Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• RK M2 ใช้เสาอะไรกันครับ Indoor ยี่ห้ออะไร แล้ว กี่ dB ครับ

Comment

• Originally posted by SpeedDIY View Post
      RK M2 ใช้เสาอะไรกันครับ Indoor ยี่ห้ออะไร แล้ว กี่ dB ครับ
      Indoor 9db ข้าง+ Outdoor Omni 15db ข้าง จากจีน

หนาวมาก ๆ วันนี้ - -* 2012 อาจจะเกิดขึ้นจริงนะครับ รายละเอียด>>>Click
      Last edited by -:R:-; 29 Mar 2011, 08:19:21.

Comment

• ขอเสริมหน่อย...บางกะปิ หนาวจริงๆ .....มีของลงโพสใหม่.กันฟ้าผ่า ช่วงนี้ฝนฟ้าสเริ่มคะนอง >> ลองดูครับ

Comment

• Originally posted by -:R:- View Post
          Indoor 9db ข้าง+ Outdoor Omni 15db ข้าง จากจีน

หนาวมาก ๆ วันนี้ - -* 2012 อาจจะเกิดขึ้นจริงนะครับ รายละเอียด>>>Click

สูตรนี้กันถ้วนหน้า กินได้ทั้งไกล้และไกล อิอิ

Comment

• อย่าลืมดู chain 0 H,1 V ด้วยนะ

Comment

• Originally posted by -:R:- View Post

Umm อยู่ Board นี้ มี DIY แปลกๆ ดีครับ...เดี๋ยวไปแนะนำลูกค้าใช้มั่ง

Comment

• Originally posted by SpeedDIY View Post
                คู่ปรับ Ubi รุ่น BulletM มาแล้ว...

[ATTACH=CONFIG]1152002[/ATTACH]

http://www.i4wifi.eu/
                เทพมากกก

Comment

• ว้าวๆ ท่านหัวหน้า อัพข้อมูลมาใหม่เพียบเลย กำลังอยากรู้วิธีเซ็ต ไมโครติกอยู่พอดีเลย หาอ่านที่อื่นมางงมากมาย เซ็ตไม่เป็นซักที
                  ขอบคุณคร้าบบบบบ

Comment

• แจ้งข่าวดีให้ทราบครับ
                    เมื่อไม่กี่วันมานี้ UBNT ออก F/W V.5.5 (beta) มาแล้ว ซึ่งสามารถใส่ VLAN ได้เป็นจำนวนมากเลยทีเดียว

Comment

• งุงิๆๆๆ มาแว้ววจ้าา

Comment

• Originally posted by mballx View Post
                        อย่าลืมดู chain 0 H,1 V ด้วยนะ
                        ขออนุญาต คุณบอล อ้างอิงหน่อย สุดท้ายทาง Ubi ก็ทำตัว Omni สำหรับ Rocket มา เมื่อดู ๆ แล้ว ทำไม ไม่มีชิ้นส่วนไหนเลยที่เป็นแนวนอน...(สังเกตุเอาเอง) คือ พูดง่าย ๆ คือ มันตรง ชันขึ้นไปด้านบนหมดเลย แล้ว....ที่เราเอามา ต่อเสา 2 เสา ผมคิดว่าไม่ผิดประการใด เอิ๊ก....นี่ก็แสดงว่า เรามาถูกทาง....(อีกที...ขนาด Ubi ยังทำเสา 2 ท่อใน 1 เดียว) ผมคิดว่า พวกเรามี RK นี่คุ้มที่สุดในโลก เลยก็ว่าได้นะ...หรือว่าผมเข้าใจผิด....เอิ๊ก

Comment

• ฝรั่งว่ามา...ผมก็เอามาต่อสลับ 0-1 ก็ไม่เห็นจะเปลี่ยนแปลง ตกลงใช้ได้หมด
                          แล้วทำไม fw 5.5 ไม่ทำมิกซ์มาด้วย..ฮือๆ

Comment

• แง้ๆๆ ผมลืมพี่ -:R:- ได้ยังไงหว่า T___T

Comment

• ขยันอัพเดทมากเลยท่านหัวหน้ามี ไมโครติ๊ก อีกแว้ว

Comment

• Originally posted by CXSORIOUS View Post
                                งุงิๆๆๆ มาแว้ววจ้าา
                                หัวหน้ามัวมองแต่แก้วเบียร์ 5555555+

Comment

Working...
                                X