Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by mafiaking View Post
    ขอบคุณง้าบท่านบอล

แถวนี้ แหล่งรวม เทพ Wireless ทั้งนั้นอ่ะครับ ต้นมาดัก เอาความรู้ทุกวันเลย 555555+

Comment

• ^^

Comment

• Originally posted by CXSORIOUS View Post
        ^^

สวัสดีครับท่านหัวหน้า ^___^ อิอิ ต้นยิ้มกว้างกว่า หุหุ

Comment

• จับแต่ LAN ไม่ค่อยได้จับ Wireless มันก็เลยต้อง นับ 1 เหอๆ

Comment

• ผมตายน้ำตื้น เฮ้อ...กด Reset..แล้วเข้าไปตั้งแค่แค่หน้า wireless ก็พอ...และเอา Airmax ออกอันอื่นไม่แตะ ปรากฎว่า.....ออกได้แบบสึโค่ย เวงกำจริงๆ
            Last edited by -:R:-; 23 Mar 2011, 17:09:58.

Comment

• เข้าไปดูหน้าแรก (ส่วนมากคลิ๊กหน้าสุดท้าย) ท่านหัวหน้าอัพเดทได้งามมาก แน่นด้วยเนื้อหา..เป็นกำลังใจพัฒนายิ่งขึ้นไปครับ

Comment

• Originally posted by mballx View Post
                เข้าไปดูหน้าแรก (ส่วนมากคลิ๊กหน้าสุดท้าย) ท่านหัวหน้าอัพเดทได้งามมาก แน่นด้วยเนื้อหา..เป็นกำลังใจพัฒนายิ่งขึ้นไปครับ

Comment

• ขอบคุณคร๊าบบ เขิลลลลล 55555+

Comment

• Originally posted by CXSORIOUS View Post
                    ขอบคุณคร๊าบบ เขิลลลลล 55555+
                    อุอุ ^__^""

Comment

• เป็นระเบียบดีครับ อ่านมันทุกบทความ
                      ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by aonggiggs View Post
                        เป็นระเบียบดีครับ อ่านมันทุกบทความ
                        ขอบคุณครับ
                        ดูแล้วท่าจะเป็นเหยื่อยอีกรายละ อิอิ ยินดีต้อนรับครับผม ^^

Comment

• Originally posted by aonggiggs View Post
                          เป็นระเบียบดีครับ อ่านมันทุกบทความ
                          ขอบคุณครับ
                          ยินดีต้อนรับครับป๋ม

Comment

• Originally posted by ton_secmu View Post
                            อุอุ ^__^""
                            ^___________________^ กว้างพอมั้ยครับ

Comment

^___________________^ กว้างพอมั้ยครับ

555555555 พอแล้วครับหัวหน้า ดึกๆ แบบนี้ลูกค้าของต้น หลับหมดละ ไม่มีใครเปิดเครื่องอยู่เลย ตอนนี้ กำลัง หาตัวโหลดบาล๊าน มา อีกตัวนึง แล้วจะหา 3G Cat 52 จังหวัด มาพ่วงกับ TOT 6 M อ่ะครับ เหอๆ ตอนนี้ ใช้แต่ตัว TOT อ่ะครับ เดี้ยงขึ้นมางานเข้าเลย เหอๆ

Comment

• เข้าร่วมด้วยคนครับ

ค้นของเก่าๆในร้าน เจอ bullet2hp 3 ตัว กับ bullet2HP 1 ตัว void ปี 2009

จำได้คร่าวๆจะมาทำ hotspot แล้วป่วยเลยดองยาว เพิ่งค้นมาวันนี้

งงกับเมนูนิดหน่อย ตัว M2HP airos เป็น 5.0 จะอัพเป็น 5.3 แล้วมันบอกไฟล์ใหญ่ไป..

Comment

Working...
                                X