Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by aha2pro View Post
    ไม่ใช่แบบ tower อ่ะครับ ทุนไม่ไหวหรอก - -*
    ที่ทำเป็นแบบ self support ไม่ใช้สลิงอ่ะครับ
    สูงแค่ 12 เมตร + ทำช่องใส่ท่อเหล็กเดี่ยวอีก 6 เมตร
    รวมค่าแรง ค่าขนส่ง พร้อมติดตั้ง หมื่น7กะอีก500 ครับ
    กระเป่าแบนไปอีกนาน -*-
    ไม่ใช้สลิง ไม่ใช้แสตนอิน โอ้ว สุดยอด ^^

Comment

• Originally posted by aha2pro View Post
      ไม่ใช่แบบ tower อ่ะครับ ทุนไม่ไหวหรอก - -*
      ที่ทำเป็นแบบ self support ไม่ใช้สลิงอ่ะครับ
      สูงแค่ 12 เมตร + ทำช่องใส่ท่อเหล็กเดี่ยวอีก 6 เมตร
      รวมค่าแรง ค่าขนส่ง พร้อมติดตั้ง หมื่น7กะอีก500 ครับ
      กระเป่าแบนไปอีกนาน -*-
      ขอเบอร์ คนขายหน่อยครับผม จะขึ้นมั่งครับ อยู่จังหวัด ลพบุรี

.
      .

Comment

• Originally posted by mostmax View Post
        ใช่แบบที่มีฐานด้านบนไว้ยืนทำงานด้วยรึเปล่าครับ ผมเข้าใจถูกมั้ย ^^
        ของผมไม่มีที่ยืนครับ อิอิ ทุนน้อย เสาจะเป็นลักษณะทรงแหลมขึ้นอ่ะครับ
        ผมปริ้นงานตามเว็บนี้ไปให้ร้านเค้าดู
        http://www.khontone.com/index.php?topic=1042.0
        ลดความสูงลงมา ราคาพอไหว ไว้มีทุนค่อยเพิ่มยอดเอาทีหลังครับ

Originally posted by yuthanaee4 View Post
        ขอเบอร์ คนขายหน่อยครับผม จะขึ้นมั่งครับ อยู่จังหวัด ลพบุรี

.
        .
        เบอร์นะครับ 0834748824 ร้านแจ่มการช่าง อ.แม่แจ่ม เชียงใหม่นะครับ
        ท่านจะมาเอาไหวหรอ ไกลขนาดเน้อ - -*

Comment

• โห้ย 12 เมตร + เสาอีกท่อน เป็น 18 เมตร ราคาหมื่น 7 +500 อืมไม่แพงมาก ไม่ถูกเกินไป ด้านบนมีทียืนด้วยหรือเปล่าครับ รอให้เสร็จจะได้เอาเป็นแบบอย่าง ^^

Comment

• ClearOs+ Mini ยังพอรอด

เดี๋ยวลงกองพัน เมื่อไหร่ อาจจะหนีไป ubutu ก็ได้ อิอิ

Comment

ของผมไม่มีที่ยืนครับ อิอิ ทุนน้อย เสาจะเป็นลักษณะทรงแหลมขึ้นอ่ะครับ
              ผมปริ้นงานตามเว็บนี้ไปให้ร้านเค้าดู
              http://www.khontone.com/index.php?topic=1042.0
              ลดความสูงลงมา ราคาพอไหว ไว้มีทุนค่อยเพิ่มยอดเอาทีหลังครับ

เบอร์นะครับ 0834748824 ร้านแจ่มการช่าง อ.แม่แจ่ม เชียงใหม่นะครับ
              ท่านจะมาเอาไหวหรอ ไกลขนาดเน้อ - -*

ทำ Foundation อย่างดีเลย แถมมีพระมาด้วย

Comment

ตอนนี้เริ่มขยับละครับ ฐานหน้ากว้าง 80x80 cm.
                สุดยอดจริง ๆ ครับพี่

Comment

• Originally posted by it-man View Post
                  เหมาะสำหรับมือใหม่ครับ ผมก็เพิ่งได้มา ยังไม่ได้เริ่มเล่นเลย....
                  ผมใช้อยู่ครับ มาจะสองปีแระ ยังไม่เคยนิ่งเลย เซ็งมาก ตอนนี้จะเปลี่ยนเป็นของหยดน้ำแล้วครับ รอเวอร์ชั่น 6.0 ก่อน

Comment

• Originally posted by Evolta View Post
                    ลองไปใช้ดูครับ
                    มีปัญหาอะไรถามผมได้ โปรแกรมนี้ผม ผ่านมาเยอะ เจ็บมาเยอะ 5555
                    แล้วตอนนี้ใช้อะไรอยู่ครับ โปรดชี้แนะ

Comment

• Originally posted by kchiro View Post
                      ผมใช้อยู่ครับ มาจะสองปีแระ ยังไม่เคยนิ่งเลย เซ็งมาก ตอนนี้จะเปลี่ยนเป็นของหยดน้ำแล้วครับ รอเวอร์ชั่น 6.0 ก่อน
                      ตอนนี้ใช่ 5.1 ป่ะครับ ได้ข่าวว่า 6.0 มี dhcpd แล้วนี่
                      Last edited by mostmax; 2 Feb 2012, 13:40:15.

Comment

• สอบถามเรื่องตั้งเสาครับ อยากได้เสา สามเหลียม ต้องใช้ความสูงเท่าไรครับ ราคา ประมาณเท่าไรครับ

Comment

• Originally posted by lannahack View Post
                          สอบถามเรื่องตั้งเสาครับ อยากได้เสา สามเหลียม ต้องใช้ความสูงเท่าไรครับ ราคา ประมาณเท่าไรครับ
                          ความสูงดูให้พ้นสิ่งกีดขว้างในพื้นที่ของท่านหน่ะครับ

Comment

• Originally posted by mostmax View Post
                            ตอนนี้ใช่ 5.1 ป่ะครับ ได้ข่าวว่า 6.0 มี dhcpd แล้วนี่
                            ใช่ครับ รออยู่เด๋วเขาจะติดต่อกลับมาเมื่อมันพร้อมครับ แถมเติมเงินด้วยบัตรทรูมันนี่ได้ด้วยครับ

Comment

• ตัวไหนครับ สนใจ

Comment

• ใครใช้ RK M2 อัพกำลังส่งถึง 28 บ้างครับมันได้ไกลแค่ไหน

Comment

Working...
                                X