พอมาวันนี้เห็นสัญญาณwifi ''ICT FREE WI_FI" แต่เหมือนกับยังใช้ไม่ได้นะ
    สงสัยรอวันที่ 24 ธันวา แน่ๆเลย
    อันที่จริง แถวบ้านผมเมื่อ3-4 เดือนก่อน เห็นสัญญาณของ tot wifi แต่ใช่งานไม่ได้สักที
    พอมาวันนี้ tot wifi หายไป ถูกเปลี่ยนเป็น ICT Free Wi_Fi สัญญาณดีครับ ประมาณ -50
    อยากรู้จริงๆว่าความเร็วจะสักเท่าไร
    ถ้ามันดีจริง เดี๋ยวจะเอา NSM2 2ตัว มาดูดสัญญาณโหลดบิทแม่งเลย 55555 (ออกแนวอิจฉา)

Comment

• แล้วถ้าเราเอา ตัวรับหลายๆๆรับมารับ แล้วทำโหลดบาล๊าน ดูด Bit มันจะได้ไม๊น๋อ ?

- เค้าต้องเอาเลขประชาชนไป สมัครในเว็บป่ะ ถ้าเราใช้โปรแกรมสุ่มเลขบัตร หลายๆๆ Acc มันจะเกิดไรขึ้น

Comment

• Originally posted by huzneebb View Post
        แล้วถ้าเราเอา ตัวรับหลายๆๆรับมารับ แล้วทำโหลดบาล๊าน ดูด Bit มันจะได้ไม๊น๋อ ?

- เค้าต้องเอาเลขประชาชนไป สมัครในเว็บป่ะ ถ้าเราใช้โปรแกรมสุ่มเลขบัตร หลายๆๆ Acc มันจะเกิดไรขึ้น
        รอดูวันที่24 ธันวา ว่าจะยังไง ต่อแล้วเล่นได้เลย หรือมีหน้าล็อกอิน อยากรู้เหมือนกันครับ
        แต่ผมเห็นเสาของ ICT Free WI_FI แล้วครับ ใหญ่มาก เป็นแบบ Panel ตัวใหญ๋ยี่ห้อ senao ครับวางรอบทิศทางเลย ดูถ้าจะลงทุนไปหลายแสน

Comment

• - - บิท ผมว่าจะเหลือเหรอ ยิ่งปล่อยฟรีแล้ว คงบล็อคเกลี้ยง - -*
          และอีกอย่าง ถ้าจะทำฟรี ก็คงทำเหมือน true + Bangkok green wifi
          จะต้องสมัครโดยบัตรประชาชนแน่นอน

Comment

• ICT Free WiFi ใช้บัตรประชาชน login เข้าเล่น แต่ละคนเล่นได้ 50 ชั่มโมงต่อคนต่อเดือน ครับ คาดว่าไม่น่าจะเร็วสักเท่าไหร่

Comment

• คิดเล่นๆนะครับ : คาดว่างานนี้ มี ข่าว hack บัตรฯ กันบ้างล่ะครับ อิอิ

Comment

• โปรแกรมเจนเลขบัตร ก็มีแล้วครับ
                หุหุ

Comment

• งัดมา

" วิชามาร " ของพวกเรา

เหอเหอเหอ

Comment

• ICT ยังไม่ทันเปิดก็จะเจ๊งสะแล้ว 5555

Comment

• เว็บโฮสรูปผมมีปัญหาครับ รูปไม่ขึ้นน่ะ ^^

Comment

• Originally posted by mostmax View Post
                        มีใครใช้หรือนำ Sinal King , Comfast มาให้ลูกค้าใช้งานมั่งมั้ยครับ เห็นราคามันถูกเลยสงสัยว่ามันเวริก์รึเปล่า

ขอบคุณครับ ^^
                        Originally posted by Evolta View Post
                        อยากรู้เหมือนกันครับ ของ comfast ก็ด้วย มันใช้งานดีไหม แรงกว่า alfa หรอป่าว
                        ขอบคุณครับ
                        มีใครมั่งมั้ยเน้ออ . . .

Comment

• สำหรับ Sinal King ไม่ผิดหวังครับลูกค้าไม่มีบ่น แรงได้ใจ ขอผมใช้ต้วนี้ครับ 300000n เสา 16 Dbi

ส่วน Comfast กับ alfa ยังไม่เคยลองครับ

Comment

• Comfast ผม ลอง แล้วไม่ผิดหวังนะครับ ตัว 1000 mw นะ แต่ตัว 2000 mw ที่เคยใช้ 2 ตัว มี เสีย 1 ดี 1 ครับ แต่ 1000 mw นี้ไม่มี ปัญหาเลยนะครับ ใช้จน เหลืองละครับ

Comment

• comfast ตัว 3W อันนี้แรงจริงหรอป่าวครับ ใครเคยลองบ้าง

Comment

• Originally posted by jaion View Post
                                สำหรับ Sinal King ไม่ผิดหวังครับลูกค้าไม่มีบ่น แรงได้ใจ ขอผมใช้ต้วนี้ครับ 300000n เสา 16 Dbi

ส่วน Comfast กับ alfa ยังไม่เคยลองครับ
                                ขอบคุณครับ ช่วยในการตัดสินใจได้เยอะ เด๋วเอามาให้ลูกค้าลองมั่งล่ะ

Comment

Working...
                                X