Announcement

Collapse
No announcement yet.

TOT WiFi Wi Net บริการใหม่จาก TOT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by amba5555 View Post
    ฮ่า ๆ โชคดีจังเลยนะครับ
    มาตั้งเสาร์หลังบ้านเลยหรือนี่ แล้วเค้าเกิดอุบัติเหตุอะไรหรือครับถึงติดตั้งเสาร์ไม่ได้
    ต้นไม้หักโดนเสาล้มครับต้องต่อเสาใหม่

Comment

• โทรไปแจ้งแล้วครับ แต่ช่างไม่มาดูให้อ่ะครับ เขารีโหมด ดูอย่างเดียวอ่ะครับ

Comment

• ผมไปทำเขียนคำขอติดบอกอีก 2 เดือนจะมาติดปลาวยังไม่รู้เลย tot ทำงานห่วยมากครับแต่พอไปถามคนรู้จักที่อยู่ใน tot แถวบ้านบอก6000 วื่งไปติดให้เสร็จภายใน1ชั่วโมงแต่ค่าคำร้องแค่2800เรื่องที่ช้าเพราะมันเอามากินกันเองทำเป็นทีมงานหลอกให้เรารอนานๆจนทนไม่ไหวต้องไปติด 6000 แต่ผมก็จะรอ 2800 แต่ไม่รู้จะรอได้นานแค่ไหนเพราะมันนานเกิดไปเมื่อไรจะเจริญเพื่อนบ้านจะไป 4 g แล้วไทยยังงมโขงอยู่กับ 3gที่ยังไม่3gเอาแต่มัวทะเลาะกัน

Comment

• เพื่อนๆๆที่ใช้ winet TOT ครับ ตอน 1ทุ่ม-4ทุ่มเน็ตใครสปิดตกมั้งครับ บ้านผมตกเหลือ 1mb เลยครับ อยากทราบใครสปิดตกเหมือนผมมั้งไหมครับ

Comment

• Originally posted by nssmike View Post
            เพื่อนๆๆที่ใช้ winet TOT ครับ ตอน 1ทุ่ม-4ทุ่มเน็ตใครสปิดตกมั้งครับ บ้านผมตกเหลือ 1mb เลยครับ อยากทราบใครสปิดตกเหมือนผมมั้งไหมครับ
            โชคร้ายหน่อยมันจะเล่นไม่ได้เลยจนสว่าง ผมเป็นๆหายๆ ทำได้แค่นี้ิแหละ tot

Comment

• Originally posted by psg-1 View Post
              ที่หอผมมันไม่ให้ติด netอะครับ พอจะเอาตัวนี้ไปติดได้ปะครับ ผมอยุ่ชั้น2 เอาเสาไปติดที่ระเบียงได้ปะครับ ทุกวันนี้ใช้ aircard 3gอยุ่แต่มันไม่มีที่ใช้ได้ตลอดอะจำกัดโหลดทุกค่ายเลยครับอยากลองอันนี้อะครับ อยุ่ ท่าพระ กทม พอจะติดได้ปะครับ มีเบอร์ติดต่อมั่งปะครับ ขอบคุณครับ ทรมานใจมาก ทุกอย่างพร้อมแด่ดนไม่netใช้จะย้ายก็ไม่ได้เพิ่งย้ายเข้ามาอะ
              เขตกรุงเทพ สงสัยต้องไปติด airnet ของ ais 7/7 590บาท

Comment

• สอบถามท่านที่ใช้ tot wi-net มันสามารถใช้ความเร็วได้ถึง 20 MB ไหมคะ

Comment

• Originally posted by nachavee View Post
                  สอบถามท่านที่ใช้ tot wi-net มันสามารถใช้ความเร็วได้ถึง 20 MB ไหมคะ
                  ยังไม่เคยลองอ่ะครับน่าจะถึงนะคับ
                  Last edited by nssmike; 28 Mar 2012, 00:34:36.

Comment

• ไปขอมาสด ๆ ร้อน ครับ ไปขอที่ TOT สาขา แม่สาย วันที่ 27/03/2555 คิดค่าบริการช่วงโปรโมชั่นจ่ายเพียง 2675 บาท
                    เจ้าหน้าที่แจ่งว่าจะมาติดให้วันนี้วันที่ 28/03/2555 บริการรวดเร็วทันใจจริง ๆ

Comment

• วันนี้ช่างมาติดตั้งแล้วคับสุดยอดมากคับหากจากเบสนิดเดี๋ยวความเร็วมาเต็มคับ

Comment

• Originally posted by pariot View Post
                        ไปขอมาสด ๆ ร้อน ครับ ไปขอที่ TOT สาขา แม่สาย วันที่ 27/03/2555 คิดค่าบริการช่วงโปรโมชั่นจ่ายเพียง 2675 บาท
                        เจ้าหน้าที่แจ่งว่าจะมาติดให้วันนี้วันที่ 28/03/2555 บริการรวดเร็วทันใจจริง ๆ
                        อยู่แถวไหนครับท่าน ไกลจากเบสเท่าไหร่ครับ

Comment

• ช่วงนี้เน็ต TOT บ้านมไม่ค่อยดีเลย
                          ดู YouTube กระตุกตลอด ดูแค่ 480P เอง เลยลองไปแอบใช้ 3G ของ True มา น่าพอใจเหมือนกัน
                          ถึงจะไม่เร็วสมคำคุยแต่อย่างน้อยก็มีให้พอใ้แก้ขัดไปได้ ดู YouTube แบบ 360P ไม่กระตุกเลย ลื่น ๆ

เอา air card ของ DTAC มาใช้ ฮ่า ๆ

ปิงไป Google

ดู YouTube

Speed Test

Comment

• รหัส เข้า airOS คืออะไรครับ

Comment

• เมือวันก่อน ทางช่างTOTมาเช็ตคามเร็วเน็ต Ping ในไทย 87.. อยู่เลยครับ
                              ผมว่าเอาเงินไปพัฒนา ADSL ก่อนเถอะครับ

Comment

• Originally posted by auoinw17 View Post
                                เมือวันก่อน ทางช่างTOTมาเช็ตคามเร็วเน็ต Ping ในไทย 87.. อยู่เลยครับ
                                ผมว่าเอาเงินไปพัฒนา ADSL ก่อนเถอะครับ
                                ผมว่าปิง 87 มันก็ไม่ได้เลวร้ายอะไรนะครับ
                                ปกติเน็ตทั่ว ๆ ไปมันก็ประมาณนี้อยู่แล้ว หรือท่านอยากได้ปิง 1 ครับ
                                อย่าหวังอะไรมากกับประเทศไทยเลยครับ

Comment

Working...
                                X