Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Happy New Year 2555 & 2012 ครับพี่ ๆ น้อง ๆ ชาว UBNT คลับ . . . ใครที่ทรัพย์จางขอให้มั้งมีในปีนี้ . . . ใครที่คิดจะทำโครงการอะไรขอให้สำเร็จด้วยดีนะครับ ^^

Comment

• กับ wifi4u ของผมก็เคยเครม Rocket M2 ไปทีนึง อาการรีเซ็ตได้ แต่เข้าหน้า Config ไม่ได้
      เครมไวดีไม่กี่วันก็ได้คืนแล้ว บริการดี บอกต่อ

Comment

• Happy New Year !!!

ขอให้ความเสถียร จงมีแด่ทุกท่านคร้าบบบบบบบ ^-^ ....รวยๆๆๆ

Comment

• สุขสันต์วันปีใหม่ 2012 ครับ ปีนี้เค้าทำนาย ทายทักว่าหนัก ไม่รู้อะไรจะหนักไปเท่า น้ำหนักตัว ฮ่า ๆ รำรวยกันทุกโคน ๆ

Comment

• วันนี้จะดูหนัง...2012 วันสิ้นโลก

แจกเว็ปส่ง sms ฟรีครับ ใช้ได้จริง ครั้งต่อไป เสีย 3 บาท ได้เพิ่ม 10 ข้อความ http://www.khum.net/

Comment

• ปีนี้ ต้องเป็นปีแห่งความสุข ตลอดทั้งปี เพราะมันคือ ปี พ.ศ. "2 5 5 5"
              ขอให้ทุกคน มีแต่ความสุขเด้อครับ
              5 5 5

Comment

• สวัสดีปีใหม่ 2555 ขอให้ทุกท่านมีความสุขตลอดปีและตลอดไปนะครับ

Comment

• สวัสดีปีใหม่ครับ ^^
                  ไม่เจ็บ ไม่จน

Comment

• ปีใหม่นี้ ผมป่วยข้ามปีเลย...

Comment

• งั้นขอให้หายป่วยวันนี้เลยนะครับ จะได้ "หม่วน" กับ "หมู่" กับเขาแน

Comment

• เตรียมพร้อมแล้วกับการให้ยริการ อินเตอร์เน็ต

ประมาณการน่าจะมีผู้ใช้ 80+

Comment

• Originally posted by puttha2532 View Post
                          เตรียมพร้อมแล้วกับการให้ยริการ อินเตอร์เน็ต

ประมาณการน่าจะมีผู้ใช้ 80+
                          โหดจริงๆๆ ของเล่น น่า เล่นทั้งนั้นเลยครับ ว่างๆๆ เอารูปมาชม บ้างครับ
                          ขอบคุณนะครับ

Comment

• Originally posted by joeza View Post
                            โหดจริงๆๆ ของเล่น น่า เล่นทั้งนั้นเลยครับ ว่างๆๆ เอารูปมาชม บ้างครับ
                            ขอบคุณนะครับ
                            ครับเดลกลับไปจะถ่ายรูป มาให้ดูครับ

Comment

• UniFi สามารถทำ wds กับ pico ได้หรือป่าวครับ จะเอาไปติดตามเสาไฟอะครับ ท่าไม่ได้จะเอาติดไว้ที่บ้าน

Comment

• unifi ในรูป มันเป็น ap แบบ indoor ไม่ใช่หรอครับ จะเอาใส่กล่องกันน้ำหรอครับ

Comment

Working...
                                X