Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Evolta View Post
    unifi ในรูป มันเป็น ap แบบ indoor ไม่ใช่หรอครับ จะเอาใส่กล่องกันน้ำหรอครับ
    ยังไม่ได้คิดเลยครับเห็นมันสวยดีเลยเก็บไว้ครับ ผมก็อยากรู้เหมือนกันว่ามันจะเอามาทำได้ป่าว ไม่อยากขายมันสวย เหลือเกิน แต่ก็อยากใช้ประโยชน์

Comment

• Originally posted by puttha2532 View Post
      เตรียมพร้อมแล้วกับการให้ยริการ อินเตอร์เน็ต

ประมาณการน่าจะมีผู้ใช้ 80+
      ร่ำรวย ๆ ครับพี่น้อง ^^

Comment

• Originally posted by puttha2532 View Post
        เตรียมพร้อมแล้วกับการให้ยริการ อินเตอร์เน็ต

ประมาณการน่าจะมีผู้ใช้ 80+
        คือรูปในนี้ พี่จะเอาออกมาขายใช่ไหมครับ เห็นเอาออกมาขายในเว็บอยู่

Comment

• Originally posted by Evolta View Post
          คือรูปในนี้ พี่จะเอาออกมาขายใช่ไหมครับ เห็นเอาออกมาขายในเว็บอยู่
          บางส่วนครับ ครับยังมีอีกเยอะ อิอิ

Comment

ดีแล้วครับที่ซื้อกับwifi4you ถ้าซื้อกับเจ้าอื่น ผมเชื่อว่าของที่เครมครั้งแรก ยังไม่ได้เลย บ้างที่เค้าอาจเอาไปซ่อมเองด้วย ขอบอก เคยอ่านเจอครับ เอาไปซ่อมเองพอซ่อมไม่ได้ก็ส่งคืนลูกค้าสะงั้น

555 + แสดงว่าอ่านมาจริงๆ

Comment

• ap wds นี่ตั้ง ssid เป็นชื่อเดียวกันเลยหรือครับ ???

Comment

• Originally posted by freeze1net View Post
                555 + แสดงว่าอ่านมาจริงๆ
                บางเจ้าโทษลูกค้าตลอด ชักแม่น้ำทั้ง6 (ถ้ามี7ก็ชักหมดอะ) สามารถทำผิดให้เป็นถูกได้ เชื่อเขาเลยพ่อค้าแบบนี้
                ลองไปอ่านดูนะ ในกระทู้ซื้อ-ขาย แล้วช่วยตัดสินด้วยว่าใครผิด ใครถูก อ่านดูที่เขาเขียน ผมงง งง สรุบว่าผมผิด(หรอ) ยัง งง อยู่ครับ

Comment

บางเจ้าโทษลูกค้าตลอด ชักแม่น้ำทั้ง6 (ถ้ามี7ก็ชักหมดอะ) สามารถทำผิดให้เป็นถูกได้ เชื่อเขาเลยพ่อค้าแบบนี้
                  ลองไปอ่านดูนะ ในกระทู้ซื้อ-ขาย แล้วช่วยตัดสินด้วยว่าใครผิด ใครถูก อ่านดูที่เขาเขียน ผมงง งง สรุบว่าผมผิด(หรอ) ยัง งง อยู่ครับ
                  555+ คงไม่มีใครอยากทำให้มันเสียหรอกใช่มั้ย เพราะใครๆก็อยากรีบติดตั้ง รีบทดสอบทั้งนั้น คงไม่มีใครซื้อมาลองของแน่นอน เสียทั้งของทั้งเวลาและไม่มีสินค้าตัวไหนสมบูรณ์ 100 % อีกอย่างบริการหลังการขายทำให้ร้านอยู่ได้ยาว ๆๆๆๆ ราคาดีแต่บริการไม่ดี ก็ไม่มีใครซื้อ ว่ามั้ย ^^
                  Last edited by freeze1net; 2 Jan 2012, 11:26:21.

