Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไปเจอมาครับเท่ดี ความคิดฝรั่งช่างสร้างสรรค์ ^^

http://www.jbprojects.net/projects/wifirobot/

Comment

• Originally posted by mostmax View Post
      ไปเจอมาครับเท่ดี ความคิดฝรั่งช่างสร้างสรรค์ ^^

http://www.jbprojects.net/projects/wifirobot/
      เยี่ยม ถ้าคนไทยจะทำก็ไม่แพ้ชาติใดในโลก

Comment

• Originally posted by mballx View Post
        เคยใช้มันเสียง่าย มันใช้ถ่านกระดุมก้อนเล็ก เจออากาศร้อนๆ ถ่านพอง น้ำแตก พัง
        อ่า พอง แล้วน้ำแตก...แน่ใจว่าถ่านเหรอครับ อิอิอิ

Comment

• Originally posted by WoW1234 View Post
          ทามเมอร์ดิจิตอลราคา350บ.ครับ http://superza.com/
          รุ่นนี้ผมใช้มา3ปีเเล้ว ยังใช้งานได้ดีอยู่เลยครับ(ผมใช้ในร่มไม่ได้ตากเเดด) ปล.ผมไม่ไช่คนขายนะครับ

Comment

• ในนี้ผมว่าน่าจะมีคนลองใช้ 3.65ghzแล้วแน่ๆเลย ผมไม่กล้าลองเสียว

Comment

• Originally posted by yuthanaee4 View Post
              ถอยเพิ่มเติม จัดขยายไปเรื่อยๆ
              เหมือนกันเลยท่าน rkm5 + เสา เพิ่งขึ้นเมื่อกี้แต่ยังไม่ได้ทดสอบว่าทะลุทะลวงแค่ไหน

Comment

• ู^
                ^
                ^
                RK M5 นี่ กะปล่อยแบบไหนหรอครับ
                กระจายรอบๆ หรือ P-2-P ส่งต่ออีกที

Comment

• Originally posted by aha2pro View Post
                  ู^
                  ^
                  ^
                  RK M5 นี่ กะปล่อยแบบไหนหรอครับ
                  กระจายรอบๆ หรือ P-2-P ส่งต่ออีกที
                  อยากรู้เหมือนกันนะครับ อิอิ คงไกลน่าดูนะครับ

Comment

• ถ้าลูกค้ายอม ถอย ตัวรับที่เป็น usb ทั้งหลายแหล่...........ผมก็ยอมถอย M5 ขนาดให้ผ่อน ยังไม่ยอมเล้ยยยย

Comment

• Originally posted by joeza View Post
                      อยากรู้เหมือนกันนะครับ อิอิ คงไกลน่าดูนะครับ

อาทิตย์นี้ยังคงไม่มีเวลาออกไปเทสครับ ขึ้นเสาไว้ก่อนไม่มีเวลา แต่ถ้าได้เทสคงจะหอบ Grid กะ NSM5 ไปเทสที่บ้านลูกค้าดูครับ

ได้เปรียบตรงที่อยู่ร้านเป็นเนินครับ ขึ้นเสาไม่ต้องสูงอยากเกะออกก็ขึ้นหลังคาเอาออกเลย ขนาดสายยังไม่เก็บเลย 555
                      Last edited by maxspeedcom; 18 Apr 2012, 21:50:44.

Comment

• ขอถามหน่อยหนึ่งครับท่าน Nano station = 3 ตัวยิ่งรอบทิศทางไหมครับ แล้วตั้งช่องสัญญานไหนบ้าง มีชนกันบ้างไหม
                        Last edited by jaion; 18 Apr 2012, 22:04:57.

Comment

• แต่ละตัวผมตั้งคนละ Chanel ครับ เรื่องทิศทางนี่ NS มันออกแบบมาเพื่อเน้นทิศทางอยู่แล้วครับแต่หลังเสาสัญญาณมันก็ไปไกลอยู่นะ 1.5-2 กิโล ผมแสกนยังเจอสัญญาณของตัว Base ที่หันหลังให้อยู่เลยของเค้าดีจริง เรื่องสัญญาณส่วนเรื่องชนนี่คงไม่มีแถวนี้บ้านนอกครับไม่มีใครทำ แสกนดูเจอแต่ของตัวเอง !!! 2.4 GHz นะ
                          ส่วน 5 GHz รายใหญ่ T0T ก็ตามนี้เลย

Comment

• Originally posted by maxspeedcom View Post
                            เหมือนกันเลยท่าน rkm5 + เสา เพิ่งขึ้นเมื่อกี้แต่ยังไม่ได้ทดสอบว่าทะลุทะลวงแค่ไหน

ผมเอาขึ้นเรียบร้อบครับ เอา Namo M5 รับ ระยะ 1 กิโล ไม่ไหวครับ สัญญาณต่ำมาก สงสัยที่บ้านผมป่าเยอะ เดี๋ยวเสาร์นี้จะเอาลงแล้วครับ ยัด RK M2 เหมือนเดิม เดี๋ยวเอารูปมาฝากครับ

.
                            .

Comment

• อ่านะ เด๋วซื้อกล้องแล้วจะเอารูปผลงานมาโชว์มั่ง

ย่านได้หลื่น

Comment

• secter กะ nano 2.4G. ทิศทางตัวไหนทะลุทะลวงมากกว่ากันครับ

Comment

Working...
                                X