Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mikrotik Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by ton_secmu View Post
    ของต้น ไม่เคยทำใหญ่อ่ะ มีแต่เสาไม้ไผ่ ^^
    สุภาษิตว่า มันต้องมีอะไรในกอไผ่ แน่ๆ 555

Comment

• ไผ่หลายลำรวมกันก็เป้นกอใหญ่ได้นะต้น 555+ ลมพัดไม่ล้มด้วย

Comment

• Originally posted by freeze1net View Post
        ไผ่หลายลำรวมกันก็เป้นกอใหญ่ได้นะต้น 555+ ลมพัดไม่ล้มด้วย
        ต้นเอสเส้นลวด 3 เส้น มาขึงรอบอ่ะพี่ เหอๆ พายุเข้าหลายรอบ ไม่เห็นมีปัญหาอะไรเลย

Comment

• ของผมเล็กกว่าของคุณต้นอีก ไ่ม่มีแม้กระทั่งเสาไม้ไผ่ แต่แอบสิงตามเสาปูน แบบขออนุญาติเจ้าของมาแทน

Comment

• ZYXEL NETWORK STORAGE 2.0TB (1 BAY) NSA-210
            2,250 บาท

ที่ JIB สาขาไหนมีมั่งมั้ยครับ

Comment

• Originally posted by kkpnova View Post
              ZYXEL NETWORK STORAGE 2.0TB (1 BAY) NSA-210
              2,250 บาท

เซียร์รังสิตเลยครับ หรือถ้าไม่สะดวก แล้วใกล้สาขาอื่นก็สั่งกับพนักงานเลย ตกลงเงื่อนไขกันเดี๋ยวเขาจะส่งจากสาขาที่มีไปให้ครับ

Comment

• Originally posted by kkpnova View Post
                ZYXEL NETWORK STORAGE 2.0TB (1 BAY) NSA-210
                2,250 บาท

pantip ประตูน้ำ j.i.b ไม่มีซักร้าน เดินขาลากแล้ว มีแต่ร้านอื่น แพงกว่า 300-350

พอดีไปเดินเล่น นานๆที
                Last edited by soravit; 30 Apr 2012, 21:46:23.

Comment

• Originally posted by soravit View Post
                  pantip ประตูน้ำ j.i.b ไม่มีซักร้าน เดินขาลากแล้ว มีแต่ร้านอื่น แพงกว่า 300-350

พอดีไปเดินเล่น นานๆที

ต้นเอามาตั้ง 4 5 ตัว ยังไม่มี HDD ให้มันเลย เหอๆ

Comment

• ก็ว่าแล้วหายไปไหนหมด ล้อเล่นครับ

Comment

• Originally posted by ton_secmu View Post
                      ต้นเอามาตั้ง 4 5 ตัว ยังไม่มี HDD ให้มันเลย เหอๆ
                      ที่บ้านมี hdd หลายตัวหลายขนาด แต่ nas มีตัวเดียว - -

Comment

• Originally posted by soravit View Post
                        ก็ว่าแล้วหายไปไหนหมด ล้อเล่นครับ

ก็เห็นว่ารุ่นใหม่ไม่มี Syslog ก็เลยรีบเอามาอ่ะครับ เหอๆ เพิ่งมารู้มันอัพเฟิร์มแวร์ได้ด้วย เหอๆ

Comment

• เล่นซะของขาดตลาดเลย 555 ล้อเล่นครับ

Comment

ก็เห็นว่ารุ่นใหม่ไม่มี Syslog ก็เลยรีบเอามาอ่ะครับ เหอๆ เพิ่งมารู้มันอัพเฟิร์มแวร์ได้ด้วย เหอๆ
                            แล้วรุ่นใหม่อับFW มันจะมี Syslog มั้ยครับคุณต้นสุดหล่อ ^-^

ราคา มัน 2xxx ไม่รวมHDD ใช่มั้ยครับ ถ้าเอามาเก็บ Log User ประมาณ 10-15User 90วัน ใช้ HDD ประมาณเท่าไหร่ครับ

Comment

• ทำได้และครับผม ^^
                              Last edited by Jumpba; 2 May 2012, 11:38:03.

Comment

• userman ตัว customer ท่านใดใช้บ้างครับ ?

พอดีของผมใช้ id ของ customer add user ไปแล้ว user นั้น login ไม่ได้

พอกลับไปใช้ admin add user ให้กลับ login ได้ตามปกติ -*-

Comment

Working...
                                X