Announcement

Collapse
No announcement yet.

TOT WiFi Wi Net บริการใหม่จาก TOT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จริงๆ ***งได้ 10กิโล ขอที่โล่งๆไม่มีอะไรบัง ต้องใช้ตัวรับแบบ grid แต่ไม่เกิน 5 ใช้แบบปกติ

Comment

• Originally posted by wutiwong View Post
      ติดเสร็จแล้ว แต่ยังใช้ไม่ได้เพราะยังไม่ได้จ่ายเงิน ต้องรอวันจันทร์แล้ว
      ดีจังเลยครับ ของผม ขอติดตั้ง จ่ายตังเรียบร้อยตั้งแต่วันที่ 14/07/54 จนถึงวันนี้ยังไร้วี่แวว โทรไปเมื่อ 22/07/54
      ช่างบอก ยังไม่ได้รับเรื่อง โอ้... ผมจ่ายไปทั้งสิ้น 4,030 บาท 9/1m ตอนนี้อยู่ในห่วงอารมณ์แห่งการรอคอย
      ติดตั้งเสร็จจะถ่ายภาพให้ชมกันครับ ตอนนี้รอต่อไป....

Comment

• Originally posted by tlandlek View Post
        ***งกี่กิโลครับ บ้านผมก็ไม่รู้จะใช้ได้รึป่าว
        ห่ างไม่น่าจะเกิน 10 กิโลนะครับ แต่ผมว่าช่างไม่ค่อยสนใจมากกว่าครับ
        วันนี้ลองให้น้าที่เค้ารู้จักช่างลองไปขอดู เห็นบอกว่าน่าจะมีสัญญาณ ถ้าได้เดี๋ยวผมมาเล่าให้ฟังครับ
        ใช้ CDMA มาปีกว่าหลุด 3 4 ครั้งเอง
        แต่ tot จะไว้ใจได้ไหมครับ กลัวหลุดบ่อยนะ
        มีพี่คนหนึ่งเล่าให้ฟังว่าติดใหม่ ๆ เปิดร้านวันแรก หลุด 4 5 ครั้ง
        แบบนี้คงต้องเอา CDMA สำรองไว้แล้วครับ

Comment

• ตอนนี้เอาใบสมัคร มาหาลูกค้า ให้ขึ้น เสาใหญ่ แถวบ้าน เพราะมันประหยัดกว่าลากสาย เพราะบริเวณนี้ไม่มีคู่สาย ถาม 3 bb บ้านอยู่***งๆกันมันก็ขี้เกียจเดินสาย ใช้ CDMA อยู่เหมือนกัน ช้ามากๆ จ่ายก็แพง

Comment

• ถ้าใช้ในร้าน นี่ตัว 10 mb เครื่อง 10 เครื่อง จะไหวไหม

Comment

• ช่างมาติดให้เมื่อวาน จ่ายปุ๊บติดปั้บช่างรู้จักกันครับ ติดเสร็จฝนตกหนักเลยความเร็วนิ่งดีครับ ห่ างจากเสาส่งประมาณ3กิโลครับ

Comment

• ผมตั้งให้ utorrent เป็น port 80 เห์นเป็น yes เลย

Comment

• โอ้ยเซ็งตับ จ่ายเงินไปตั้งแต่วันที่ 20 แล้ว 6 วันแล้วยังเงียบอยู่อีก สงสัยต้องโทรไปโวยซักหน่อยแล้ว

Comment

• เดียวลองไปถามบ้างดีกว่า

Comment

• ไอ้คำว่า ห่ าง มันหยาบหรอ ครับ มันถึงได้เป็นตัว ***

Comment

• ติดเสร๊จแล้วครับ ping 0 เลยแจ่ม

Comment

• เอาให้ดู
                          Last edited by BB_GUNS; 27 Jul 2011, 22:23:20.

Comment

• Originally posted by Gzcomputer View Post
                            ถ้าใช้ในร้าน นี่ตัว 10 mb เครื่อง 10 เครื่อง จะไหวไหม
                            แถวบ้านผม เห็นมีร้านเกมส์เขาใช้อยู่ 8/1 หรือ 9/1 ไม่แน่ใจ เขาบอกว่าใช้ได้ดี
                            แต่มีปัญหาอยู่ครั้งเดียวตอนที่ฟ้าผ่าเสาสถานีฐานของ TOT ตอนนั้นใช้ไม่ได้ไป 1 วันเต็ม ๆ

Comment

• Originally posted by ch_chang View Post
                              ไอ้คำว่า ห่ าง มันหยาบหรอ ครับ มันถึงได้เป็นตัว ***
                              คำที่ว่ามานี้ เวลามันตรวจเจอมันไม่รวมตัว "ง" เข้าไปด้วยนะสิครับ ระบบมันจึงตัดออก

Comment

• ข้อมูลล่าสุดของชาวหนองจอก เตรียมตัวเฮครับเพราะเค้าจะดำเนินการติดตั้งได้ตั้งแต่อาทิตย์หน้าเป็นต้นไป

Comment

Working...
                                X