Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เจิมๆๆๆๆๆ

Comment

• ก็ยังไม่ 300 อยู่ดี

เริ่มออกแนวหลายเว็บละ ประมาณว่า ที่ 1 (มาคนแรกอะนะ)

เหอเหอ

Comment

• Originally posted by tomodify View Post
        สมมุติว่าตัวส่งเคลมไว้ว่าส่งได้ 5 กม.เป็นอย่างต่ำ
        ต่อให้ใช้ตัวรับเป็นรุ่นเดียวกันมาทำ client

แต่ถ้าเจอสิ่งกีดขวางก็ปัจจัยสำคัญเลยล่ะครับ

ตัวอย่างเมื่อก่อนเล่น WRT อยู่
        อีกฝั่งไม่มีสิ่งกีดขวาง 230 เมตรทวนสัญญาณกันได้ เล่นได้สบายเลย
        อีกด้านของ 3bb ห่ างกันไม่ถึง 50 เมตร แต่ผนังกำแพงหลายชั้นหน่อย คอนเนตกันก็ไม่ได้

ที่หน้าแฟมมิลี่มาร์ทปากซอยเรวดี 6 ครับ

ถ้าผมเป็นผู้บริหาร ผมจะใช้เจ้าปลากระเบน ไหนๆก็ราคาเท่ากันละ กับเจ้าเล็กพริกขี้หนูอะ

Comment

• UP to 300

Comment

• อะไรกันเนียะ มีจองหน้า 300 กันด้วย

-------

มีใครเอา nano station M2 ไปใช้งานบ้างครับ สอบถามหน่อย คนเกาะเต็มที่ได้กี่คนครับ

Comment

• 300 สักที 555

Comment

• เมื่อไหร่จะ 300

Comment

• 300

Comment

• Originally posted by unlimit555 View Post
                    ถ้าผมเป็นผู้บริหาร ผมจะใช้เจ้าปลากระเบน ไหนๆก็ราคาเท่ากันละ กับเจ้าเล็กพริกขี้หนูอะ
                    ใช้อุปกรณ์ระดับhome use คงได้ล่มทุกวัน

Comment

• 300 เอาด้วยนะครับ อิอิ

Comment

• ยินดีต้อนรับเข้าสู่หน้า๓๐๐

Comment

• Originally posted by soravit View Post
                          ยินดีต้อนรับเข้าสู่หน้า๓๐๐
                          ลงชื่อด้วยคนครับ เลขสวย อิอิ

Comment

• ลงชื่อด้วยครับ

Comment

• ลงด้วยคน

Comment

• ลงชื่อด้วยคนครับ

Comment

Working...
                                X