Announcement

Collapse
No announcement yet.

TOT WiFi Wi Net บริการใหม่จาก TOT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลองดูครับ

Comment

• test โหลดบิท ความเร็วโอเลย ถ้าโหลด mediafire ด้วย idm ความเร็ว 7 ร้อยปลายๆ ถึง 8

Comment

• ตอนนี้ผมอยู่ อำนาจเจริญ ใช้ CAT CDMA จ่ายเดือนละ 845 บาท อยู่ครับ ***งจากเสา 6-10 กม. เซ็งมาก ปิงเยอะสุดๆ

ไม่รู่ว่าตัวนี้มันจะเข้าอำนาจเจิญไหมหว่า เคยโทรไปถามทาง tot เหมือนกัน ก่อนหน้า ใช้ CAT CDMA เค้าบอกว่า สาย ADSL ไม่ถึง ให้หาเพื่อนมาสมัครให้ได้ 10-20 คน
        ผมเลยไม่รู้จะทำอย่างไร ก็เลยใช้ CAT CDMA ต่อไป - -*

Comment

• Originally posted by joijoker View Post
          ตอนนี้ผมอยู่ อำนาจเจริญ ใช้ CAT CDMA จ่ายเดือนละ 845 บาท อยู่ครับ ***งจากเสา 6-10 กม. เซ็งมาก ปิงเยอะสุดๆ

ไม่รู่ว่าตัวนี้มันจะเข้าอำนาจเจิญไหมหว่า เคยโทรไปถามทาง tot เหมือนกัน ก่อนหน้า ใช้ CAT CDMA เค้าบอกว่า สาย ADSL ไม่ถึง ให้หาเพื่อนมาสมัครให้ได้ 10-20 คน
          ผมเลยไม่รู้จะทำอย่างไร ก็เลยใช้ CAT CDMA ต่อไป - -*
          เห็นหลาย ๆ ท่านบอกมาว่าต้องตื้อ TOT บ่อย ๆ ครับ แล้วก็คอยติดตามข่าวสารตลอด
          ว่าศูนย์ท่านมันมี wi net หรือเปล่า ไม่นานคงได้มใช้ครับ

Comment

• คุยกับช่างสุรินทร์แล้ว ตอนมาติด ถ้าห่ างเสามาก ให้หาสมาชิก 3-5 คน หรือไม่ก็ ลงทุนทำเสารับเอง 20 เมตร ***เป็นทางเลือกสำหรับคนอยู่ไกลเสา หรืออับสัญญาณ

Comment

• อยู่ดีๆๆจากเมื่อก่อน อัพ 512 ตอนนี้อัพผมเป็น 1mb แล้ว 5555+

Comment

• Originally posted by BB_GUNS View Post
                อยู่ดีๆๆจากเมื่อก่อน อัพ 512 ตอนนี้อัพผมเป็น 1mb แล้ว 5555+
                ยินดีด้วยครับ แต่อยากดูแบบ tube อีกที

Comment

• ถามไปที่ tot สุรินทร์ บอกว่าจะมาวัดสัญญาณวันเสาร์-อาทิตย์นี้ เป็นข่าวดีมากแต่จะได้เรื่องหรือเปล่าค่อยติดตามตอนต่อไป

Comment

• Originally posted by darkchriz View Post
                    ยินดีด้วยครับ แต่อยากดูแบบ tube อีกที
                    อยากนักก็จัดไป

Comment

• Originally posted by BB_GUNS View Post
                      อยากนักก็จัดไป
                      เข้าใจละ ก่อนหน้านี้คงเป็นเพราะสภาพอากาศแปรปวนแหงๆ (หรือเปล่าหว่า)

Comment

• Originally posted by darkchriz View Post
                        เข้าใจละ ก่อนหน้านี้คงเป็นเพราะสภาพอากาศแปรปวนแหงๆ (หรือเปล่าหว่า)
                        ไม่เกีี่่ยวเขาเพิ่งอัพให้

Comment

ไม่เกีี่่ยวเขาเพิ่งอัพให้
                          แล้ว เขาไม่ปรับ ดาวน์ให้เป็น 7 เมกละ แอบงงอีก

Comment

• บ้านผมตอนนี้ช่างกำลังหมุนหาสัญญาณอยู่ ***งจากจุดปล่อย 4โลกว่า...กำลังลุ้นอยู่

Comment

• Originally posted by pakuai View Post
                              บ้านผมตอนนี้ช่างกำลังหมุนหาสัญญาณอยู่ ***งจากจุดปล่อย 4โลกว่า...กำลังลุ้นอยู่

ผ่านแล้ว ช่วย เทสสปิีดมาฝากด้วยนะครับ

Comment

• ความเร็ว Gushare Premium เมื่อกี้นี น่าพอใจอยู่

Comment

Working...
                                X