Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Guide]วิธีซื้อ CD-Key steam และ origin จากต่างประเทศในราคาโคตรถูก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถามว่าผมซื้อเกมส์ ไหม เอาไปชม

ดูเอาละกัน ซื้อแบบใช้สมอง ไม่ใช่ว่าสักแต่ซื้อ

Comment

Originally posted by tonychoper View Post
      ถามว่าผมซื้อเกมส์ ไหม เอาไปชม

ดูเอาละกัน ซื้อแบบใช้สมอง ไม่ใช่ว่าสักแต่ซื้อ
      คุณมีสมอง หรือดีแต่ปากครับท่าน

Comment

-*- อย่าวีนผม คุณถามหาผมเองนะครับ อ่านให้ครบให้เข้า ใจคุณซื้อเกมส์ไหนมา ผมช่วยได้หมดถ้าเป็นsteam ไหนบอกมาดิ

ขอร้องครับ พูดจามีหลักฐานทำให้ความเชื่อถือมันมีมาก ไม่ใช่ว่า ไม่บอก ไม่สน กุจะ โวยวาย

Comment

Originally posted by tonychoper View Post
          -*- อย่าวีนผม คุณถามหาผมเองนะครับ อ่านให้ครบให้เข้า ใจคุณซื้อเกมส์ไหนมา ผมช่วยได้หมดถ้าเป็นsteam ไหนบอกมาดิ

ขอร้องครับ พูดจามีหลักฐานทำให้ความเชื่อถือมันมีมาก ไม่ใช่ว่า ไม่บอก ไม่สน กุจะ โวยวาย
          ผมบอกไหมว่า ผมโวยวาย แค่มาบอกว่า พอหละ แค่นั้น ผมไปโวยอะไรท่านตรงไหน แทนที่จะเห็นใจ ที่ผมเล่นไม่ได้ คุณมาวีนผมก่อนนะ รับไม่ได้นะคุณดูก้าวร้าวมากนะ เห็นใจกันหน่อย คนซื้อแล้วเล่นไม่ได้ แล้วโวยกัน

Comment

ขอโทษครับ แล้วคุณติดปัญหาซื้อkey เกมส์ไหนมาครับ กระผม จะช่วยคุณเองครับ

Comment

ขอโทษครับ แล้วคุณติดปัญหาซื้อkey เกมส์ไหนมาครับ กระผม จะช่วยคุณเองครับ
              ไม่ต้องแล้วครับ ถามเขาเองเลย เขาบอกยังไงก็เล่นไม่ได้ โซนรัสเซียเท่านั้น ไม่มีวิธีแก้ครับ

Comment

ซะงั้น พอจะช่วย บอกไม่ต้อง แล้วเชื่อเขาได้แค่ไหน อย่างที่ผมพูดไม่มีเกมส์ไหนเล่นไม่ได้ ในsteam เกมส์ไหนครับท่าน
                วิธีเข้าเล่น มีทุกเกมส์

Comment

ใจเย็นๆ กันนะครับ ^ ^

Comment

ขอบคุณครับ
                    ไว้เกมส์หน้าจะลองมั่ง

Comment

ป่าวครับผมแค่สงสัย mem ใหม่แถม มาดิสเคดิตซะอย่างนั้น หลักฐานก็ไม่มี พอจะช่วยก็บอกไม่ต้อง -*- จนปัญญาจริงๆ

หรือว่าเป็นร่างแยกจากร้านไหนที่ไม่พอใจผมหรือป่าวที่เอาวิธีมาโพส

วิธีรีดีม key ที่ติดโซน

กดโหลด

http://usaip.eu/en/USAIP.pbk (ไฟล์ตัวต่อvpn แบบสำเร็จรูป จะมีให้เลือกประเทศด้วย)
                      ถ้าเปิดแล้วเป็น adobe ให้โหลด
                      http://www.komeil.com/download/2833
                      แล้วกดเปิด มันจะแก้ให้เปิดเป็นvpn ตัวต่อเน็ทธรรมดาให้
                      เลือกเซิฟเวอร์ Ukraine

