Announcement

Collapse
No announcement yet.

www.jedicool.com รวยเเล้วหยิ่งเหรอ ขอบ่นหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• www.jedicool.com รวยเเล้วหยิ่งเหรอ ขอบ่นหน่อย

ผมส่งเมล์ไปถามราคาสินค้าว่ามีหรือเปล่า จะได้สั่งซื้อจะได้โอนเงินเเต่ 2-3 วันก็ไม่มีข่าวตอบกลับ ไม่มีก็เมล์กลับมาได้ ผมคนต.จ.ว ***งไกลสินค้าไอที
    Last edited by kai_xt; 26 Jan 2008, 21:57:54.

โทรไปถามสิครับไวกว่า ผมคิดว่าเค้าคงไม่ได้เช็คเมล มากกว่า

พูดแบบนี้เค้าเสียหายนะครับ

Comment

โทรไปถามร้านสิครับ

Comment

โทรดีกว่าครับ

Comment

โทรสะดวกกว่าครับ ถึงเนื้อถึงตัว

Comment

แต่ร้านนี้เป็นร้านที่ผมใว้ใจนะ อย่างน้อยก็ดีกว่าหลายๆร้านที่ผ่ามมา

Comment

โทรครับพี่น้อง ทุกร้านแหละครับโทรไปเลย จาเสียเวลา รอเมล์ทำไม อิอิ

Comment

ส่งสัยจะไม่ค่อย get mail

Comment

โทรถามครับ ร้านนี้ไม่ค่อยเชคเมลเชคเว็บเท่าไหร่ครับ

Comment

ผมส่งเมล์ไปถามราคาสินค้า
                    ว่าชิ้นนี้มีชิ้นนี้ไม่มี
                    เขาตอบมานะของผม บอดด้วยตัวนี้มี ตัวนี้ไม่มี
                    ราคาเท่าไหร่

Comment

มีหลายช่องทางในการติดต่อ ยังไม่ลองทุกช่องทาง อย่าทึกทักว่าเขาเป็นอย่างนั้น
                      ถ้าต้องการจริงๆ คงไม่มีใครเขาเมล์ ถามกันหรอก เขาโทรกันทั้งนั้น
                      ลองโทรถามดูก่อนนะ

Comment

ถามคนในนี้ก้อได้ครับ...........คนในนี้ใจดี...........เดินพันทิปเป็นว่าเล่น บางท่านก้อทำงานที่นี่เลย

Comment

ร้านนี้บริการดีด้วยนะ

Comment

หัวข้อกระทู้มันช่าง....

Comment

ร้านนี้ผมก็ซื้อของมาเยอะ บริการดีนะครับ
                              ไว้ใจได้
                              ส่วนเรื่องเมล์บางทีทางร้านก็ไม่ได้ว่างเช็คทุกวันหรอกครับ
                              โทรสอบถามดีสุดครับ

Comment

Working...
                              X