Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by mballx View Post
    โมเด็มร้อนแล้วมันชอบเอ๋อ ไม่แจกไอพี ติดๆหลุดๆ สปีดตก เลยต้องคลายร้อนนะครับ
    พี่ไปหาแท๊ป มาเช็คไวเลสได้เลย สะดวกดีมาก
    ล็อดใหม่ตอนนี้ยังมีปัญหาเรื่องความร้อนหน่อย แต่ลื่นหัวแตก

Comment

• มี nanobridge m5 มือสองครับ ใช้งาน 3 วัน มี2 ตัว เอามาทดลองให้ลูกค้าครับ ขอขาย 2,900 บาท คับ......สนใจ....087 8122244 เอก

Comment

• Originally posted by nointrend1 View Post
        มี nanobridge m5 มือสองครับ ใช้งาน 3 วัน มี2 ตัว เอามาทดลองให้ลูกค้าครับ ขอขาย 2,900 บาท คับ......สนใจ....087 8122244 เอก
        ซื้อมาจากเจ้าไหนครับท่าน

Comment

• Originally posted by freedomlin View Post
          ล็อดใหม่ตอนนี้ยังมีปัญหาเรื่องความร้อนหน่อย แต่ลื่นหัวแตก

เอามาหรือยัง รุ่นไหนครับ

Comment

• Originally posted by mballx View Post
            เอามาหรือยัง รุ่นไหนครับ
            เอามาเทส 2 รุ่นครับ Aurora กับ ELF แต่ว่า ELF หายไปตอนขนส่ง เลยเหลือแต่ Aurora

ที่ได้มาเป็นล็อดใหม่ มีปัญหาเรื่องความร้อน รอ FW ตัวใหม่ครับ คิดว่าน่าจะแก้ได้

ไปอ่านกระทู้ต่างประเทศมา ล็อดแรกก็มีปัญหาเรื่องความร้อนเหมือนกัน พอ FW รุ่นใหม่มาก็แก้ได้

ถ้าแก้ได้แล้วเอามาปล่อยแน่ ๆ ราคาเปิดตัว 5 พันนิด ๆ ครับผม

Comment

• Originally posted by freedomlin View Post
              เอามาเทส 2 รุ่นครับ Aurora กับ ELF แต่ว่า ELF หายไปตอนขนส่ง เลยเหลือแต่ Aurora

ที่ได้มาเป็นล็อดใหม่ มีปัญหาเรื่องความร้อน รอ FW ตัวใหม่ครับ คิดว่าน่าจะแก้ได้

ไปอ่านกระทู้ต่างประเทศมา ล็อดแรกก็มีปัญหาเรื่องความร้อนเหมือนกัน พอ FW รุ่นใหม่มาก็แก้ได้

ถ้าแก้ได้แล้วเอามาปล่อยแน่ ๆ ราคาเปิดตัว 5 พันนิด ๆ ครับผม
              โอ้ มีเบิดตั๊วหนิ

Comment

• หน้า ร้อนนี้ ไวเรส ใคร แฮงบ่อย บ้างครับ ขอผม 1 คนนะครับ ต้องถอดปลั๊กแล้วเสียบใหม่ถึงเล่นได้นนะครับ

ใคร เป้นแบบผมบ้างครับ ขแบคุณนะครับ

Comment

• Originally posted by joeza View Post
                  หน้า ร้อนนี้ ไวเรส ใคร แฮงบ่อย บ้างครับ ขอผม 1 คนนะครับ ต้องถอดปลั๊กแล้วเสียบใหม่ถึงเล่นได้นนะครับ

ใคร เป้นแบบผมบ้างครับ ขแบคุณนะครับ
                  ของต้นใช้ Timer อ่ะครับ ช่วยได้เยอะเลย พักวันละ 15 นาที มันจะได้ไม่เอ๋อ เฉพาะตัว RK นะ แต่ตัวอื่น บ่มีปัญหา ^^

Comment

• ผมชื้อ timer มาลองเล่นดูนะครับ ยังเช็ต ไม่ ถูกเลยนะครับ อันละ 169 บาทนะครับ ตอนนี้ปิดได้แล้วแต่ยังเปิดไม่ได้นะครับ

ขอบคุณนะครับ คุณต้น

Comment

• Originally posted by joeza View Post
                      ผมชื้อ timer มาลองเล่นดูนะครับ ยังเช็ต ไม่ ถูกเลยนะครับ อันละ 169 บาทนะครับ ตอนนี้ปิดได้แล้วแต่ยังเปิดไม่ได้นะครับ
                      ช่องตั้งเวลา ช่องละ 15 นาที ดันขึ้นคือปิด กดลงคือเปิด ปุ่มสไลด์ด้านข้างเลื่อนมาตรงรูปนาฬิกา
                      เช่น จะปิดตอนตี 5-7 โมงเช้า ก็ดันสลักขึ้นทั้งหมดตรง ตี5 ถึง 7 โมง หลัง 7โมง-ตี5 ก็ดันลงทั้งหมด

Comment

ผมชื้อ timer มาลองเล่นดูนะครับ ยังเช็ต ไม่ ถูกเลยนะครับ อันละ 169 บาทนะครับ ตอนนี้ปิดได้แล้วแต่ยังเปิดไม่ได้นะครับ

เด่วนี้มีแบบดิจิตอลนะครับ ตั้งได้ต่ำสุุด ๑ นาที

Comment

• Originally posted by poomalee View Post
                          เด่วนี้มีแบบดิจิตอลนะครับ ตั้งได้ต่ำสุุด ๑ นาที
                          ราคาประมาณกี่ร้อยครับท่าน

Comment

• 400-600

Comment

• เด๋วลองหามาใช้มั่ง ปิดซัก ตี 3 - ตี 3.15

Comment

ช่องตั้งเวลา ช่องละ 15 นาที ดันขึ้นคือปิด กดลงคือเปิด ปุ่มสไลด์ด้านข้างเลื่อนมาตรงรูปนาฬิกา
                                เช่น จะปิดตอนตี 5-7 โมงเช้า ก็ดันสลักขึ้นทั้งหมดตรง ตี5 ถึง 7 โมง หลัง 7โมง-ตี5 ก็ดันลงทั้งหมด
                                ของผมมันไม่มีสลักนะครับ คุรบอล มีแต่ ให้หมุนกับสวิต ด้านข้างแค่นั้นนะครับ

Comment

Working...
                                X