Announcement

Collapse
No announcement yet.

TOT WiFi Wi Net บริการใหม่จาก TOT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by BB_GUNS View Post
    wi-net ที่บ้านผมตอนนี้ติดเบสเสร๊จแล้วครับ ผู้จัดการโทรมาบอก ไม่น่าเชืีอว่าเสาร์ อาทิตย์ ก็ทำงานกันเยี่ยมเลย แล้วเดี๋ยวติดเสร๊จจะมา test ให้ดูนะครับ
    ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

Comment

• ของผมเป็นแบบนี้ครับ tot winet ใครรู้เร์๋องอุปกรณืบอกรายละเอียดผมทีครับPIC_0350.jpgPIC_0357.jpg

Comment

• ^
        ^
        ของโหด - -"

http://ubnt.com/rocketm
        http://ubnt.com/rocketdish

คิดค่าอุปกรณ์เท่าไหร่เนี่ย

ปล.ซื้อแยกอยู่ที่ 3400+7600 O.o!!
        Last edited by NeoXeoN7; 20 Jul 2011, 14:56:36.

Comment

• Originally posted by chanon4681 View Post
          ของผมเป็นแบบนี้ครับ tot winet ใครรู้เร์๋องอุปกรณืบอกรายละเอียดผมทีครับ[ATTACH=CONFIG]1259443[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]1259447[/ATTACH]
          เค้าเล่นกันตัวนี้เลยหรือท่าน

Comment

• Originally posted by chanon4681 View Post
            ของผมเป็นแบบนี้ครับ tot winet ใครรู้เร์๋องอุปกรณืบอกรายละเอียดผมทีครับ[ATTACH=CONFIG]1259443[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]1259447[/ATTACH]
            หูย....TOT ให้กันยังงี้เลยหรือท่าน
            ปกติตัวนี้เขาเอาไว้ทำ Link กันไม่ใช่หรือครับ
            แล้วค่าติดตั้งเท่าไหร่กันละนี่

Comment

• ของพวกท่านหลังจาก ชำระเงินแล้ว กี่วันช่างถึงมาติดตั้งให้ครับ พ่อผมไปจ่ายเงินมาวันนี้ไม่ได้ถามเจ้าหน้าที่้เลยว่าจะมาเมื่อไหร่ เบสเสร๊จแล้ว ใจร้อนครับอยากลอง

Comment

• ตอนนี้เหลือ 2500 บาท แล้ววววครับ พี่น้อง ผมถามช่างแล้ว ว่า ต่อ ไป จะเป็น wi-net ไร้สายทั้งหมด ครับ เพราะ ระบบสายไม่คุ้มกับการลงทุนครับ

Comment

• ผมติดแค่ 1605 บาทเอง ครับ ฮาฮา

Comment

แสดงว่าบ้านท่านอยู่ไกลมากเลยต้องใช้แบบจานบีมสัญญาณเทพไปเลย

Comment

• ยิ่งทำยิ่งถูก
                      พวกตั้งอิสระมีหนาว

Comment

• wi net นี่เฉพาะ ตจว. หรือครับ ในกรุงเทพ สมัครได้ไหมครับ

ต้องโทรไปสอบถามเบอร์อะไรครับ

ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by ipong View Post
                          wi net นี่เฉพาะ ตจว. หรือครับ ในกรุงเทพ สมัครได้ไหมครับ

ต้องโทรไปสอบถามเบอร์อะไรครับ

ขอบคุณครับ
                          ส่วนมากอยู่ ตจว มากกว่า ที่ต้องลากสายไกลหรือไปไม่ถึง แต่ถ้าบ้านมีสาย แล้วสายเข้าถึงก็อดครับ

Comment

• ติดเสร็จแล้ว แต่ยังใช้ไม่ได้เพราะยังไม่ได้จ่ายเงิน ต้องรอวันจันทร์แล้ว

Comment

• ไปขอมาแล้วครับ ***งเสาเกินไปติดไม่ได้
                              ต้องใช้ CDMA ต่อไปเรา

Comment

• Originally posted by nuysocity View Post
                                ไปขอมาแล้วครับ ***งเสาเกินไปติดไม่ได้
                                ต้องใช้ CDMA ต่อไปเรา
                                ***งกี่กิโลครับ บ้านผมก็ไม่รู้จะใช้ได้รึป่าว

Comment

Working...
                                X