Announcement

Collapse
No announcement yet.

TOT WiFi Wi Net บริการใหม่จาก TOT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by darkchriz View Post
    บอกในนี้จะดีไหมนี้ ช่างมาแก้เน็ต วันนี้ รหัสได้มาเพราะ ว่าผมปีนไปหมุนหาสัญญาณให้ช่างมั้งเขาเลยเห็นใจ **แต่หมุนเท่าไหร่ก็ไม่ได้ -81เหมือนเดิม ได้แค่ -87 เน็ตมา 1เมก อัพ 1เมกนะ งงๆ ทำไมเจ้ากระทู้ -87 แต่ได้ 6เมก
    PM ขอรหัสดีกว่าครับ เกรงใจช่างอิอิ

wi-net ท่านระยะกี่ กม ครับ

Comment

• ส่งรหัสทาง pm หน่อนดิท่าน

Comment

• user : ubnt
        pass: ********

ใครอยู่สเร็นเข้ามาหน่อยเร้ว จะบอกรหัส ละนะ

Comment

• Originally posted by soravit View Post
          PM ขอรหัสดีกว่าครับ เกรงใจช่างอิอิ

wi-net ท่านระยะกี่ กม ครับ
          ดูหน้า 36

Comment

• ตอนนี้เน็ตผมก็รวน ๆ อยู่ครับ เริ่มช้า หลุดบ่อยอีกแล้วหลังจากดีมาได้อาทิตย์หนึ่งหลังจากช่างมาดูให้ เศร้า

Comment

• ใครอยากได้รหัส wi net surin บ้าง

Comment

• Originally posted by amba5555 View Post
                ตอนนี้เน็ตผมก็รวน ๆ อยู่ครับ เริ่มช้า หลุดบ่อยอีกแล้วหลังจากดีมาได้อาทิตย์หนึ่งหลังจากช่างมาดูให้ เศร้า

จะเอารหัสมะละ จะได้ดูสัญญาณ เอาเมลมาละกันเดวส่งไปให้

Comment

• กลัวฟ้าลง --*

Comment

• รู้และไม่ต้องบอก 555+

Comment

• เขาคุยกันเรื่องเน็ตแรงไม่แรงโหลดได้เท่าไหร่ แต่เราลุ้นอย่างเดียวว่าเมื่อไหร่ TOT จะมาเทสสัญญาณซักที อยากเล่นมากแล้วนะเนี่ย 55+ ไม่เครียดนะคร๊าบบบๆๆๆๆ

Comment

• tot Sikhoraphume

BORKED

Comment

• Originally posted by darkchriz View Post
                          จะเอารหัสมะละ จะได้ดูสัญญาณ เอาเมลมาละกันเดวส่งไปให้
                          ส่งมาทาง PM ได้ไหมครับ?

Comment

• โทดที pm ทำยังไง ผมไม่เคย นี้ก็ครั้งแรกที่หัดโพสต์เป็น
                            ไม่แน่ใจ ปราสาท กับช่างสุรินทร์ จะเหมือนกันปล่าว
                            Last edited by darkchriz; 26 Oct 2011, 10:56:51.

Comment

• งง อีกละ ทำไม airgrid m5 (23dmi) มันรับได้ 10-20 กม. อ้างจากhttp://www.sysnetcenter.com/507-ubiq...0mw-27dbi.html

ส่วน airgrid m5 HP 27dmi มันรับได้ แค่นี้ http://www.sysnetcenter.com/access-p...6mw-27dbi.html ใครรู้ด้านนี้ช่วยกระจ่างทีครับ

Comment

โทดที pm ทำยังไง ผมไม่เคย นี้ก็ครั้งแรกที่หัดโพสต์เป็น
                                ไม่ก็ 0831266463 ไม่แน่ใจ ปราสาท กับช่างสุรินทร์ จะเหมือนกันปล่าว
                                กดที่ชื่อผมแล้วกด "ข้อความส่วนตัว" ครับ

Comment

Working...
                                X