Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทามเมอร์ดิจิตอลราคา350บ.ครับ http://superza.com/

Comment

• Originally posted by poomalee View Post
      เด่วนี้มีแบบดิจิตอลนะครับ ตั้งได้ต่ำสุุด ๑ นาที
      เคยใช้มันเสียง่าย มันใช้ถ่านกระดุมก้อนเล็ก เจออากาศร้อนๆ ถ่านพอง น้ำแตก พัง

Comment

• ใน aircontrol จะมี ตั้งเวลา Reboot เจ้า Ubi ได้ด้วยนะ .....

Comment

• Originally posted by -:R:- View Post
          ใน aircontrol จะมี ตั้งเวลา Reboot เจ้า Ubi ได้ด้วยนะ .....
          เปลี่ยน squid 3 stable19 เข้า ocz ไม่เอ๋อ ไม่หมุนๆ แล้ว อิอิ

Comment

• Tomahawk ครับ

Comment

• Originally posted by nointrend1 View Post
              Tomahawk ครับ
              งงครับ คืออะไร ???

Comment

• Originally posted by -:R:- View Post
                ใน aircontrol จะมี ตั้งเวลา Reboot เจ้า Ubi ได้ด้วยนะ .....
                ตั้งตรงไหนครับ

Comment

• Originally posted by mostmax View Post
                  งงครับ คืออะไร ???
                  หน้าม้า rasbery เจ็บใจตั้งแต่ซื้อmikrotik แล้วให้ลงpacketเองแล้ว

Comment

• Originally posted by chincom View Post
                    หน้าม้า rasbery เจ็บใจตั้งแต่ซื้อmikrotik แล้วให้ลงpacketเองแล้ว
                    เค้าคือเจ้าเดียวกันหรอ

Comment

• เรื่องมันนานแล้วครับ อย่าขุดเลย T.T

ถ้าอยากอ่านก้ ลองส่องหน้าเก่าๆ ประมาณ5 เดือนก่อน หน้าเท่าไรจำไม่ได้

Comment

• โอ เพิ่งรู้นะเนี่ย ว่าเค้าคือหน้าม้า Raspberry

Comment

• Originally posted by soravit View Post
                          เรื่องมันนานแล้วครับ อย่าขุดเลย T.T

ถ้าอยากอ่านก้ ลองส่องหน้าเก่าๆ ประมาณ5 เดือนก่อน หน้าเท่าไรจำไม่ได้
                          ติดตามเรื่องราวอยู่ช่วงนึงเหมือนกันกับบริการของเจ้านี้...ผมอยากให้เค้ามาปล่อยไก่อีกน่ะครับ ตลกดี ^^

Comment

• ฝนฟ้าคะนองบ่อยๆห่วงๆเหมือนกันนะครับช่วงนี้

Comment

• Ubiquiti ถ้ามี Firmware รุ่น สั่งเวลา เปิด-ปิด ได้ถ้าจะดีนะครับคงจะประหยัดอีกหลายตังค์
                              ส่วนอายุคงจะยืนหลาย ๆ ปีเลย

Comment

• Originally posted by mballx View Post
                                เคยใช้มันเสียง่าย มันใช้ถ่านกระดุมก้อนเล็ก เจออากาศร้อนๆ ถ่านพอง น้ำแตก พัง
                                เคยใช้อยู่เหมือนกัน ดัดแปลงเอาถ่าน AA ใส่แทนก้อนเดียวใช้จนลืมเลยครับ

Comment

Working...
                                X