Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dead space 2 PC ออกแพทช์แล้วนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เค้ากลัวแย้วง่ะ.. เล่นรอบเดียวให้รู้เรื่องก็เกินพอ

Comment

ถ้าไม่มี elite suit อันอื่นไม่ต้องเสียใจนะครับ เพราะมันไม่มี
      ตะกี้วิ่งไปดู chapter 6 มาละ ไม่มี elite vintage schematic
      ได้แค่ elite engineer ใน store แรก
      มันแพทช์ยังไงของมันวะเนี่ย

เดี๋ยวผมลองไปเริ่มเล่นใหม่ตั้งแต่ chapter 1 ดู เผื่อมันจะโผล่
      Last edited by คุณขึ้นมาอาบแดดเหรอ; 25 Feb 2011, 19:47:50.

Comment

โหลดมาแล้วทำไงครับ

Comment

Originally posted by คุณขึ้นมาอาบแดดเหรอ View Post
          ถ้าไม่มี elite suit อันอื่นไม่ต้องเสียใจนะครับ เพราะมันไม่มี
          ตะกี้วิ่งไปดู chapter 6 มาละ ไม่มี elite vintage schematic
          ได้แค่ elite engineer ใน store แรก
          มันแพทช์ยังไงของมันวะเนี่ย

เดี๋ยวผมลองไปเริ่มเล่นใหม่ตั้งแต่ chapter 1 ดู เผื่อมันจะโผล่

มีนะครับ elite vintage schematic ผมพึ่งได้มาตะกี้นี้เอง ลองดูอีกทีนะครับ

ตอบคุณ evilbenx

โหลดมาเเล้ว เอาไปวางทับไว้ในโฟลเดอร์ที่เราลงเกมอ่ะครับ(โฟลเดอร์ EA Games >> Dead Space 2 >> วางทับไฟลที่ชื่อ deadspace2.exe ) เหมือนเวลาลงเเคร็กเกม
          Last edited by chanwitsai; 25 Feb 2011, 21:00:42.

Comment

Originally posted by Andriod View Post
            อยากได้Feature Anti Aliasingแท้ๆ มากกว่า AAที่มันมีให้เปิดตอนนี้ไม่ได้แตกต่างอะไรกับปิดAAเลย ห่วย
            +100 ล้าน

Comment

Originally posted by chanwitsai View Post
              มีนะครับ elite vintage schematic ผมพึ่งได้มาตะกี้นี้เอง ลองดูอีกทีนะครับ

ตอบคุณ evilbenx

โหลดมาเเล้ว เอาไปวางทับไว้ในโฟลเดอร์ที่เราลงเกมอ่ะครับ(โฟลเดอร์ EA Games >> Dead Space 2 >> วางทับไฟลที่ชื่อ deadspace2.exe ) เหมือนเวลาลงเเคร็กเกม
              อิๆ วางทับเหรอ ไม่ทันดูนึกว่าเป็นไฟล์เซ็ตอัพ งงตั้งนานว่ากดแล้วจอดำ

Comment

ผมขออนุญาติบ่นหน่อยนะครับ ประเด็นมันไม่ได้เกี่ยวกับตัวเกมส์เลยนะครับ

ผมซื้อ Dead Space 2 มาแล้ว เป็นเดือน ยังไม่ได้ลงเลยครับ เนื่องจากไม่มีเวลาเล่น ช่วงนี้ติดสอบ ติดโปรเจค

กะว่า จะเล่นมันตอนปิดเทอมให้ช่ำปอดไม่กลับบ้าน...

แต่เมื่อ 2 วันก่อนมีเสียงสวรรค์ โทรมาเรียกให้ผมไปทำงาน เริ่มงานวันที่ 10 มีค. หรือ 14 มีค. นี่แหละ หลังสอบเสร็จพอดี

เอาไปเอามา กลายเป็นว่า ได้งานทำ ไม่ได้เล่นเกมส์อีกแล้วล่ะครับ 55555555555555+

จนทุกวันนี้ ผมก็ยังไม่รู้เลยครับ ว่า Dead Space มันเป็นเกมส์ยังไงมั่ง เกิดมายังไม่เคยเล่นเลยครับ

ไม่เครียดครับ ทำงานเก็บเงินไปก่อนละกัน เกมส์เอาไว้ทีหลัง เมื่อไหร่ก็ได้ !!!

Comment

ทำไมผมโหลดเสร็จกดเปิด แล้วมันกลายเป็นหน้าจอมืดๆ แทนอ่ะ ทำไรก็ไม่ได้เลย ต้องกด end task เอา -*-

Comment

Originally posted by GuRuNa View Post
                    ทำไมผมโหลดเสร็จกดเปิด แล้วมันกลายเป็นหน้าจอมืดๆ แทนอ่ะ ทำไรก็ไม่ได้เลย ต้องกด end task เอา -*-
                    เอาไปวางทับที่ Directory เกมเลยครับ

เหมือนวาง Crack อะ แค่นั้นละ

Comment

เอ้าเหรอครับ ผมก็นึกว่าเป็นตัวลง -*- แล้วไม่เห็นบอกไรเลย ทำไปได้

Comment

Originally posted by GuRuNa View Post
                        เอาไป วางทับ ตัวเกมส์ครับ (เหมือนลง Crack)

Comment

แต่ว่าไม่มีไรบอกว่าเป็น เวอร์ชั่นใหม่เลย -*- มีเลขเวอร์ชั่นบอกมุมขวาจอก็ไม่ได้ แล้วจริงๆ ไอ้ตัว eadm มันก็น่าจะทำให้ update auto ได้แล้วนะ โวยวาย ๆ 555++

Comment

ตอนนี้มี trainer ตัวไหนบ้างครับที่รองรับแพทช์นี้อะครับ แบบว่ากำลังต้องการกระสุนไม่จำกัดอยู่อะครับ

Comment

ผมก็ทำงานนะ แต่เลิกงานกลับบ้านไปกินข้าวเสร็จ ก็นั่งเล่นนิดหน่อยๆ วันไหนหยุดอาจยาวนิด ก็เพลินๆดี

ตอนแรก เล่น ภาคแรกไม่จบ นานละ

มาเล่นภาค2จบ กลับไปเล่นภาค1ใหม่ ในความอยากรู้ 5555

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
                                เค้ากลัวแย้วง่ะ.. เล่นรอบเดียวให้รู้เรื่องก็เกินพอ

Originally posted by เห็บ View Post
                                ผมก็ทำงานนะ แต่เลิกงานกลับบ้านไปกินข้าวเสร็จ ก็นั่งเล่นนิดหน่อยๆ วันไหนหยุดอาจยาวนิด ก็เพลินๆดี

ตอนแรก เล่น ภาคแรกไม่จบ นานละ

มาเล่นภาค2จบ กลับไปเล่นภาค1ใหม่ ในความอยากรู้ 5555
                                .....เหมือนผมเลย.....

Comment

Working...
                                X