Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by mostmax View Post
    ผมจะปลด 15dbi outdoor alfa แท้ซื้อมาจากท่าน wifi4you สิ้นเดือน อยากเปลี่ยนเป็น 9*9 ดูบ้างมีใครสนใจมั้ยครับ
    เอ คิดไปคิดมาก็น่าสนอยู่แฮะ ต้นมี BL ว่างอยู่หลายตัว ซื้อมาแล้วเอาไปทิ้งที่***งไกลน่าจะดี PM ราคามาบอกต้นด้วยนะครับ ^^

Comment

• Originally posted by mostmax View Post
      ผมจะปลด 15dbi outdoor alfa แท้ซื้อมาจากท่าน wifi4you สิ้นเดือน อยากเปลี่ยนเป็น 9*9 ดูบ้างมีใครสนใจมั้ยครับ
      เสา 15 Alfa 5 ต้นเลยมั้ยครับ ผมจะถอยมาแทน 9 ALFA สองต้น ใส่ RK ไม่เหมาะครับ เพราะผมหวังผลรับไกล เพิ่งถอย มาจากท่าน WIFI4U ไม่น่าจะเกิน 2 เดือน แลกกันได้ครับ สนมั้ยครับ

Comment

• ผมคิวแรกน๊าใครห้ามแซง อิอิ

Comment

• เดือนนี้มีโปรโมชั่น ทั้งเดือนใครซื้อบัตรเน็ตครบ 300 บาท มีสิทธิ์ แลกคูปองจับสลาก

เว็ปแคม มูลล่า 550 บาท 1 อัน เหอๆ

Comment

• ดีครับ เป็นแรงสนับสนุน อย่างดี

Comment

• Originally posted by -:R:- View Post
              ดีครับ เป็นแรงสนับสนุน อย่างดี
              เดือนที่แล้วแจก แฮนนี้ ไดร์ฟ 16G เหอๆ

Comment

• แจกได้ก็แจก ฟรีได้ก็ฟรี แต่ต้องทำแบบถูกต้อง สำเนาบัตร พร้อมขีดคร่อม ไวไฟเท่านั้น มาด้วย สบายใจ ซึ่งกันและกันย่อมดีกว่าโยนให้ฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งจ่าย ห้าแสน ครับ จุดนี้ผมอธิบายจนเข้าใจ ทำมาแล้ว 1 ปีกว่าึครับ

Comment

• Originally posted by apiwat699 View Post
                  ผมรับต่อเองครับ
                  ท่านอยู่แถวไหนครับ ไม่อยากส่ง EMS เลย เสามันจะยาวกว่าตัวผมซะอีก - -

Originally posted by yuthanaee4 View Post
                  เสา 15 Alfa 5 ต้นเลยมั้ยครับ ผมจะถอยมาแทน 9 ALFA สองต้น ใส่ RK ไม่เหมาะครับ เพราะผมหวังผลรับไกล เพิ่งถอย มาจากท่าน WIFI4U ไม่น่าจะเกิน 2 เดือน แลกกันได้ครับ สนมั้ยครับ
                  สนอย่างแรงครับ แต่ขอให้สิทธิ์ท่าน apiwat ก่อนแล้วกันครับ ^^

Comment

• omi 15 ใครจะปล่อยครับ ราคาเท่าไหร่ pm มาเลยครับผม ^^

Comment

• เสา 15 ต้อง alfa เท่านั้น ดีมากมาย นิ่งสุด ๆ ยกนิ้วให้ ของเค้าดีมาก ขอบอกต่อเลยละกัน เพราะใช้อยู่

Comment

• Originally posted by -:R:- View Post
                        แจกได้ก็แจก ฟรีได้ก็ฟรี แต่ต้องทำแบบถูกต้อง สำเนาบัตร พร้อมขีดคร่อม ไวไฟเท่านั้น มาด้วย สบายใจ ซึ่งกันและกันย่อมดีกว่าโยนให้ฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งจ่าย ห้าแสน ครับ จุดนี้ผมอธิบายจนเข้าใจ ทำมาแล้ว 1 ปีกว่าึครับ
                        minihotspot 64bit
                        ประมาณ 60 user พร้อมกัน ร่างสเปคไว้คร่าวๆฝากเช็คหน่อยนะท่าน

pentium dual core (1155) G620
                        GIGABYTE GA-H61M-S2P
                        DDR3(1333) 2GB. Kingston "Ingram/Synnex"
                        PS 460W. CoolerMaster Extreme (Box/Cable)
                        500 GB.

ขอบคุณครับ
                        Last edited by soravit; 16 May 2012, 22:14:57.

Comment

ท่านอยู่แถวไหนครับ ไม่อยากส่ง EMS เลย เสามันจะยาวกว่าตัวผมซะอีก - -

สนอย่างแรงครับ แต่ขอให้สิทธิ์ท่าน apiwat ก่อนแล้วกันครับ ^^
                          ผมอยู่ต่างจังหวัดครับ ท่านสะดวงส่งที่ไหนบ้างครับ

Comment

• Originally posted by apiwat699 View Post
                            ผมอยู่ต่างจังหวัดครับ ท่านสะดวงส่งที่ไหนบ้างครับ
                            เด๋วผมลองหาๆ กล่องใส่เสาตัวนี้ก่อนแล้วกันครับ ถ้าหาได้จะส่ง ems ให้ ตัวกล่องมันหายตอนย้ายของหนีน้ำ

Comment

เด๋วผมลองหาๆ กล่องใส่เสาตัวนี้ก่อนแล้วกันครับ ถ้าหาได้จะส่ง ems ให้ ตัวกล่องมันหายตอนย้ายของหนีน้ำ
                              ขอราคาทางpmด้วยนะท่าน

Comment

• สนใจเสา omni 15dbi alfaมากครับ ถ้าเหลือบอกด้วยนะครับ หรือ9dbi alfadHwfh8iy[
                                Last edited by artspeedcom; 17 May 2012, 07:55:53.

Comment

Working...
                                X