Comment

• ปีนขึ้นลงเสาสูง ๆ มันก็เสียวนะ ริดสีดวงทวารเกร็ง ๆ มีสิทธิ์แตกตายได้

ดังนั้น ไม่อยากให้มันพังเลยจริง ๆติดแล้วติดเลยดีที่สุด

Comment

• Originally posted by freeze1net View Post
                      555+ คงไม่มีใครอยากทำให้มันเสียหรอกใช่มั้ย เพราะใครๆก็อยากรีบติดตั้ง รีบทดสอบทั้งนั้น คงไม่มีใครซื้อมาลองของแน่นอน เสียทั้งของทั้งเวลาและไม่มีสินค้าตัวไหนสมบูรณ์ 100 % อีกอย่างบริการหลังการขายทำให้ร้านอยู่ได้ยาว ๆๆๆๆ ราคาดีแต่บริการไม่ดี ก็ไม่มีใครซื้อ ว่ามั้ย ^^
                      "ผมเป็นพ่อค้าและผมก็เชื่อว่าคุณก็เป็นพ่อค้า" ผมอ่านแล้วก็ งง งง ครับ คือเขากำลังจะบอกว่าพ่อค้าเป็นแบบนี้หรอ แล้วผมต้องเป็นแบบนี้ด้วยหรอ พ่อค้าก็มีทั้งดีและไม่ดี มีจรรยาบรรณในการขายบ้างหรอป่าว ของผมที่ซื้อมันไม่เสียหรอนะ แต่แค่ใช่ไม่ได้ตามที่เขาอวดอ้าง แล้วเขาก็ดันมาแก้ตัว ว่า "ออ ใช้แบบนี้ไม่ได้นะครับ" แค่เนี้ย ไม่รู้สึกผิดเลย แล้วก็มาว่าผมอย่างนั้นอย่างนี้ ตอนขายก็อวดอ้างสะเกินจริง พอทำไม่ได้ก็แก้ตัวหนีความผิด นี้แหละคือนิสัยของพ่อค้าแบบเขา ตอนนี้ผมขอเขาเปลี่ยน ดูสิเขาจะพูดยังไง ผมว่าเขาต้องตอบว่า ของเดิมที่คุณมีคนอยู่สภาพไม่ 100% ผมของคิดเพิ่มตัวละ......ว่าไป หรือไม่ก็ตอบประมาณว่า รุ่นที่ผมต้องการต้องรออีกนาน หรือไม่ได้สั่งมาแล้ว หรือไม่มีผลิตแล้ว ประมาณแน่ คนแบบนี้ เดาไม่ยาก

Comment

• ^
                        ^
                        ร้านไหนครับ กระซิบที

Comment

• ลองไปอ่านในกระทู้ซื้อขายนะครับ กระซิบไปไม่ได้อะ

Comment

• ผมก็ตามดูพฤษติกรรมเจ้านั้นมาพักนึงแล้วครับ ตั้งแต่เพื่อนผมสอย NSM มาแล้วมีปัญหาเรื่อง reset+เข้า web gui ไม่ได้ FW ไม่ใช่ตัว org แต่เป็น FW โมมา สุดท้ายไม่รับเคลมเหตุผลว่ามันไม่ได้เสีย (เอ๊ะ ! ! ! แบบนี้ไม่เสีย ??? ซื้อมาเป็นเลย - -) สุดท้ายต้องฝากเคลมไปทางผู้ผลิตกับร้านที่พันทิพย์หลังให้ทางร้านอัพ FW มาตรฐานให้แล้วยังไม่หาย
                            Last edited by mostmax; 2 Jan 2012, 12:16:43.

Comment

ลองไปอ่านในกระทู้ซื้อขายนะครับ กระซิบไปไม่ได้อะ
                              ขอลิ้งค์หน่อย มีหลายห้อง ??

ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by hitzrer View Post
                                ขอลิ้งค์หน่อย มีหลายห้อง ??

ขอบคุณครับ
                                ห้อง Network ครับหาดูดี ๆ

Comment

Working...
                                X