Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โอเค พี่ใช้ เร้าเตอร์บอร์ดของเค้าต่อไป ของเค้ามาดีอยู่แล้วเน๊อะ

ถ้ามีสเป็คไหนที่ใช้งานได้ดี บอกๆ กันหน่อยนะพี่ อยากลองเหมือนกันแฮะ

Comment

• ถอยเพิ่มเติม จัดขยายไปเรื่อยๆ

Comment

• โอ้ จัดหนักเหมียนกันเลย อิอิอิ

Comment

• Originally posted by unlimit555 View Post
          โอ้ จัดหนักเหมียนกันเลย อิอิอิ
          อิอิ ไปเรื่อยๆครับ มีทุนก็ขยายไปเรื่อยๆ ครบ 100 USER พอครับ 5555

Comment

• ^
            ^
            ท่านเก็บ user เท่าไหร่ครับเนี่ย 100 user ได้นี่ไม่ต้องทำงานกินเงินเดือนเลยเชียวนะ ^^

Comment

• Originally posted by mostmax View Post
              ^
              ^
              ท่านเก็บ user เท่าไหร่ครับเนี่ย 100 user ได้นี่ไม่ต้องทำงานกินเงินเดือนเลยเชียวนะ ^^
              รายเดือน 300 รายวัน 2 วัน 50 บาทครับ ทำไปเรื่อยๆครับ ไม่ได้หวังเอาเป็นอาชีพหลัก ทำแล้วมันสนุกดีครับ เดือนๆนึง พอเหลือค่า ดีกรีบ้าง ค่าขนมบ้าง ที่ 100 User นี่ ความใฝ่ฝันสูงสุดครับ แต่คงอีกนานครับ อีก 1 - 2 ปีเป็นแน่ครับ ใครๆก็ถามทำแล้ว ได้เงินเยอะหรอ ป่าวเลย ทำแล้วมันหยุดไม่อยู่ครับ อยากทำต่อไปเรื่อยๆ ลงทุนก็สูง กำไรมันไม่ค่อยเหลือหรอกครับ ของแบบนี้ ใจรักครับ ต้องคอยติดตามครับ เดี๋ยวมีครบ 100 User เมื่อไหร่ จะเอามาอวดครับ 55555

.
              .

Comment

• ของผมตั้งไว้ 50 user แบบรายเดือนนะไม่นับขาจร ครบเมื่อไหร่หยุดขยาย ^ ^
                เหอๆ กำไรไปลงของหมดละเนี่ย - -*

Comment

• Originally posted by aha2pro View Post
                  ของผมตั้งไว้ 50 user แบบรายเดือนนะไม่นับขาจร ครบเมื่อไหร่หยุดขยาย ^ ^
                  เหอๆ กำไรไปลงของหมดละเนี่ย - -*
                  แน่จายเหรอครับ อิอิ ของพวกนี้มันทำแล้วเพลินนะ ^^

Comment

• ผมซื้อ loco มา แต่เซ็ตให้รับสัญญาทูรไม่เป็นอ่าคัฟ ทำไงคัฟสอนหน่อยมือใหม่สดๆๆร้อนซื้อได้1วัน - -

Comment

• Originally posted by jaatojan View Post
                      ผมซื้อ loco มา แต่เซ็ตให้รับสัญญาทูรไม่เป็นอ่าคัฟ ทำไงคัฟสอนหน่อยมือใหม่สดๆๆร้อนซื้อได้1วัน - -
                      จัดไปตามนี้เลยครับ ผมก็ไปทำให้เพื่อนที่ ม.หอการค้าเหมือนกัน ลงทุนครั้งเดียวใช้เน็ตมอแรงๆ ยาวกันไป - -

http://www.sys2u.com/xpert/viewtopic...1406fb8af8144f

Comment

• Originally posted by mostmax View Post
                        จัดไปตามนี้เลยครับ ผมก็ไปทำให้เพื่อนที่ ม.หอการค้าเหมือนกัน ลงทุนครั้งเดียวใช้เน็ตมอแรงๆ ยาวกันไป - -

http://www.sys2u.com/xpert/viewtopic...1406fb8af8144f
                        ขอบคุณคัฟเดี๋ยวลองทำดู ไม่ดูมำได้เปล่า แฮะๆๆมือใหม่

Comment

• Originally posted by jaatojan View Post
                          ขอบคุณคัฟเดี๋ยวลองทำดู ไม่ดูมำได้เปล่า แฮะๆๆมือใหม่
                          ลองประยุกต์ใช้ดูครับ ไม่ยากอย่างที่คิดแน่นอน ^^

Comment

ลองประยุกต์ใช้ดูครับ ไม่ยากอย่างที่คิดแน่นอน ^^
                            ขอบคุณคัฟทำได้แล้ว แล้วไม่ทราบว่าทำให้รับแรงเพิ่มขึ้นได้อีกหรือเปล่าคัฟ แล้วการปรับระยะทางต้องทำไหมคัฟ

Comment

• กว่าจะครบทั้งตำบล หมด UBNT ไปแล้ว 31 ตัว

Comment

• Originally posted by puttha2532 View Post

กว่าจะครบทั้งตำบล หมด UBNT ไปแล้ว 31 ตัว
                                สุดยอดแท้ ๆ ครับ

Comment

Working...
                                X