Announcement

Collapse
No announcement yet.

TOT WiFi Wi Net บริการใหม่จาก TOT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนติดวันแรก เน็ตวิ่ง 6 อัพ 1ปกติ ช่วงนี้อัพโหลด วิ่งไป 3เมก พอจะวิ่งสุดดันลดเหลือ 300k ไม่เกิน 1 เมก

Comment

• Originally posted by darkchriz View Post
      ตอนติดวันแรก เน็ตวิ่ง 6 อัพ 1ปกติ ช่วงนี้อัพโหลด วิ่งไป 3เมก พอจะวิ่งสุดดันลดเหลือ 300k ไม่เกิน 1 เมก
      555 เป็นเหมือนกัน ของผมวิ่งถึง 4-5 แล้วก็ตัดลงเหลือ 490+-

Comment

• วันนี้ลองไปเล่น BF3 Beta มา
        Server SG Fragnetics ลื่นไหลดีมาก
        Server TH Fragnetics ลื่นหัวแตก
        Server Aus ลื่น ๆ Delay บางนิดหน่อย
        Server UK ลื่นพอเล่นได้
        Server DE พอใช้
        Server JP ลื่นมาก อย่างกับ SG

wi net สุดยอดมากครับ

Comment

• Originally posted by BB_GUNS View Post
          555 เป็นเหมือนกัน ของผมวิ่งถึง 4-5 แล้วก็ตัดลงเหลือ 490+-
          ผมว่าสัญญาณมัน ขึ้นๆลงๆ ผลเลยเป็นเช่นนั้น (แต่ก็ยังเข้าไปดูสัญญาณไม่ได้สักที)

Comment

• Originally posted by darkchriz View Post
            ผมว่าสัญญาณมัน ขึ้นๆลงๆ ผลเลยเป็นเช่นนั้น (แต่ก็ยังเข้าไปดูสัญญาณไม่ได้สักที)
            ผมว่าไม่เกี่ยวนะเพราะผมสัญญาณผมก็เกือนเต็ม -70 ช่างก็บอกดีมากแล้วครับ ส่วนเรื่องรหัสตกลง เบอร์ wi-net ของคุณคืออะไรอ่ะครับ

Comment

• Originally posted by BB_GUNS View Post
              ผมว่าไม่เกี่ยวนะเพราะผมสัญญาณผมก็เกือนเต็ม -70 ช่างก็บอกดีมากแล้วครับ ส่วนเรื่องรหัสตกลง เบอร์ wi-net ของคุณคืออะไรอ่ะครับ
              ขึ้นต้นตัว y หรือเปล่าครับ

Comment

• Originally posted by amba5555 View Post
                วันนี้ลองไปเล่น BF3 Beta มา
                Server SG Fragnetics ลื่นไหลดีมาก
                Server TH Fragnetics ลื่นหัวแตก
                Server Aus ลื่น ๆ Delay บางนิดหน่อย
                Server UK ลื่นพอเล่นได้
                Server DE พอใช้
                Server JP ลื่นมาก อย่างกับ SG

wi net สุดยอดมากครับ
                ไม่มีีคีย์ อด ๆๆๆ ***เล่นแต่copy

Comment

• วันนี้ของผมเข้าหน้าair-os ม้นกระพริบค่าต่างๆดูไม่ได้เลยของคนอื่นเป็นหรือเปล่าครับวันนี้ netวูบตลอดเลยครับ

Comment

• Originally posted by wut-ไชยา View Post
                    วันนี้ของผมเข้าหน้าair-os ม้นกระพริบค่าต่างๆดูไม่ได้เลยของคนอื่นเป็นหรือเปล่าครับวันนี้ netวูบตลอดเลยครับ
                    ลองชักปลั๊กแล้วเสียบใหม่ดูครับ หรือบางที่ก็อาจจะเป็นที่ ubiqiti ก็ได้ถ้ามีปัญหา มากเคลมเลยครับ

Comment

ไม่มีีคีย์ อด ๆๆๆ ***เล่นแต่copy
                      ช่วงนี้เป็นช่วงทดสอบ Beta นะครับ เล่นฟรีได้ทุกคนถึงวันที่ 10 ตุลา

Comment

• มีใครอยู่ระยองบ้าง ที่ระยองมีบริการนี้ล่ะยังครับ

Comment

• air net 7/7 ค่าอุปกรณ์ 1000 + รายเดือน 590 คุ้มกว่ากันเยอะ

Comment

• Originally posted by sitpaku View Post
                            มีใครอยู่ระยองบ้าง ที่ระยองมีบริการนี้ล่ะยังครับ
                            โทรไปถามศูนย์ใกล้บ้านเลยดีกว่าครับ น่าจะได้คำตอบที่เร็วกว่านะครับ

Originally posted by jump88 View Post
                            air net 7/7 ค่าอุปกรณ์ 1000 + รายเดือน 590 คุ้มกว่ากันเยอะ
                            Air net มันยังไม่ครอบคลุมทั่วประเทศไงครับ ขนาดในกรุงเทพยังไม่ทั่วเลย
                            แต่ของ TOT มันมีศูนย์อยู่ทั่วประเทศอยู่แล้ว เลยต้องมาใช้ของ TOT ไปก่อน
                            ถ้ามันครอบคลุมและได้อุปกรณ์ดี ๆ อย่าง Ubi เหมือน TOT ผมก็อยากจะลองย้ายไปใช้เหมือนกันแหละครับ

Comment

Comment

• Originally posted by amba5555 View Post
                                ช่วงนี้เป็นช่วงทดสอบ Beta นะครับ เล่นฟรีได้ทุกคนถึงวันที่ 10 ตุลา
                                คุณ amba5555 รู้รหัสเข้า login อุปกรณ์ไหม รบกวนด้วย เห็นว่าเคยเข้าได้

Comment

Working...
                                X