Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พวก HomeMart HomePro ลองไปดูสิครับ น่าจะมี

Comment

• Originally posted by poomalee View Post
      พวก HomeMart HomePro ลองไปดูสิครับ น่าจะมี

ขอบคุณมากครับ แลงนี้ไปแอ่วผ่อละ ^^

Comment

• เอา story Project ของผมมาโชว์บ้าง อิอิ
        http://www.facebook.com/media/set/?s...1&l=a70a9f5d69

Comment

• วุ้ยยย โหดกันจัง เหอๆ ว่าแต่แถวนี้มีใครอยู่เชียงใหม่ มั่งเนี่ย บอกต้นก่อนนะว่า ปล่อยตรงไหนบ้าน ต้นจะได้ไม่ไปปล่อยทับ เ้หอๆ

นอกจาก 3BB TOT และ True

Comment

• Originally posted by ego View Post
            เอา story Project ของผมมาโชว์บ้าง อิอิ
            http://www.facebook.com/media/set/?s...1&l=a70a9f5d69
            ขอบคุณครับ สุดยอดๆๆจริงๆๆ

Comment

• สุมมุมติว่า CH ซ้ำกันเยอะมาก เราต้องแข่งกันที่ กำลังส่งรึป่าวอ่ะครับ เราถึงจะอยู่รอดอ่า.....

ในเชียงใหม่ น่ากลัวมากมาย TT__________TT"

Comment

• 1 6 11 ไม่จำเป็นต้องตั้งชน

1 6 11
                34 89 1213

ถ้า 1 6 11 เต็ม ชนกันเป็แสน

ก็นหันมาเบียดได้ที่ช่อง 3 หรือ 4 หรือ 8 หรื 9

ไม่จำเป็นต้อนชน หลบไปก็พอได้บ้าง

Comment

• ตัว rk กับ bl นี่ตัวไหนทะลุทะลวงกว่ากันครับ ถ้าเราจะเน้นส่งไกลๆหน่อยแล้วก็คนเกาะไม่เยอะอะครับ

Comment

• ผมว่า rk นะ ครับ เพราะ เล่นแต่ rk ครับ อิอิ

Comment

• ผมว่า BL แรงนะครับ

630mw นู้น

Comment

• Originally posted by skaz- View Post
                        ตัว rk กับ bl นี่ตัวไหนทะลุทะลวงกว่ากันครับ ถ้าเราจะเน้นส่งไกลๆหน่อยแล้วก็คนเกาะไม่เยอะอะครับ
                        RK กับ bl จริงๆ มันต่างกันแค่ 2 เสา อ่ะครับ แต่ไม่รู้ดิ พักหลังมา ต้นเริ่มเล่นเสาเดียว ละ เพราะมันนิ่งกว่ามาก ตัว Pico อ่ะครับ เสาเดิมๆ ของมันแหละ

ส่วน RK เราต้องซื้อเสา มาให้มันถ้าได้ เสาออมนี่ดีๆ ก็ดีไป ถ้าไม่ดี เดี๋ยวก็ไม่นิ่ง

Comment

• ใใใ

Originally posted by cassanova007 View Post

ทั้งตัวบอร์ดและชิบ เหมือนกันยังกะแกะ
                          ต่างกันอยู่อย่างเดียวคือ หัวที่ใช้ต่อกับเสา
                          ผมว่า ประสิทธิภาพคงเหมือนกันเป๊ะๆ
                          จับ PICO ยัดเสา omni outdoor หัว SMA ก็หัวเดียวกับ Rocket แหละครับ ถ้าหักก็คงหักเมหือนกัน

ได้ของแรงราคาถูก แบบบ้านๆ แต่ pico กับ bullet ราคาต่างกันเยอะ เพราะอาจจะแพงค่าเปลี่ยนหัวเป็น N ครับ ส่วน Pico ถูกเพราะว่าใช้แค่หัว SMA เป็นหัวเดียวกับ RocketM2 แหละ

Last edited by soravit; 25 Mar 2012, 17:20:01.

Comment

• Originally posted by -:R:- View Post
                            1 6 11 ไม่จำเป็นต้องตั้งชน

1 6 11
                            34 89 1213

ถ้า 1 6 11 เต็ม ชนกันเป็แสน

ก็นหันมาเบียดได้ที่ช่อง 3 หรือ 4 หรือ 8 หรื 9

ไม่จำเป็นต้อนชน หลบไปก็พอได้บ้าง
                            เมนู shift ซิครับ

Comment

• พูดถึงเมนูนี้ Shift ข้อดีจริง ๆ เลย ทำเป็นยังไง บางคนบอกว่า ติ๊กช่องนี้เร็ว บางคนบอก ติ๊กแล้วเน็ทหลุดบ่อย ขอเสียงคนที่มีลูกค้าหรือคนเกาะตัว ap เยอะ ๆ (และมี ap ของชาวบ้านเยอะ ๆ ช่องชนกันวุ่นวาย..)แล้วเปิด เมนูนี่หน่อยครับ ความจริงเป็นยังไง

Comment

• ผมถามหน่อย

ทำไมอยู่ดีๆ

LAN วิ่ง 10Mbps ครับ

เป็น Loco2 , BL2

แต่ใช้งานได้ปกติไม่รวนไม่ดับ

งงครับ

Comment

Working...
                                X