Announcement

Collapse
No announcement yet.

TOT WiFi Wi Net บริการใหม่จาก TOT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เห็นของคุณ siamauto แล้วอิจฉาจังเลยครับ อยากติดบ้าง
    แต่พอเห็นราคา ถอยดีกว่า อิอิ

Comment

• เนตวิ่งเต็มอยู่ดีแต่ตอนนี้ตกเหลือไม่ถึงเมก อยากทราบว่า winet มันใช้โปรแกรมยิงไอพีได้มั้ยเพราะเนตมันตกทุกวันเลยเหมือนโดนยิง ปิง20กว่า แต่กว่าเข็มจะวิ่งนานมาก
      รบกวนผู้รู้หน่อยครับ

Comment

• Originally posted by BOBZAA View Post
        เนตวิ่งเต็มอยู่ดีแต่ตอนนี้ตกเหลือไม่ถึงเมก อยากทราบว่า winet มันใช้โปรแกรมยิงไอพีได้มั้ยเพราะเนตมันตกทุกวันเลยเหมือนโดนยิง ปิง20กว่า แต่กว่าเข็มจะวิ่งนานมาก
        มันเป็น
        PPPoE ไม่น่าจะยิงได้นะครับ

Comment

• เหมือนบิทจะโหลดได้ไม่เต็มที่ แต่โหลดด้วย IDM นี่แรงจริงๆ

Comment

• Originally posted by BOBZAA View Post
            เนตวิ่งเต็มอยู่ดีแต่ตอนนี้ตกเหลือไม่ถึงเมก อยากทราบว่า winet มันใช้โปรแกรมยิงไอพีได้มั้ยเพราะเนตมันตกทุกวันเลยเหมือนโดนยิง ปิง20กว่า แต่กว่าเข็มจะวิ่งนานมาก
            Originally posted by tonpai753 View Post
            มันเป็น
            PPPoE ไม่น่าจะยิงได้นะครับ
            ช่างว่าเป็นที่อุปกรณ์ว่างั้นพรุ่งนี้จะมาเปลี่ยนตัวใหม่ให้ครับ รอผลอย่างเดียวว่าจะเหมือนเดิมป่าว

Comment

• สระบุรี ใครติด ไวเน็ต บ้างครับ ล็อกอิน เข้าหน้า config ได้ไมอะ
              ทำไม ตัวนี้เข้าไม่ได้

Comment

• แีรงจริงอะไรจริง

Air Grid M5 RK เนี่ย

Comment

• ไปขอมาละครับ ของผม ทำเสาเอง ติดต่อไป ติดต่อมา จะ เดือนกว่าๆ ละ พรุ่งนี้ วาง ฐานเสา วันอาทิตย์ ช่างมาติด
                  ขอไป 16Mbps กับ 6Mbps เดี๋ยวลองเอามารวมกันดู ถามช่างว่า Bridge mode ได้มั้ย ตอบไม่ได้ เพราะ Set แล้ว จะ Hang แต่ให้ช่าง Forword Port ให้ วันอาทิตย์เดี๋ยวรู้กัน

Comment

• เห็นเค้าติดกันก็อยากได้แต่ผมขอไปโทรแล้วก็ยังไม่ได้สักที รอจนเหนื่อย

Comment

• จะเป็นมหากาพย์ได้แล้วนะเนี่ย เดินกระทู้ยาวถึง 1ปี

Comment

• Originally posted by chienthegooners View Post
                        จะเป็นมหากาพย์ได้แล้วนะเนี่ย เดินกระทู้ยาวถึง 1ปี
                        น่าเห็นใจบางท่านที่ยังไม่มีโอกาสได้ลองใช้จังครับ
                        ผ่านมาเกือบ 1 ปีแล้ว มีปัญหาครั้งเดียวช่วงเดือนตุลาคม
                        หลังจากนั้นลื่นปรื้ด เป็นกำลังใจให้คนที่ยังไม่มีนะครับ

Comment

• อุปกรณ์ ubi ที่เขาให้ถอดเอาไปใช้ที่จังหวัดอื่นได้ใหมครับ

Comment

• Originally posted by johncena54 View Post
                            อุปกรณ์ ubi ที่เขาให้ถอดเอาไปใช้ที่จังหวัดอื่นได้ใหมครับ
                            ผมว่านะจะได้นะถ้าเรารู้รหัสรู้อะไร
                            แต่เป็นผมผมไม่กล้าเอาไปใช้ที่อื่นหรอกครับ

Comment

• Originally posted by chienthegooners View Post
                              จะเป็นมหากาพย์ได้แล้วนะเนี่ย เดินกระทู้ยาวถึง 1ปี
                              ผ่านมา 1 ปี ยังไร้วี่แววการเปิดตัวอย่างเป็นทางการ เฮ้อ

Comment

• เลื่อนเวลาติดเป็นวันเสาร์ ช่วงบ่ายๆ แล้ว ไม่รู้จะโดนเท่าไหร่ 2 ID 16Mb กะ 6 Mb อยากให้เค้ารวมมาเป็น 22Mbps ไปเลย ไม่อยากเสียตัวที่ 2 น่าจะทำได้ แต่เค้ายอมมั้ยเนี้ย หุๆ

Comment

Working...
                                X