Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Guide]วิธีซื้อ CD-Key steam และ origin จากต่างประเทศในราคาโคตรถูก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by nathakorn View Post
    อยากทราบชื่อเกมส์ที่ท่าน Cityhuntor ไม่สามารถ active ได้ไหมครับ
    อยากรู้ด้วยคนครับ

Comment

Originally posted by tonychoper View Post
      ป่าวครับผมแค่สงสัย mem ใหม่แถม มาดิสเคดิตซะอย่างนั้น หลักฐานก็ไม่มี พอจะช่วยก็บอกไม่ต้อง -*- จนปัญญาจริงๆ

หรือว่าเป็นร่างแยกจากร้านไหนที่ไม่พอใจผมหรือป่าวที่เอาวิธีมาโพส

วิธีรีดีม key ที่ติดโซน

กดโหลด

http://usaip.eu/en/USAIP.pbk (ไฟล์ตัวต่อvpn แบบสำเร็จรูป จะมีให้เลือกประเทศด้วย)
      ถ้าเปิดแล้วเป็น adobe ให้โหลด
      http://www.komeil.com/download/2833
      แล้วกดเปิด มันจะแก้ให้เปิดเป็นvpn ตัวต่อเน็ทธรรมดาให้
      เลือกเซิฟเวอร์ Ukraine

กดok เปิด เสร็จแล้ว ใส่

id demo
      pass demo

แล้วกด connect พอเสร็จแล้ว กด เปิดsteam และรีดีมได้ทันทีครับ

เด๋วผมอัพเดทในเรปแรกให้
      ผมมาแค่หวังดีครับ
      ไม่ได้บอกห้ามใครซื้อนิครับ และไม่จำเป็นดิสเครดิตคุณ เพราะคุณไม่ใช้พ่อค้า
      และผมไม่ใช้พ่อค้า แล้วหาผมไม่มีสมอง และว่าสักแต่ซื้อ คุณจะเอาไรกับผมไม่ทราบ ผมมาแค่หวังดีสำหรับหลายคน จับแพะชนแกะมั่วไปหมด
      คุณจะดิ้นรนหาว่าผมผิดสะหมด

งั้นเอางี้ไหมหละ ผมลงทุนซื้อเกมให้คุณเกมนึง แล้วคุณลองไปใช้ ถ้าเล่นได้ ผมจะกราบคุณงามๆเลย

ผมจะส่งไป PM แล้วลอง บอกผลด้วยนะ

Comment

เป็นทางเลือกที่ดีครับ ผมก็เห็นด้วยจะซื้อหรือไม่ก็เป็นสิทธิของผู้บริโภคอย่างเราๆ

Comment

จริงๆในเว็ปที่ขายมันก็มีบอกละเอียดนะครับอากู๋ช่วยได้เยอะอ่านรายละเอียดดีๆก่อนซื้อปัญหาก็จะไม่เกิดครับ

ปล. อยากให้ทู้นี้ปักหมุดไปเลยครับมีทางเลือกได้เล่นเกมส์แท้กันเพิ่มขึ้นอีกทาง

Comment

ผมว่ามันอาจเกิดปัญหาจากการ Active รึเปล่าครับ ถ้าจะไม่ได้อ่ะ

Comment

Originally posted by Cityhuntor View Post
              ผมมาแค่หวังดีครับ
              ไม่ได้บอกห้ามใครซื้อนิครับ และไม่จำเป็นดิสเครดิตคุณ เพราะคุณไม่ใช้พ่อค้า
              และผมไม่ใช้พ่อค้า แล้วหาผมไม่มีสมอง และว่าสักแต่ซื้อ คุณจะเอาไรกับผมไม่ทราบ ผมมาแค่หวังดีสำหรับหลายคน จับแพะชนแกะมั่วไปหมด
              คุณจะดิ้นรนหาว่าผมผิดสะหมด

