Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ง่ะ อิจฉาเจงๆ นี่ก็น้ำหนักขึ้นเหมือนกัน เหอๆ
    เมื่อก่อนก็เล่นนะ SF ยศ2ดาวแว้ว โดนแบนไปซะละ 5555+

Comment

• ทำงานประจำ ครับ และทำ wifi เป็นงานอดิเรก แต่เงินเดือน งานอดิเรก ได้มากกว่างานประจำ ...ซะงั้น

Comment

• Originally posted by -:R:- View Post
        ทำงานประจำ ครับ และทำ wifi เป็นงานอดิเรก แต่เงินเดือน งานอดิเรก ได้มากกว่างานประจำ ...ซะงั้น
        เอามาให้น้องๆ กู้ได้ไหมพี่ น้องๆ กำลังสร้างเนื้อสร้างตัว ช่วยๆหน่อย อิอิ

Comment

• Originally posted by aha2pro View Post
          ร้อนๆยั่งงี้ เห็นรูปแก้วเบียร์ท่าน R แล้ว สงสัยได้จัดมาดับร้อนสักหน่อยละ

ขอถาม ชาว Admin Hotspot ถ้าไม่มีธุระนอกบ้าน นอกจากดูแลระบบอยู่หน้าจอ
          แล้วท่านๆทำอะไรฆ่าเวลากันบ้างครับผม

ของผมนี่ ส่วนใหญ่ก็ท่องเว็บนี่ละครับ ^ ^ +เล่นเกมส์ไพ่เท็กซัสในเฟส 55+
          Dota คราบท่านค่าเวลาได้ดีเยี่ยม . . . แล้วก็หาข้อมูลทำโปรเจคครับ จะจบ ป.ตรี ละจะได้หมดเวรกรรมซะที ^^

Comment

• ผมโดน wifi เกรียนแถวบ้านปาดราคา+ก่อกวนอีก ไม่พอ เซตชาแนลชนอีก ผมนี่ขึ้นเลย วันไหนไม่รู้ผมหมดความอดทนจะถล่มเซอเวอมัน โคตรเซง ผมตั้งชาแนลหลบมันมา 3 รอบละ ยังมาไล่ตั้งชนเราอีก เหอะๆ

Comment

• connection time เวลาไม่ขึ้น + สัญญาณหลุดๆ หายๆ
              แปลว่าอะไรครับ....ผมทำ ap wds 2 ตัว
              ตัวนึงขึ้นปกติ

ข้อสันนิษฐานเบื้องต้น ผมคิดว่าน่าจะเป็นที่ปลั๊กไฟหลวมหรือเปล่า???

Comment

• Originally posted by skaz- View Post
                ผมโดน wifi เกรียนแถวบ้านปาดราคา+ก่อกวนอีก ไม่พอ เซตชาแนลชนอีก ผมนี่ขึ้นเลย วันไหนไม่รู้ผมหมดความอดทนจะถล่มเซอเวอมัน โคตรเซง ผมตั้งชาแนลหลบมันมา 3 รอบละ ยังมาไล่ตั้งชนเราอีก เหอะๆ
                ไม่รู้จักซะแล้ว ไผ เป็น ไผเอาให้ร่วง

Comment

• Originally posted by mostmax View Post
                  แดดแรงจริง ๆ เสา outdoor 8dbi เพิ่งขึ้นเสาแค่ 3 เดือนเหลืองซะแล้ว . . . 15 dbi ซื้อพร้อมกันยังขาวหมวยใส ๆ อยู่เลย - -
                  เสา8เป็นของจีนหรือปล่าวครับ ถ้าเป็นของจีนก็ตามราคาและมาตรฐานแหละครับ

Comment

• Omni outdoor. ของจีน กับของ ไต้หวัน คุณภาพต่างกันเยอะไหมครับ

Comment

• Originally posted by skaz- View Post
                      ผมโดน wifi เกรียนแถวบ้านปาดราคา+ก่อกวนอีก ไม่พอ เซตชาแนลชนอีก ผมนี่ขึ้นเลย วันไหนไม่รู้ผมหมดความอดทนจะถล่มเซอเวอมัน โคตรเซง ผมตั้งชาแนลหลบมันมา 3 รอบละ ยังมาไล่ตั้งชนเราอีก เหอะๆ
                      เหอๆ รีบหาบูสเตอร์มาด่วนเลย เอาให้ร่วงครับ *0*

Comment

• Originally posted by cassanova007 View Post
                        เสา8เป็นของจีนหรือปล่าวครับ ถ้าเป็นของจีนก็ตามราคาและมาตรฐานแหละครับ
                        ตอนตั้งเสาได้เอาลงมาเช็ดหนึ่งรอบละ .....
                        ของ wifi4you ยังขาวผ่องอยู่เลยครับ จะครบปีละเนี่ย ^ ^

Comment

• Originally posted by hitzrer View Post
                          connection time เวลาไม่ขึ้น + สัญญาณหลุดๆ หายๆ
                          แปลว่าอะไรครับ....ผมทำ ap wds 2 ตัว
                          ตัวนึงขึ้นปกติ

ข้อสันนิษฐานเบื้องต้น ผมคิดว่าน่าจะเป็นที่ปลั๊กไฟหลวมหรือเปล่า???
                          ข้อที่2 เจ้าตัวนี้อาจจะเริ่มรวนแล้วก็ได้ครับ ทางที่ดี หา UPS มาใช้เหอะท่าน - -*

Comment

• Originally posted by aha2pro View Post
                            ช่วยคิดหน่อยครับท่านๆ
                            โปรโมชั่น ฉลองครบ1ปีนี่ จัดอะไรยังไง...ให้ลูกค้าดีดี อิอิ ^ ^
                            คูปองหมูกะทะซัก 1 ใบ ดีมั้ย ^^

Comment

• Originally posted by -:R:- View Post
                              ไม่รู้จักซะแล้ว ไผ เป็น ไผเอาให้ร่วง

.22 ใช่มั้ยครับ อิอิ

Comment

• สวัสดีครับ ทุกท่าน
                                พอดีอยากทราบว่า ผมจะทำ
                                hotspot ในหมู่บ้านต้องใช้อะไรบ้าง
                                แต่ตอนนี้ผมมี nano m2 1 ตัว ต่อผ่านเร้าเตอร์ปล่อยสัญญานให้บ้านข้างอยู่ครับ
                                แต่อยากทราบว่า จะให้มี user ล็อคอินด้วยครับ จะต้องเพิ่มอะไรบ้าง
                                ขอบคุณไว้ล่วงหน้าครับ

Comment

Working...
                                X