Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมว่า จะ ใช้ Sector จีน นะครับ 120 องศา 3 อันต่อ กับ RK M2 จำนวน 2 ตัว อีกเสา ต่อ โอมิ จีน 15 หรือไม่ก็ 8 นะครับ น่าจะ ดีนะครับ ผมว่า ตอนนี้มี rk ครบแล้ว ขาดแต่ sector จีน อันละ3,xxx นะครับ ของแท้สู้ไม่ไหวนะครับ ตั้ง 5,xxx บาท นะครับ

Comment

• Sector จีน ผมเคยอ่านผ่าน ๆ ในกระทู้นี่แหล่ะมั้ง ที่ซื้อ sector จีนมาอ่ะ แล้วไม่ได้ดั่งใจ ปลดออก

Comment

• งั้น ไม่เสี่ยงดีกว่าๆๆ ครับ สงสัยคงต้อง เล่น nano m 2 : 4 ตัว แล้ว โอมิ 8 จีน สักต้นแล้วนะครับ

Comment

• Originally posted by joeza View Post
          งั้น ไม่เสี่ยงดีกว่าๆๆ ครับ สงสัยคงต้อง เล่น nano m 2 : 4 ตัว แล้ว โอมิ 8 จีน สักต้นแล้วนะครับ
          nano m 2 : 4 ตัว 12,xxx บาท
          มือใหม่ขอแนะนำ AirMax Sector 2.4GHz 120 องศา(ของแท้) 5,xxx ลองสัก 1 ต้นดูครับ รับรองไม่ผิดหวัง

ขอขอบคุณคุณ R ที่กรุณาให้คำตอบทุก PM ครับ

Comment

• http://www.youtube.com/watch?v=7LaDb...eature=related

เอาลิ้งค์ มา ฝากนะครับ เผื่อ ท่าน R สนใจครับ

Comment

• Originally posted by nue007 View Post
              มือใหม่ขอแนะนำ AirMax Sector 2.4GHz 120 องศา(ของแท้) 5,xxx ลองสัก 1 ต้นดูครับ รับรองไม่ผิดหวัง

ขอขอบคุณคุณ R ที่กรุณาให้คำตอบทุก PM ครับ
              ขอราคา จริง ๆๆ ผ่าน PM หน่อยนะครับ ชื้อ กับ เจ้าไหนครับ มีรูปไหมครับ

Comment

• Originally posted by nue007 View Post

ขอราคาผ่าน Pm ด้วยคนครับ (ทำไม่ผมหาเจอแต่ 6xxx-7xxx หว่า)

Comment

• โครงการในฝันไม่รู้วันไหนจะไปถึง

อยากได้แบบนี้ฮ่าๆ

-----------------

อยากรู้วิธีเจาะแล้วเอาเสาไปตั้งตรงสันกลางหลังคาแบบนี้มากเลยครับ หาวิธี คุยกับช่างหลายคนแระ
                  Last edited by -:R:-; 14 Feb 2012, 10:58:30.

Comment

• โครงการในฝันท่าน R สุดยอดจริง ๆ ต้องมีสักวันที่มันเป็นจริงนะท่าน ^^

Comment

• Originally posted by -:R:- View Post
                      โครงการในฝันไม่รู้วันไหนจะไปถึง

จุดกำเนิดแห่งความฝันเหมือนกันครับรูปนี้

Comment

• มีคนชวนต้นทำแบบ ในรูปตั้งนานละ เหอๆ ตอนนี้ฝันใกล้จะเป็นจริงแล้ว อิอิ

Comment

• Originally posted by soravit View Post
                          ่ท่าน R เปิดประเด็นเลย เพิ่งรู้เหมือนกัน อิอิ
                          Originally posted by ton_secmu View Post
                          มีคนชวนต้นทำแบบ ในรูปตั้งนานละ เหอๆ ตอนนี้ฝันใกล้จะเป็นจริงแล้ว อิอิ
                          ยินดีกับคุณต้นล่วงหน้าครับ แล้วผมจะตามไปติด ๆ

Comment

• เอา Nano 4 ตัว มาหันหลังชนกัน มันไม่ตีกันเหรอครับ สงสัย

Comment

• Originally posted by -:R:- View Post
                              โครงการในฝันไม่รู้วันไหนจะไปถึง

อยากได้แบบนี้ฮ่าๆ

-----------------

อยากรู้วิธีเจาะแล้วเอาเสาไปตั้งตรงสันกลางหลังคาแบบนี้มากเลยครับ หาวิธี คุยกับช่างหลายคนแระ
                              ที่ตีนเสา ต้องทำประมาณ เป็น สามเหลี่ม สวมที่สั่น หลังคานะครับ แล้ว เทปูน ทับครับ ท่าน R

Comment

• Originally posted by mostmax View Post
                                ขอราคาผ่าน Pm ด้วยคนครับ (ทำไม่ผมหาเจอแต่ 6xxx-7xxx หว่า)
                                ราคา 5 ,XXX ต้องชื้อ 4 เสา ขึ้นไป ครับท่าน ผม พึ่งโทรไปถามมานะครับ เศร้าเลย

Comment

Working...
                                X