Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Guide]วิธีซื้อ CD-Key steam และ origin จากต่างประเทศในราคาโคตรถูก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by tonychoper View Post
    ไม่ต้องระวัง ครับ เว็บพวกนี้ เขาตัดเงินผ่านทาง web bank money ของรัสเซียที่เป็น ตัวกลางอีกทีครับ เว็บจ่ายเงินเหมือนพวกpaypal อะครับ ไว้ใจได้ครับตัวเว็บที่ ขายเขาไม่ได้ให้เรากรอก บัตรเคดิตครับ

ว่าแต่ใครให้ข้อมูลผมได้บ้างครับ key eu us มันไม่เหมือนkey ru ตรงไหนครับ

เช่นผมซื้อ gta key us มาเล่นแล้วผมจะไม่โดนsteam banอย่างนี้หรอครับ

ผมก็งงอยู่คำว่าข้ามโซนมันหมายถึงว่า key ru มันเป็นโซนพิเศษ ใครใช้key ru ถูกๆจะโดนแบนหรือครับ
    +1 ผมซื้อ GTA IV ผ่านสตรีมมาปีกว่าๆแล้ว ยังไม่เห็นโดนแบนอะไร (ฝากคนใน OCZ ซื้อข้ามโซน)

Comment

ขอบคุณครับ กระทู้ดีมากครับอยากใ้ห้ลงวิธีซื้อของ plati.ru ด้วยครับจะดีมากเลย เรื่องโดนbanเหมือนกันอันนี้แล้วแต่วิจรณญาณของแต่ละคน ผมซื้อจากคนไทยก็เห็นข้ามโซนเหมือนกันทั้ง US,RU ก็ยังเล่นปกติดี
      Last edited by Sufad; 17 Nov 2011, 09:05:41.

Comment

Originally posted by kirimag191 View Post
        +1 ผมซื้อ GTA IV ผ่านสตรีมมาปีกว่าๆแล้ว ยังไม่เห็นโดนแบนอะไร (ฝากคนใน OCZ ซื้อข้ามโซน)
        เคสของส่งเป็น Gift ยังไงผมว่าไม่น่าโดนนะครับ แต่คนซื้อแล้วส่ง Gift ให้มีสิทธิ์โดน

Comment

เออว่ะ ไอดี MW2 ผมยังสบายดีอยู่เลยจนปัจจุบันนี้ ขนาดใช้ Wallhack aimbot ยังไม่เห็นโดนเลย

เห็นชอบพูดว่าซื้อ RU มาเล่นระวังโดนแบนโน้นนี้นั่น แล้วทำไมซื้อโซน EU NA มาเล่นแล้วไม่โดนอะ ทั้งๆที่เล่นข้ามโซนเหมือนกัน โซนAsia

อยากได้เวปนี้อะครับ http://plati.ru/
          Last edited by gamem13; 17 Nov 2011, 15:51:26.

Comment

ช่วยดันอ้ะๆๆ

Comment

plati.ru/ ถ้าไปซื้อน้อยๆไม่แนะนำ เว๊บนี้เน้นขายส่งมากกว่าปลีก ส่วนเรื่องเกมไหนLock zoneหรือไม่มันก็เช็คกันได้อยู่แล้ว

Comment

ใช่ครับ ล็อกไม่ล็อกในกระทู้ก็มีวิธีแพท หมด

http://www.cjs-cdkeys.com/ ดูวิธีเวปนี้มีบอกหมดว่า จะรีมkeyติดโซนยังไง แพทยังไงมีให้แก้ให้โหลดด้วยซ้ำ

Comment

แนะนำละกัน ผมจัดมาหละ แต่เซ็งมาก ไม่น่าเจอกระทู้นี้เลย เกมส์บางเกมส์มันเล่นไม่ได้นะ
                  ผมซื้อมาแล้วให้ร้านที่ขาย CD-KEY ทำให้ เขาไม่รับทำให้ แล้วบอกมา "ซื้อกันไปเถอะเล่นได้ไม่ได้ อย่ากวนใจให้ทางร้าน CD-KEY ไทย จัดการกันเอง"
                  และบอกว่า เกมส์ที่คุณซื้อไป ยังไงก็เล่นไม่ได้แน่นอน
                  สรุปทำไรไม่ได้เลย เสียฟรีๆ ผมไม่น่าเลย หมดเงินไปเยอะเลย ราคาก็ไม่ได้ต่างกับราคาร้าน CD-KEY ในไทยเท่าไหร่เลย มี Support ให้ด้วย
                  ซื้อในไทยยังจะดีกว่า มาซื้อในนั้น มั่วซั่วมา เล่นไม่ได้ถึงกับเซ็ง จะขายถูกขายแพงก็ไม่ต่างกันเลย ผมไปนั่งคิดดูบางเกมส์ร้านคีย์ยังขายถูกกว่าพวกรัสเซียอีกมั่ง

เอาเป็นว่าขอบาย โพสไว้ก็แค่นั้นครับ เล่นไม่ได้มาจะมีใครรับผิดชอบไหมเนี่ย

Comment

Originally posted by gamem13 View Post
                    เออว่ะ ไอดี MW2 ผมยังสบายดีอยู่เลยจนปัจจุบันนี้ ขนาดใช้ Wallhack aimbot ยังไม่เห็นโดนเลย
                    เลวมากเลยครับ ท่าน