งั้นเอางี้ไหมหละ ผมลงทุนซื้อเกมให้คุณเกมนึง แล้วคุณลองไปใช้ ถ้าเล่นได้ ผมจะกราบคุณงามๆเลย

ผมจะส่งไป PM แล้วลอง บอกผลด้วยนะ
              ถ่ายรูปคุณพร้อมกราบงามๆมาโพสด้วยครับ
              เกมส์cd key ที่คุณpmมา ไม่ต้องต่อ vpn ในการactive เลยครับ
              ขอบคุณครับ สำหรับเกมส์

Comment

เขาก็แค่หวังดีครับ ไม่ต้องแรงขนาดนั้นมั่งครับ
                จกขท ก็แรงไปป่าว

Comment

ผมเฉยๆครับ แต่เขาบอกจะทำเองอะครับ -*-

Comment

Originally posted by tonychoper View Post
                    ผมเฉยๆครับ แต่เขาบอกจะทำเองอะครับ -*-
                    ลอง Capture หน้าจอตอนดาวน์โหลดให้ดูหน่อยสิครับ โดยไม่ต้องต่อ VPN
                    Last edited by Cityhuntor; 17 Nov 2011, 20:36:15.

Comment

Comment

อ่านไปอ่านมาเข้าข่ายดิสเครดิตนะ

เพราะไม่ยอมบอกว่าเกมอะไร

Comment

วิธีรีดีม key ที่ติดโซน

กดโหลด

http://usaip.eu/en/USAIP.pbk (ไฟล์ตัวต่อvpn แบบสำเร็จรูป จะมีให้เลือกประเทศด้วย)
                          ถ้าเปิดแล้วเป็น adobe ให้โหลด
                          http://www.komeil.com/download/2833
                          แล้วกดเปิด มันจะแก้ให้เปิดเป็นvpn ตัวต่อเน็ทธรรมดาให้
                          เลือกเซิฟเวอร์ Ukraine

คุณต้องใช้ตัวนี้แน่เลย แล้วทำไมผมเล่นไม่ได้หละ คุณอย่าเนียนนะ คนอื่เขาดูอยู่กันเยอะนะครับ
                          ผมไม่เล่นเกมส์โดยต่อ VPN นะครับ ผมเล่นไม่ได้ คุณหาวิธีแก้ผมสิ อยากให้คุณช่วยแล้ว หาวิธีแก้โดยไม่ใช่ VPN นะ
                          คนอื่นจะได้รู้ด้วย

Comment

ขอkey ตัวใหม่ผมอัดvideo ให้เลยครับ ผมชอบทำไรมีหลักฐานอยู่ละ

ดูip ตรงที่ผมโพสก็ได้ ชี้ดูได้ครับ ว่า ตั้งแต่ 6โมงที่ผมโพสเนี่ย ip เปลี่ยนไปไหม

Comment

ให้เค้าช่วยยังมายียวนอีก ที่คนอื่นเค้าดูกันเยอะแยะเพราะอะไรกันแน่นะ ?

Comment

ขอkey ตัวใหม่ผมอัดvideo ให้เลยครับ ผมชอบทำไรมีหลักฐานอยู่ละ

ดูip ตรงที่ผมโพสก็ได้ ชี้ดูได้ครับ ว่า ตั้งแต่ 6โมงที่ผมโพสเนี่ย ip เปลี่ยนไปไหม
                                ลองโหลดตัว SIN Multiplayer สิครับ ว่าดาวน์โหลดได้ไหม ถ้าได้ผมคงโง่ไปซื้อที่ไหน ขึ้นเต็มๆ หน้าจอ คนละ Region ไม่สามารถเล่นได้
                                ภาพข้างล่าง คงเดาออกนะ ว่าเล่นได้หรือไม่ได้ ผม Install ไม่ได้เลย มันขึ้นแบบนี้หมดทุกอัน

Comment

Working...
                                X