Announcement

Collapse
No announcement yet.

TOT WiFi Wi Net บริการใหม่จาก TOT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ที่บ้านมีทั้ง cat hi net กับ ais เดินสายผ่านหน้าบ้าน ถามพวกรับเหมาดึงสายบอกว่า ais 3G อาจจะเป็น air-net หรือป่าว ทีโอทีไม่ยอมอัพสปีดให้สักที เบื่อกาก

Comment

• สำหรับผม 7 เม็กเกือบ 8 เนียนๆไม่มีหลุดเลย

Comment

• ใครใช้winetแถวอ.เส้าไห้+อ.เฉลิมพระเกียรติ จ.สระบุรี บ้าง ดีไหม มีปํญหาอะไรบ้าง

กำลังจะขอติดตั้งขอข้อมูลหน่อยคับ

แล้วมีเบอช่างมั้ยคับ

Comment

• Originally posted by GIG GIG View Post
          wi net ชุมพร bf3 ปิง40-80คับ (เอเช๊ย)

โห ดีจังอ่ะ ของผมไม่ต่ำกว่า 200 เลย

Comment

• ได้แค่นี้ ตอนนี้พอใจแล้วววอัพให้สักที
            Last edited by BB_GUNS; 13 Aug 2012, 12:01:03.

Comment

• ของผม นับวันยิ้งไม่มีแรง 10/1 ดูเอาครับ ผมควรจะแก้ปัญหาไงครับ ผมไม่ไหวกับมันแล้วครับ ลงมา2เดือน ไม่เกิน15 วันเห็นดังรูปครับผม

Comment

• Originally posted by bomyongyut View Post
                ของผม นับวันยิ้งไม่มีแรง 10/1 ดูเอาครับ ผมควรจะแก้ปัญหาไงครับ ผมไม่ไหวกับมันแล้วครับ ลงมา2เดือน ไม่เกิน15 วันเห็นดังรูปครับผม

แจ้งเสียครับ
                ถ้าแจ้งtotพื้นที่แล้วไม่ได้เรื่องแจ้งเบอร์นี้ 074200698

Comment

• Originally posted by GIG GIG View Post
                  แจ้งเสียครับ
                  ถ้าแจ้งtotพื้นที่แล้วไม่ได้เรื่องแจ้งเบอร์นี้ 074200698
                  จัดไปครับ ขอบคุณครับ

Comment

• ทำไงดีครับของผมติดมาได้ซักพักแล้วหล่ะครับอยู่นครปฐมเสาสัญญาณอยู่***งจากตัวรับไม่เกิน 1 กิโลครับ ช่วงนี้เล่นเกมแล้วกระตุกมากจะเล่น BF3 ก็เสียอารมณ์แต่ปิงโชวใน BF3 แค่ 30-50 วิ้งอยู่แค่นี้มันยังกระตุกครับบางทีค้างซักพังมาอีกทีตาย พอมา test speed ในเว็ป เข็มตีขึ้นแบบติดๆขัดๆแต่ปิงมันก็อยู่ที่60-70 เล่นfacebook ยังต้องนั่งรอเลยอะเซงโคต เหมือนมันไม่เสถียรอะขึ้นๆลงๆ แบบนี้เป็นที่อะไรอะครับ

ถามอีกเรื่องบางทีผมเล่นแชร์กัน2เครื่อง ผมใช่วิธีต่อ ฮับ เอาอะครับมีนดีใหม
                    Last edited by chanonpop; 13 Aug 2012, 21:15:11.

Comment

• ถามหน่อยถ้าอยากติดตั้งต้องเสียค่าบริการเท่าไรครับผม

ค่าอุปกรณ์เรา ซื้อเหรอครับเห็นดูกระทุ้แรกนะ

Comment

• Originally posted by aek_2009 View Post
                        ถามหน่อยถ้าอยากติดตั้งต้องเสียค่าบริการเท่าไรครับผม

ค่าอุปกรณ์เรา ซื้อเหรอครับเห็นดูกระทุ้แรกนะ

ที่ชุมพรเสาไม่เกิน2ท่อน 1605บาท ถ้า3ท่อน3000บาท

Comment

ที่ชุมพรเสาไม่เกิน2ท่อน 1605บาท ถ้า3ท่อน3000บาท
                          อุปกรณ์ของtotทั้งหมดครับ เราจ่ายตังอย่างเดียว

Comment

อุปกรณ์ของtotทั้งหมดครับ เราจ่ายตังอย่างเดียว
                            ทำไมผมถามมันบอกสองพันเลยละครับผม งงมาก ๆเลย แล้วถามต่อ ว่า ถ้าเราซื้ออุปกรณ์ขาดนิได้ไหม เพราะเห็นมันจ่าย + 100 บาทต่อเดือนค่าบำรุงอุปกรณ์นะครับ

ผมโทรไปถามมแล้วเจ้าตัวบอกว่าแล้วแต่โปรพื้นที่ เซ้งจิต 2670 บาท ไม่ยอมลดด้วยพี่เพราะบ้านผมใกล้เสาร์มันเลยนะแต่ใช้สายมันเก่ามากนะครับ
                            Last edited by aek_2009; 15 Aug 2012, 09:40:03.

Comment

• Originally posted by aek_2009 View Post
                              ทำไมผมถามมันบอกสองพันเลยละครับผม งงมาก ๆเลย แล้วถามต่อ ว่า ถ้าเราซื้ออุปกรณ์ขาดนิได้ไหม เพราะเห็นมันจ่าย + 100 บาทต่อเดือนค่าบำรุงอุปกรณ์นะครับ

ผมโทรไปถามมแล้วเจ้าตัวบอกว่าแล้วแต่โปรพื้นที่ เซ้งจิต 2670 บาท ไม่ยอมลดด้วยพี่เพราะบ้านผมใกล้เสาร์มันเลยนะแต่ใช้สายมันเก่ามากนะครับ
                              พอเลิกใช้ละครับเป็นของเราไหม ครับ

Comment

พอเลิกใช้ละครับเป็นของเราไหม ครับ
                                ไม่คับ

Comment

Working...
                                X