Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอ้า เบยลาว กัน

Comment

• ผมเอา loco m5 ตัวส่งตั้งเป็น ap wds
      ตัวรับ loco m5 ตั้งเป็น wds station ต่อเข้า Hub switch แล้วออกเป็น loco m2 ได้ไม๊ครับ

Comment

• Originally posted by it-man View Post
        ผมเอา loco m5 ตัวส่งตั้งเป็น ap wds
        ตัวรับ loco m5 ตั้งเป็น wds station ต่อเข้า Hub switch แล้วออกเป็น loco m2 ได้ไม๊ครับ
        ได้ครับ

Comment

• Originally posted by it-man View Post
          ผมเอา loco m5 ตัวส่งตั้งเป็น ap wds
          ได้ครับ ทำอยู่ วิธีนี้ผมว่าเสถียรสุดแล้ว

Comment

• มาฉลอง หน้า 500

ของแรง ๆ ทั้งนั้น.....
            Last edited by jaion; 1 Jul 2012, 19:20:43.

Comment

• 500 ดว้ยคน (แต่ไม่ใช่โจร)

Comment

• Originally posted by soravit View Post
                เบยลาว
                นุ่มไหมพี่

Comment

• ยังไม่เคยเลยครับ เบยไทยดีกว่า ^^

Comment

• จาก ubi มาเป็น เบยลาว แล้วเหรอเนียะ

Comment

• มาด้วย เหอๆ พรุ่งนี้ปรับระบบใหม่อีกแล้วว จากผลการทดสอบพบว่าต้องเชือดนาโน m2 ทิ้งหนึ่งตัว อายุยังไม่ถึงเดือน ขาวจั๊วะๆ ท่านใดสนใจให้ราคามาทาง pm เลยครับ ประกันพี่ wifi4you ครับ

Comment

• Originally posted by -:R:- View Post
                        แอบเอา loco m2 ไปเปิด airmax ไม่ต้องช่องเดียวกันหรอก คนละช่อง
                        แล้วเปิดแบนวิดส์ไปที่ 40Mhz รับรอง ระแวกนั้นรัศมี 50 เมตร รวนหมด = =
                        airmax มันร้ายเหลือ ไม่เชื่อผมถามท่าน "Ska" ได้ เหอ ๆ
                        ...แล้วของตัวเองไม่รวนไปด้วยหรอครับ - -*

........................................................

โย้ว !! ฉลองหน้า500ด้วยคนครับ ..... กำ ตกรถซะแล้วเรา
                        แต่ไม่เป็นไร ..อิตาลี่สู้ๆ เชียร์บอลรองซะหน่อย ^ ^

Comment

• วันนี้ ลงทุนสมัคร ทรูวายฟาย 100 บาท 1 เดือน
                          ลองเล่นใต้เสาดู อ่า... เทสต์สปีดได้ 5M/อัพโหลดไม่วิ่งเลย
                          โหลดเวป ช้า/youtube กระตุกเป็นระยะ ระยะ
                          ***งมาประมาณหลังบ้าน เจอ 1 - 2 ขีด เทสต์อีก 0.3-0.6M/อัพโหลดไม่วิ่ง ต่อได้ แต่เนตไม่ไป

Server ผมเร็วกว่าเห็นๆ หุหุ สบายใจล่ะ อิอิ

Comment

• Originally posted by mostmax View Post
                            5.5 อีกเสียงครับ หน้าตาออกจะแปลกๆไปซักหน่อยแต่สะดวกขึ้นกับตัวระบบ แล้วมันก็ไม่ได้ช้าไปกว่า 5.3.3 เลยน้าผมว่า - -
                            สงสัยเสาร์หน้า ต้นมีงานอีกแล้ว อัพเฟิร์มแวร์ ทั้งหมด เหอๆ อยากลอง อัพผ่าน Wireless ดูเน๊อะ จะเป็นไงบ้างมั้ยน้อออ

Comment

• อยากได้ locol m5 ซัก 4 ตัว bl ซักตัว เหอ ๆ

จะจัดเต็มซักหน่อย สงสัยต้องลงทุนเพิ่มละ

Comment

• Originally posted by pondopc View Post
                                ได้ครับ
                                ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                                X