Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by freeze1net View Post
    ถ้าใช้ AP WDS ไม่ต้องสแกนก็ได้ครับ แลกแมคกันไปเลย ตั้งความถี่ให้ตรงกัน ถ้า lock mac ก็ allow mac ด้วยครับ
    ถ้าติดบูต2วัตต์...เข้าที่เสาrk..2เสาบูต2ตัวเลยมันจะแรงจะจายเลยใช่มั๊ยครับ..หุหุห

Comment

• Originally posted by unlimit555 View Post
      ง่ะ ไปเซ็ตมันยังไงง่ะ ของผม 3.2 กิโล ยังสแกนเจอเลย
      ครับเนอะ

Comment

• Originally posted by freeze1net View Post
        *ตั้ง ip ใหม่ยังครับวง 192.168.1.x ห้ามซ้ำกัน
        *โหมดตัวรับต้องเป็น station wds ครับ เซอเวย์หาเจอมั้ยครับ
        * เปิด airmax เลยครับแร๊ง

ถ้ายังงอยู่ Go>> http://www.scribd.com/doc/79161084/S...-4-6-KM-Rev1-4
        เพิ่มบูตไปอีกตัวได้ใช่มั๊ยครับ..หุหุห

Comment

• พึ้งได้ ของมาใหม่ พร้อมตั้งเสา แล้ว 1 ท่อน เหลืออีกตั้ง 5 ท่อน

Comment

• เสาไม่ได้ทากันสนิมเหรอ เดี๋ยวนอ้งหนิมมาขออยู่ดว้ยนะ

Comment

• Originally posted by renaw View Post
              เสาไม่ได้ทากันสนิมเหรอ เดี๋ยวนอ้งหนิมมาขออยู่ดว้ยนะ
              ยังไม่ทาสีครับ เอามาตั้ง ศูนย์ ครับ

Comment

• ว้าว จะรวยกันแว้วนะเนี่ย
                เหลือแต่ผมเนี่ย เหอเหอเหอ ไม่ไปไหนมาไหนเลย

Comment

• Originally posted by eakerss View Post
                  ถ้าติดบูต2วัตต์...เข้าที่เสาrk..2เสาบูต2ตัวเลยมันจะแรงจะจายเลยใช่มั๊ยครับ..หุหุห
                  55+ มะเร็งกระจายด้วย

Comment

• เมกะ โปรเจค อีกแล้วท่าน puttha2532 งานนี้ เหยียบแสนไหมเนี่ย หุหุ

Comment

• Originally posted by akekapong View Post
                      เมกะ โปรเจค อีกแล้วท่าน puttha2532 งานนี้ เหยียบแสนไหมเนี่ย หุหุ
                      หุหุ เกือบเหมือนกันละครับ

Comment

• ของแรงๆทั้งน้านนนนนน ^ ^

Comment

• Originally posted by puttha2532 View Post
                          พึ้งได้ ของมาใหม่ พร้อมตั้งเสา แล้ว 1 ท่อน เหลืออีกตั้ง 5 ท่อน
                          เสาใหญ่ได้ใจจริงๆ

Comment

• มาแจ้งข่าว ว่าหาคนตั้งเสาให้ได้แล้วครับ อยู่ในจังหวัดเดียวกันด้วย สะดวกดี ตกลงอยู่ที่40เมตร
                            ราคาก็ถูกดีเพราะใช้เหล็กแป๊บน้ำ ขอถามหน่อยครับ ว่าสูง40 เมตร มันจะพ้นตึกที่เป็นตึกอาคารพานิชส่วนใหญ่ไหมครับ
                            ขอความรู้หน่อยครับ

Comment

• 30 ก็เกินแล้ว ไม่เชื่อ ลองปีนเองดูสิ แล้วจะรู้ จะเห็น ด้วยตาของตัวเอง

Comment

• ท่าน cassanova007 อยู่จังหวัดอะไรครับ

Comment

Working...
                                X