Announcement

Collapse
No announcement yet.

ยกเลิกทรูทรูวิชั่น บริการห่วยแตก แย่ มาก ๆ ครับ ใคร่เจอระบายกันหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ห่วยแตก

Comment

..................

Comment

เจอของที่บ้านผมซิ ถือวิสาสะ เพิ่มช่องให้โดยไม่มีการแจ้งให้ทราบเลย อยู่ดีๆทำไมถึงแพงขึ้น ตอนแรกไม่เอะใจ
        พอใช้ไปซัก 2-3 เดือนก็เลยเข้าไปถามที่ 0 ปรากฏว่าทางเจ้าหน้าที่บอกว่า เพิ่มช่องให้เลยต้องเก็บค่าบริการแพงขึ้น
        เลยถามตอบไปว่า ทางเราให้เพิ่มช่องเมื่อไหร่ จนท บอก เพิ่มให้เองครับ เลยบอกยกเลิกเลยครับ
        จนถึงป่านนี้ยังไม่มี จนท คนไหนกล้าเข้าไป รื้อจานและกล่องรับสัญญาณคืนเลยครับ

Comment

Originally posted by Aek_CM View Post
          เจอของที่บ้านผมซิ ถือวิสาสะ เพิ่มช่องให้โดยไม่มีการแจ้งให้ทราบเลย อยู่ดีๆทำไมถึงแพงขึ้น ตอนแรกไม่เอะใจ
          พอใช้ไปซัก 2-3 เดือนก็เลยเข้าไปถามที่ 0 ปรากฏว่าทางเจ้าหน้าที่บอกว่า เพิ่มช่องให้เลยต้องเก็บค่าบริการแพงขึ้น
          เลยถามตอบไปว่า ทางเราให้เพิ่มช่องเมื่อไหร่ จนท บอก เพิ่มให้เองครับ เลยบอกยกเลิกเลยครับ
          จนถึงป่านนี้ยังไม่มี จนท คนไหนกล้าเข้าไป รื้อจานและกล่องรับสัญญาณคืนเลยครับ
          ทำไม่เป็นแบบนั้นครับ แล้วเงินประกัน 2,000 ได้คืนหรือเปล่าครับ

Comment

ถ้าเป็นแบบนี้ก็ยกเลิกถูกต้องแล้วครับ

Comment

ต้องทำใจครับ การตลาดแบบยัดเยียดลูกค้า มีแต่ทรูเท่านั้นที่ทำ

Comment

Originally posted by GutMaNn View Post
                ต้องทำใจครับ การตลาดแบบยัดเยียดลูกค้า มีแต่ทรูเท่านั้นที่ทำ
                ตกลงเงินประกันจะได้คืนหรือเปล่าอ่ะ

Comment

ว่าจะส่งไปให้คุณสรยุทธ์ เรื่องเล่าเช้านี้ดีมั้ย

Comment

เหอๆ

Comment

ดัน ๆ

Comment

เจ้าของกระทู้หน้าไม่หล่อหรือเปล่า ของผมก็เห็นบริการดีนะ

Comment

เหอๆ

Comment

Originally posted by 1623 View Post
                            เจ้าของกระทู้หน้าไม่หล่อหรือเปล่า ของผมก็เห็นบริการดีนะ
                            55555555555

คงไม่ใช่แล้วมั๊งครับ

ของผมก็ว่าจะติดอยู่

แต่พอได้อ่านคอมเม้นชื่นชมทรูจากเว็บบอร์ดต่างๆแล้ว ก็ตัดสินใจไม่ติดดีกว่า

Comment

5 5 5

Comment

แล้วแต่พื้นที่หรือเปล่าครับ หรือปัจจัยหลายๆอย่าง

ของผมติดตั้งแต่เป็นยูบีซี ถ้าจำไม่ผิด 8ปี+ แล้วมั้งครับ ยังไม่เคยเลิกใช้เลย

แล้วก็พอยูบีซีเปลี่ยนชือ่เป็นทรู ก็เปลี่ยนจานใหม่เป็นของทรู แล้วก็ติดแบบ HD ด้วย จนถึงตอนนี้ ก็ยังไม่มีปัญหาเลยนะครับ
                                ดูบอลHD ชัดแจ๋ว หนัง HD ชัดแจ๋วครับ

สรุปของผม มีปัญหาน้อยมาก อีกอย่าง ภาพ HD คมชัดมากครับ ถ้าผมให้คะแนน เต็ม10 ผมให้9 คะแนน อีก1คะแนน อยากให้แก้เรื่องเวลาฝนตกหนักๆเมฆบังดูไม่ได้

Comment

Working...
                                X