Comment

อันนี้สมัครมาวันนี้เลยแฮะ สงสัยจะเจ็บ

Originally posted by Cityhuntor View Post
                      แนะนำละกัน ผมจัดมาหละ แต่เซ็งมาก ไม่น่าเจอกระทู้นี้เลย เกมส์บางเกมส์มันเล่นไม่ได้นะ
                      ผมซื้อมาแล้วให้ร้านที่ขาย CD-KEY ทำให้ เขาไม่รับทำให้ แล้วบอกมา "ซื้อกันไปเถอะเล่นได้ไม่ได้ อย่ากวนใจให้ทางร้าน CD-KEY ไทย จัดการกันเอง"
                      และบอกว่า เกมส์ที่คุณซื้อไป ยังไงก็เล่นไม่ได้แน่นอน
                      สรุปทำไรไม่ได้เลย เสียฟรีๆ ผมไม่น่าเลย หมดเงินไปเยอะเลย ราคาก็ไม่ได้ต่างกับราคาร้าน CD-KEY ในไทยเท่าไหร่เลย มี Support ให้ด้วย
                      ซื้อในไทยยังจะดีกว่า มาซื้อในนั้น มั่วซั่วมา เล่นไม่ได้ถึงกับเซ็ง จะขายถูกขายแพงก็ไม่ต่างกันเลย ผมไปนั่งคิดดูบางเกมส์ร้านคีย์ยังขายถูกกว่าพวกรัสเซียอีกมั่ง

เอาเป็นว่าขอบาย โพสไว้ก็แค่นั้นครับ เล่นไม่ได้มาจะมีใครรับผิดชอบไหมเนี่ย

Comment

Originally posted by CannavaroJ View Post
                        เลวมากเลยครับ ท่าน
                        +1...ผมคนนึงล่ะ....เล่นเกมส์ไม่เคยโกงเพื่อจะให้จบเกมส์แล้วได้อยู่หัวตาราง..........กลับกัน!.....จบเกมส์....อยู่บ๊วยตลอด........ผมเล่นเพื่อความเพลิดเพลินมากกว่า....

Comment

Originally posted by Pioza View Post
                          อันนี้สมัครมาวันนี้เลยแฮะ สงสัยจะเจ็บ

ก็คงเจ็บอยู่มั่ง ลองดูเองละกัน เซงไหมหละ ขอไม่บอกว่าเกมส์อะไร ปล่อยให้เจ็บกันเองหละกัน

ปล.อยากรู้เหมือนกัน คนจขกท.โพสกระทู้นี้เคยซื้อบ้างรึยัง ออกมาโพสแบบนี้ คนซื้อไปแล้วเล่นไม่ได้ คนอื่นเขาเดือดร้อยนะครับ
                          Last edited by Cityhuntor; 17 Nov 2011, 19:23:25.

Comment

สมัครใหม่ แถมหลักฐานก็ไม่มี ซื้อเกมส์ไหนมาครับบอกเล่น ไม่ได้

หัวกระทู้ก็เขียนภาษาไทยก็ชัดแล้วนะ

วิธีซื้อ CD-Key steam และ origin จากต่างประเทศในราคาโคตรถูก

ส่วนเรื่องราคาไม่ต่าง เอาbf3 ไปวัดดูละกัน bfbc:2 nfs:run เกมส์ดังๆไม่ต้องใช่vpn รีดีมด้วยซ้ำ bf3ก็แค่ลงแพท หรือลงเกมส์ทางตัวdvd eng แค่นั้นเอง
                            คิดเรา โตขนาดทำธุรกรรมทางธนาคาร มีเคดิต เข้าเว็บนอก ของง่ายๆทำเป็นยาก จะซื้ออะไรก็ไม่รู้จักศึกษา เอาแต่ซื้อๆ
                            อันนี้เขาไม่ใช่คิดว่าสมองคิดแล้วครับ

steam และ origin แทบไม่มีเกมส์ไหน ที่เล่นไม่ได้ยกเว้น the elder scrolls v skyrim ที่ใช้ vpnรัสเซียต่อในการเล่นทุกครั้งหรือ วิธีแก้
                            แค่เข้าไปกดเข้าเกมส์ทาง exe ในfolder เกมส์โดยตรงแค่นั้น

Comment

วิธีต่อ vpn เป็นรัสเซีย ถ้าอ่านภาษาไทยให้ครบในเรป แรก มันก็คงไม่มีปัญหา

http://www.cjs-cdkeys.com/ เพื่อดูวิธี เปิดการใช้งานหรือโหลดแพทเกมส์นั้นๆ

Comment

ต้องเอาหลักฐานด้วหรอเนี่ย
                                บ้าไปแล้ว ผมยังไม่ได้ว่าอะไรคุณเลย หรือจะเอาเรื่องคุณเลย ถามหาหลักฐานสะหละ

ผมแค่เซง โอเคไหม ผมไม่มาโพสก็ได้ แค่ผ่านมาเจอแค่นั้น

"steam และ origin แทบไม่มีเกมส์ไหน ที่เล่นไม่ได้ยกเว้น the elder scrolls v skyrim ที่ใช้ vpnรัสเซียต่อในการเล่นทุกครั้งหรือ วิธีแก้
                                แค่เข้าไปกดเข้าเกมส์ทาง exe ในfolder เกมส์โดยตรงแค่นั้น"

คิดได้แค่นั้นเอง ขอบอกเกมส์ที่ผมซื้อไปไม่ใช่เกมส์นี้ โอเคผมจบ โชคดีกันทุกคน แค่มาบอกว่า กูเจ็บ

Comment

Working...
                                X