Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Evolta View Post
    Surge ของท่านยี่ห้อ EnGenius ใช่ไหมครับ
    เขาเคยบอกผมครับว่ายี่ห้อของเขาดีกว่า EnGenius เป็นไหนๆ ไอ้เราก็หล่งเชื่อ (มันดีเกินไป)
    ครับ ยม่เคนมีปัญหาครับ ต่อจาก nsm5 ก่อนเข้า poe ครับใช้มา เกือบ สองเดือนแล้วไม่เคยมีปัญหา ปิงหลุด

Comment

• ดีหน่อยในเมืองมีที่ให้ฟ้าลงเยอะแยะไม่ต้องติดให้กำลังลดลง

Comment

• ของผมก็ดีหน่อย ติดิยู่เสาสถานีวิทยุ มีล่อฟ้าอยู่แล้ว เลยไม่ต้องใส่เหมือนกันครับ

Comment

• น่าอิจฉาอะ ของผมโล่งๆเลยมีแต่ทุ่งนา เลยต้องใส่กันเหนียวไว้หน่อย

Comment

• แต่ผมว่าท่ามันลงจริงจะเอาอยู่ป่าวน้า รอลุ่นฤดูฝน

Comment

• หาผ้ายันต์ เกราะเพชร ใส่ให้ด้วยนะ อิอิอิ

Comment

• Originally posted by unlimit555 View Post
                หาผ้ายันต์ เกราะเพชร ใส่ให้ด้วยนะ อิอิอิ
                [ATTACH=CONFIG]1514007[/ATTACH]
                555 ท่ากันได้ก็จะทำจริงนะเนีย

Comment

• ไม่แน่นะท่าน แล้วท่านทำอยู่แถวไหนเหรอครับ

Comment

• Originally posted by unlimit555 View Post
                    หาผ้ายันต์ เกราะเพชร ใส่ให้ด้วยนะ อิอิอิ
                    [ATTACH=CONFIG]1514007[/ATTACH]
                    เดี๋ยวปริ้นมาแปะใต้เสา มีทั้งยันต์ มีทั้ง surge 5555

Comment

• โอ้ย ต้องบูชามา จะได้ผ่านการปลุกเสก
                      เด๋วไม่ขลัง

Comment

โอ้ย ต้องบูชามา จะได้ผ่านการปลุกเสก
                        เด๋วไม่ขลัง
                        ทำกันขนาดนี้ ห้อยพระไว้ใต้เสาเลยดีไหม 55555
                        ใช่ไสยศาสตร์+วิทยาศาสตร์ หลายๆศาสตร์รวมกัน ฟ้าไม่ผ่าชัวร์

Comment

• ^
                          ^
                          ผมว่าฟ้ายิ่งอยากผ่ามากขึ้นหน่ะครับ เพราะอยากรู้เหนียวจริงอะเปล่า อิอิ ขำ ๆ นะครับ ^^

ปล. ใครอยู่แถวนนทบุรี พอจะแนะนำร้านรับทำเสาบ้างมั้ยครับ จะขึ้นนานแล้วแต่หาคนรับทำไม่ได้ซักที จะหาไม้ไผ่แทนแล้ว ! ! !(ตามรอยท่านต้น 555+ Thailand Only ! ! !)

Comment

• ท่านmostmax ผมเห็นรูปตอนต่อ wifistation แล้วอยากถามครับ ว่าทำไมของผมมันขึ้นแค่ 400MW เองอะครับ
                            เห็นของท่านmostmax ขึ้นที่1000MW ของผมเป็น EXT นะ
                            ใครเป็นบ้าง ของผมเป็นตั้งแต่ซื้อมาครั้งแรก

Comment

• อ่อใช้ driver ที่มากับแผ่นรึเปล่าครับ เหมือนตอนแรกผมจะ 100mW ซะด้วยมั่ง ลองไปโหลด driver ในเว็บ ubnt ดูอะครับน่าจะปกติ

Comment

• ใครอยู่แถวนนทบุรี พอจะแนะนำร้านรับทำเสาบ้างมั้ยครับ จะขึ้นนานแล้วแต่หาคนรับทำไม่ได้ซักที จะหาไม้ไผ่แทนแล้ว ! ! !

Comment

Working...
                                X