Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by skylockerz View Post
    อย่าว่าแต่จัดเมตติ้งเลยครับ แค่แวะผ่านไปเจอกันเฉยๆยังเมาจนกลับบ้านไม่ถูก
    อั่ยย่าา ขนาดนั้นเลย . . .

Comment

• Originally posted by Piceocz View Post
      มีใครเคยหรอใช้งานแบบนี้อยู่บ้างครับ

เพราะเฮียตี๋ แกลองแค่2อ่ะครับ ผมมัน3กลัวมันจะไม่ไหวครับ

แล้งอีกอย่างถ้ารีเซ็ตที่ตัวPoe มันจะรีเซ็ตใหม่หมดทั้ง3ตัวเลยไหมครับ

หรือว่าจะรีเซ็ตแค่ตัวแรกเท่านั้นครับ

ขอบคุณครับผม
      3 ตัว อาจจะต้องใช้ 48V 2A น่าจะไหว ต่อยังไงก็ควรต่อให้พ่วงกันก่อนค่อยเปิด ให้ ไฟไหลผ่าน Lan นะครับ เดี๋ยวแต๊ป

Comment

• แถวนี้มีใครใช้ bt มั้ง อยากขอ wordlist หน่อยครับ ของเก่าผมเก็บไว้หายไปไหนไม่รู้อะ เซงเลย

Comment

• Originally posted by skaz- View Post
          แถวนี้มีใครใช้ bt มั้ง อยากขอ wordlist หน่อยครับ ของเก่าผมเก็บไว้หายไปไหนไม่รู้อะ เซงเลย
          http://leetupload.com/dbindex2/index...t%205MB%21.rar

http://leetupload.com/dbindex2/index...=Word%20Lists/

Comment

• เดียวเจอกัน ซักครู่

Comment

• รอ ชม นะ ครับ ท่านskaz

Comment

• นัดกันมาแอ่วดอยที่เจียงใหม่เลยครับ ^ ^

Comment

• คลังแสง เตรียมงาน ระบบใหญ่

Comment

• wifi หมู่บ้านใช่ไหมครับ ฝากไปแนะนำในกระทู้นี้หน่อยนะครับ
                    http://www.overclockzone.com/forums/...บ้าน

แต่เคยโพสแนะนำในกระทู้ที่เคยถามมา หลายเดือนแล้ ขุดไม่เจอ -.-

ขอบคุณครับ

--

ท่านใดมีภาพ ที่ มีเสาเบส 5จี อยู๋ตรงกลาง รับด้วย แอกริด โหมด แอร์แม็ก แล้วมีพิโค 2.4จี ปล่อยแต่ละจุด ทีบ้างครับ อยากจะแนะนำแบบนั้นให้เขา
                    Last edited by soravit; 21 Feb 2012, 13:37:06.

Comment

• Originally posted by puttha2532 View Post
                      คลังแสง เตรียมงาน ระบบใหญ่

อื่ม ฮื่ม คงไม่ได้เอามาปล่อยแถวๆผมใช่ไหมครับ

แก้คำผิด
                      Last edited by tonpowerga; 21 Feb 2012, 13:52:51.

Comment

• Originally posted by tonpowerga View Post
                        อื่ม ฮื่ม คงไม่ได้เอามาปล่อยแถวๆผมไม่ไหมครับ
                        ป่าว ครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by puttha2532 View Post
                          คลังแสง เตรียมงาน ระบบใหญ่

ชุดนี้ เหมือนผมเลยนะครับ 555

Comment

• คิดอยู่ว่าจะใช้ IMS หรือ Mikrotik rb1200 ดี เพราะกลัว IMS จำกัดความเร็วไอพีไม่ได้เพราะผมเปิดร้านเกมส์ด้วย ตอนนี้ใช้ MIKROTIK 450G เอาอยู่ ร้านเกมส์ 10 เครื่อง กะผู้ใช้งาน 22 คน

Comment

• โอ้เห็นแล้วเหมือนจะจัดหนัก

Comment

• Originally posted by -:R:- View Post
                                โอ้เห็นแล้วเหมือนจะจัดหนัก
                                หนักเหมือนกันครับ ยังเหลือ secter อีกตั้ง 3 ตัว ถึงจะอยู่จริงๆ

Comment

Working...
                                X