Announcement

Collapse
No announcement yet.

แฟลชไดร์ติด write protect

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แฟลชไดร์ติด write protect

เปนของ sandisk Cuzer Edge 1.20 7634 MB หรือ 8 GB
    format ไม่ได้ใช้ Copy ข้อมูลลง ก็ไม่ได้ โปรแกรมหรือหาวีธีในอินเตอร์เนตเกือบทุกทางแล้ว ก็ไม่ได้

Originally posted by warayut13 View Post
    เปนของ sandisk Cuzer Edge 1.20 7634 MB หรือ 8 GB
    format ไม่ได้ใช้ Copy ข้อมูลลง ก็ไม่ได้ โปรแกรมหรือหาวีธีในอินเตอร์เนตเกือบทุกทางแล้ว ก็ไม่ได้
    เครมครับ...ของผมก็เป็น Cuzer Blade 8gb

Comment

พอดีซื้อในห้างไม่รู้เขาจะให้เคลมรึเปล่าอ่ะครับ

Comment

เป็นเหมือนกัน แก้ให้ตายก็ไม่ได้ ดันทุบทิ้งไปหละ เอาไส้ในมาทำพวงกุญแจ 5555 (ลืมนึกถึงเรื่องเคลม)

Comment

Originally posted by warayut13 View Post
          พอดีซื้อในห้างไม่รู้เขาจะให้เคลมรึเปล่าอ่ะครับ
          ถ้ายังมีกล่อง เอาไปเครมที่ sis ได้เคยถามกับพนักงานที่ขาย

Comment

เคยใช้ตัวนี้แก้ได้ครับ
            http://www.apacer.com/en/support/dow..._v2.10.1.1.zip
            แต่อย่าเอาโปรแกรมนี้ไว้ในแฟลชไดร์แล้ว format ตัวมันเองนะครับ

Comment

Working...
            X