Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ สูตรเกม Men of War Vietnam ด่วนๆๆ ครับพี่ๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมเล่นมา2คืนติดไม่ผ่านด่านแรกสักครั้งลบทิ้งเลยเกมไรยากสุดๆ

Comment

Originally posted by theembe View Post
      ผมเล่นมา2คืนติดไม่ผ่านด่านแรกสักครั้งลบทิ้งเลยเกมไรยากสุดๆ
      ทีแรกผมก็เป็นเหมือนกันครับเล่นๆไปชักติดแล้วซิต้องวางตัวตำแหน่งทหารให้ดีก็ใช้ได้ครับเลยเล่นไปเรื่อยๆเลยชอบภาพสวยดีครับ

Comment

เกมนี้ห้ามใจร้อนครับ ต้องค่อยๆตะล่อม หาแผนการในการบุก

Comment

ขอ trainer หน่อยครับ ด่านแรกยังรอกเลย

Comment

ตามนี้เลยครับ http://www.cheathappens.com/show_az.asp?letter=M&type=3

Comment

Originally posted by edminkung View Post
              หาวิทยุครับ จำได้ว่ามันอยู่ใกล้บ่อน้ำ ในเกม กดปุ่ม O แล้วหน้าmission กดรูปกล้องส่องทางไกลมันจะ guide ไปให้

----รบกวนหน่อยครับ ผมหาไม่เจอเลยครับลูกศรมันชี้ไปที่บ้านแต่หายังก็ไม่เจอกด Tab ดูก็ไม่โชวสีแดงๆว่าเป็นวิทยุเลยครับ------

Comment

Originally posted by paylu View Post
                ----รบกวนหน่อยครับ ผมหาไม่เจอเลยครับลูกศรมันชี้ไปที่บ้านแต่หายังก็ไม่เจอกด Tab ดูก็ไม่โชวสีแดงๆว่าเป็นวิทยุเลยครับ------
                มันอยู่ที่หมู่บ้านที่มีบ่อน้ำอยู่กลางหมู่บ้านอ่ะครับ(บ่อน้ำบาดาลนะที่ต้องใช้เชือกผูกกับถังลงไปตักขึ้นมาอ่ะ)จะอยู่ใก้ลๆแถวนั้นหล่ะพอเก็บวิทยุสะพายหลังแล้วก็ผ่านครับ ขอให้สนุกนะครับ

Comment

Originally posted by HS1OSC View Post
                  ตามนี้เลยครับ http://www.cheathappens.com/show_az.asp?letter=M&type=3
                  โหลดไงอะครับโหลดไม่ได้อ่าช่วยอัพให้ใหม่ทีได้ไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ อิอิ

Comment

Originally posted by jjm View Post
                    โหลดไงอะครับโหลดไม่ได้อ่าช่วยอัพให้ใหม่ทีได้ไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ อิอิ
                    ตามนี้เลยครับปลดล็อคต่างๆ
                    http://www.cheathappens.com/17944-PC...heats#isCheats

Comment

เอาระเบิดไปใส่ในปืนใหญ่แล้วมันจะมีไอคอนขึ้นทางขวามือของจอครับ เอาไว้กดระเบิด ตรง ฮ. กันไว้เลยครับ ตั้งให้ยิงเองไว้เลยครับ หรือจะเข้าไปเก็บนักบินในอาคารที่ติดคูก็ได้แต่เสี่ยงตัวเราจะตายมาก พยายามอย่าให้ตัวอาร์ก้าติดกล้อง กับสไนเปอร์ตายครับ เอาไว้ส่องพวกในบังเกอร์กับปืนครก

Comment

ขอโทษครับ ภารกิจ Meet of contact ผ่านงั้ย พอยิงทหารไอ้กันได้หมด ไม่ผ่าน

Comment

ด่าน ที่ให้ระเบิดตะกร้า 2ที่ ผ่านยังไงครับ ผมระเบิดได้ที่นึงแล้ว ฆ่าจนหมดฉาก พอกดกล้อง ลูกศรมัน ก็ชี้มาที่ถนนแยกกลางหมู่บ้าน หาอีกที่หายังไงก็ไม่เจอ ที่แรกนึกว่า ฝังดินอยู่แล้วจะให้เราระเบิดพื้น ก็ไม่ใช่ รบกวนทีครับ

Comment

เล่นมาด่านแรกมาถึง ที่มันให้หาน้ำมันเรืออ่ะครับ
                            ปรากฏว่าไม่รู้จะเก็บยังไงอ่ะครับ หาบทสรุปก็ไม่มี เปิดดูใน youtube ก็ไม่เห็นเหมือนกันเลยอ่ะ
                            ในyoutube ไม่มีโบสถ์เก่า แต่ที่ผมเลนมีดบสถ์ซะ อย่างง้านนนนนนน
                            งงเลย แล้วจะเก็บน้ำมันยังไงอ่ะครับ
                            ไครก็ได้ครับ ช่วยตอบหน่อย ค้าบบบบบบบบบบบบ เสียเวลางม มาหลายวันแล้วอ่ะนอนดึกตลอดแต่ยังไม่สำเร็จซะที

รบกวนด้วยนะครับ

Comment

Originally posted by jitkorn View Post
                              เล่นมาด่านแรกมาถึง ที่มันให้หาน้ำมันเรืออ่ะครับ
                              ปรากฏว่าไม่รู้จะเก็บยังไงอ่ะครับ หาบทสรุปก็ไม่มี เปิดดูใน youtube ก็ไม่เห็นเหมือนกันเลยอ่ะ
                              ในyoutube ไม่มีโบสถ์เก่า แต่ที่ผมเลนมีดบสถ์ซะ อย่างง้านนนนนนน
                              งงเลย แล้วจะเก็บน้ำมันยังไงอ่ะครับ
                              ไครก็ได้ครับ ช่วยตอบหน่อย ค้าบบบบบบบบบบบบ เสียเวลางม มาหลายวันแล้วอ่ะนอนดึกตลอดแต่ยังไม่สำ

รบกวนด้วยนะครับ
                              -----------น้ำมันอยู่ในโบสนะครับใกล้ๆกับกล่องอาวุธลองกด Tab ดูครับ---------------

Comment

รบกวนหน่อยครับ...ผมเล่นถึงด่านที่ต้องไปวางระเบิดปืนใหญ่พอผ่านแล้วมันปลดล็อก USA เลยครับสรุปเกมมันไม่เต็มใช้ไหมครับหรือว่าไง...ถ้าไม่เต็มรบกวนขอลิงค์เกมตัวเต็มหน่อยนะครับขอบคุณครับ.............

-----อีกคำถามครับผมเล่นฝ่าย USA ด่านแรกที่ให้ไปทำลายคลังอาวุธนะครับผมทำลายได้ 1 หลังอีกหลังหาไม่เจอครับรบกวนหน่อยครับ----

Comment

Working...
                                X