Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงทุนซื้อแจกหรือว่าลูกค้าซื้เองครับ

Comment

• Originally posted by MOOAOOD View Post
      ลงทุนซื้อแจกหรือว่าลูกค้าซื้เองครับ

ลูกค้า ซื้อเองครับ ^^

Comment

• ระหว่าง Alfa กับ Signal King แนะนำตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ แต่ Signal King วัตต์สูงกว่าเยอะเลยนะครับ

Comment

• Originally posted by MOOAOOD View Post
          ระหว่าง Alfa กับ Signal King แนะนำตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ แต่ Signal King วัตต์สูงกว่าเยอะเลยนะครับ
          วัตต์สูงกินไฟมาก บางบอร์ด หรือ NB บางตัว มันไม่นิ่งเลยอ่ะครับ 1W ฏ้***งจากที่โล่ง 3 กมแล้ว ลองดูใน กระทู้นี้แหละ ผมได้ รีวิลล์ ทดสอบไว้ครับผม

Comment

• AirMax Omni
            AMO-2G13 ราคาสุดยอด มารอบนี้แพงกว่า รุ่น 5G และแพงกว่า Rocket Dish อีก แต่ความแรงน่าจะกินขาด 15 dBi ดาบเจไดพี่จีนแน่ เพราะเป็น MIMO รอท่านเทพทั้งหลาย review กัน
            http://www.ubnt.com/omni

Datasheet

Comment

• กำลังดูอยู่นะครับ ถ้าราคาไม่แรงมาก มีสั่งแน่ เหอๆ ตอนนี้ต่อกับ เจไดอยู่ อิอิ

Comment

• ของเล่นใหม่ น่าเล่นมากมาย 10ghz

http://www.3dbwireless.com/boyd/?p=238

Comment

• Originally posted by chincom View Post
                  ของเล่นใหม่ น่าเล่นมากมาย 10ghz

http://www.3dbwireless.com/boyd/?p=238

เข้ามาในไทยจะได้รึป่าวน้ออ หุหุ

Comment

• Originally posted by ton_secmu View Post
                    กำลังดูอยู่นะครับ ถ้าราคาไม่แรงมาก มีสั่งแน่ เหอๆ ตอนนี้ต่อกับ เจไดอยู่ อิอิ
                    สั่งเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ ไม่แรงมากมีแจม

Comment

• เอาด้วย ดาบเจได 15 ก็ว่าแรงแล้วนะ

Comment

• ราคาในไทยน่าจะเปิดตัวผมเดาเอานะครับน่าจะใกล้ 8000-10000 แล้วแต่ร้าน

Comment

• คิดแบบผมไหม ถ้าเอาจานแดง มาติดกับ NS M มันจะได้ไหมหว่าาา
                          Last edited by MOOAOOD; 25 Mar 2011, 17:50:15.

Comment

• แรงมาก ระวังพวก TOT ฟ้องนะครับ พวกนี้ได้สัมปทาน คลื่นความถี่ 2.4gHz เอาไปใช้ในบ้านได้ไม่เกิน 100mW แต่นี่ก็ล่อไป 630mW หล่ะเสียว ๆ ส่งไปไกลมากมาย 3 กม ก็แทบคลุมทั้ง เทศบาล อ.เมืองผมแล้วงิ กลัวโดนแกล้งจากคู่แข่งให้มาตรวจเจง ๆ - -*
                            Last edited by -:R:-; 25 Mar 2011, 15:06:21.

Comment

ราคาในไทยน่าจะเปิดตัวผมเดาเอานะครับน่าจะใกล้ 8000-10000 แล้วแต่ร้าน

OOP !!!!!!!!! หุหุ ฝันสลาย อิอิ

Comment

• แค่เอา Nano Station M2 ไปติดจาน....แล้วนำมาขาย...แพง

Comment

Working...
                                X