กดok เปิด เสร็จแล้ว ใส่

id demo
                      pass demo

แล้วกด connect พอเสร็จแล้ว กด เปิดsteam และรีดีมได้ทันทีครับ

เด๋วผมอัพเดทในเรปแรกให้

Comment

อยากทราบชื่อเกมส์ที่ท่าน Cityhuntor ไม่สามารถ active ได้ไหมครับ

Comment

.....กระทู้นี้ผมว่า บวกลบแล้ว...มีประโยชน์นะ....จะซื้อไม่ซื้อมันอีกเรื่องนึง!!.......อย่างน้อยผมก็ได้รู้อะไรเข้าสมองเพิ่มขึ้น...

Comment

Originally posted by RacketeeR View Post
                            .....กระทู้นี้ผมว่า บวกลบแล้ว...มีประโยชน์นะ....จะซื้อไม่ซื้อมันอีกเรื่องนึง!!.......อย่างน้อยผมก็ได้รู้อะไรเข้าสมองเพิ่มขึ้น...
                            ประโยชน์มันก็อยู่ที่ ผู้บริโภคนั่นแหละครับ ได้มีทางเลือกเพิ่มขึ้น

Comment

ป่าวครับผมแค่สงสัย mem ใหม่แถม มาดิสเคดิตซะอย่างนั้น หลักฐานก็ไม่มี พอจะช่วยก็บอกไม่ต้อง -*- จนปัญญาจริงๆ

หรือว่าเป็นร่างแยกจากร้านไหนที่ไม่พอใจผมหรือป่าวที่เอาวิธีมาโพส

วิธีรีดีม key ที่ติดโซน

กดโหลด

http://usaip.eu/en/USAIP.pbk (ไฟล์ตัวต่อvpn แบบสำเร็จรูป จะมีให้เลือกประเทศด้วย)
                              ถ้าเปิดแล้วเป็น adobe ให้โหลด
                              http://www.komeil.com/download/2833
                              แล้วกดเปิด มันจะแก้ให้เปิดเป็นvpn ตัวต่อเน็ทธรรมดาให้
                              เลือกเซิฟเวอร์ Ukraine

กดok เปิด เสร็จแล้ว ใส่

id demo
                              pass demo

แล้วกด connect พอเสร็จแล้ว กด เปิดsteam และรีดีมได้ทันทีครับ

เด๋วผมอัพเดทในเรปแรกให้
                              ขอบคุณมากครับ

ปล. ผมเห็นด้วยครับคุณ Cityhuntor เหมือนมาดิสเครดิทเลยครับ เกมไหนซื้อมาใช้ไม่ได้บอกคุณ tonychoper ซิครับ
                              ไหนๆก็ซื้อมาแล้ว เผื่อเล่นได้จริงๆไม่เสียเงินฟรีครับ

ปล2. ตั้งเค้าแบบนี้ แฟนๆดราม่า มองปราดเดียวออกเลยมั้งนี่ ^^

Comment

แล้วซื้อคีย์ RU เล่นก็เล่นได้เหมือน key ปกติที่ซื้อกันใน steam เหรอครับ??

มีปัญหาเรื่องภาษาหรือเปล่า แล้วเวลาเล่น multiplayer จะ join lobby ได้ทุกโซนเหรอเปล่าครับ??

ส่วนตัวก็น่าสนใจดี แต่ไม่ค่อยวางใจเท่าไหร่ ไว้วันไหนอยากผลาญเงินเล่น

จะลองวัดใจสร้างไอดี steam อีกไอดีมาซื้อ ถ้าโดนแบน เกมอื่นใน steam จะไม่ถูกหางเลขไปด้วย

กลัวอย่างเดียวคือ valve จะมีมาตรการมาตามเก็บบัญชี พวกซื้อแบบนี้ครับ

แต่ไงๆก็ขอบคุณกระทู้นี้ครับ อย่างน้อยได้เปิดหูเปิดตา

Comment

Working...
                                X