Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mikrotik Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อมาเล่นตั้งนานแล้ว แต่ยังไม่เป็นเท่าไร อยากได้พี่เลี้ยง
    ให้ค่าสอน ตามตกลง มีใครรับ ลูกศิษย์ไหม......
    เพื่อนๆคนไหน มีเวลาขอรับไว้ปรึกษา ด้วยครับ

Comment

• อยากเอาจริง เอาจัง เป็นเซียน Mikrotik..
      ไม่รู้จะได้แต่ฝันไหม

Comment

• [QUOTE=jaion;43452314]
        Originally posted by GETTO View Post
        2 WAN , WAN ละ 10/1 ผ่านแล้วครับ

[ATTACH=CONFIG]1864120[/ATTACH]

config อะไรบ้างครับ แล้วใช้สคลิปตัวไหน
        กำลังจะทำเหมือนท่านเลยแต่ยังไม่แน่ใจก็เลยอยากถามเรื่องการคอนฟิกซักหน่อย

ขอบคุณล่วงหน้าครับท่าน GETTO
        ผม copy script มาจากใหน จำไม่ได้แล้วครับ

จากนั้นก็แก้ชื่อแต่ละ WAN ให้เป็นของเราครับ

ของผมง่ายหน่อย WAN 1 กับ WAN 2 ความเร็วเท่ากัน

มีวิธี export script มั้ยครับ

ผมจะได้เอา script ออกมาจาก 450G ของผมครับ

Comment

• Originally posted by 097577 View Post
          ซื้อมาเล่นตั้งนานแล้ว แต่ยังไม่เป็นเท่าไร อยากได้พี่เลี้ยง
          ให้ค่าสอน ตามตกลง มีใครรับ ลูกศิษย์ไหม......
          เพื่อนๆคนไหน มีเวลาขอรับไว้ปรึกษา ด้วยครับ
          ไม่ยากครับผม ผมพึ่งซื้อมาเมื่อ วันพุธ ตอนนี้ชักเริ่มสนุกหละครับ กำลังคิดจะโล๊ะ server ออก สำหรับพื้นที่ที่คนใช้งานน้อย ๆ

Comment

• Zyxel NSA-210 ของใหม่ มือ 1 ประกัน sis 2 ปี ราคาตัวละ 3000 บาท ราคานี้ ok ไหมครับ พอดีผมไปเจอแหล่งมา

Comment

• Originally posted by tonpai753 View Post
              Zyxel NSA-210 ของใหม่ มือ 1 ประกัน sis 2 ปี ราคาตัวละ 3000 บาท ราคานี้ ok ไหมครับ พอดีผมไปเจอแหล่งมา
              ผมว่าถ้าหาของไม่มีก็คงต้องเอา ว่าแต่ว่าที่ไหนครับ

Comment

• ของหายากราคาไหนก็ โอเคหมดครับ ^^

Comment

• Originally posted by chin177 View Post
                  ผมว่าถ้าหาของไม่มีก็คงต้องเอา ว่าแต่ว่าที่ไหนครับ
                  sisthailand ครับ พอดีผมมีคนรู้จักเป็นตัวแทนอยู่ สั่งมีจำนวน ลดได้อีก หลายบาท

Comment

• Originally posted by tonpai753 View Post
                    sisthailand ครับ พอดีผมมีคนรู้จักเป็นตัวแทนอยู่ สั่งมีจำนวน ลดได้อีก หลายบาท
                    เริ่มน่าสน ต้นต้องใช้เยอะเหมือนกัน ^^

Comment

• Originally posted by ton_secmu View Post
                      เริ่มน่าสน ต้นต้องใช้เยอะเหมือนกัน ^^
                      สนใจก็ ลองระบุจำนวนมาครับ สินค้าจะส่งตรงจาก sis ถึงมือ ลูกค้าเลย

Comment

ไม่ยากครับผม ผมพึ่งซื้อมาเมื่อ วันพุธ ตอนนี้ชักเริ่มสนุกหละครับ กำลังคิดจะโล๊ะ server ออก สำหรับพื้นที่ที่คนใช้งานน้อย ๆ
                        ติดใจละสิ อิอิ ต้นเองก็โล๊ะ Server มาเล่น MK เนี่ย

Comment

สนใจก็ ลองระบุจำนวนมาครับ สินค้าจะส่งตรงจาก sis ถึงมือ ลูกค้าเลย
                          อ่อ เดี๋ยวหาแนวร่วมแถวนี้ ก่อนนะครับ ว่าๆ พี่ๆในทีมเราแถวนี้อ่ะ ใครสนใจจัดมั่ง เรามีแหล่งละ ^^

Comment

• Originally posted by 097577 View Post
                            ซื้อมาเล่นตั้งนานแล้ว แต่ยังไม่เป็นเท่าไร อยากได้พี่เลี้ยง

PM มาขอเบอร์โทร และ E-mail ต้นนะครับ เดีย่วจัดให้ อยากทำอะไรตรงไหน บอกมา ไม่คิดเงิน

Comment

• UserName เดิมของต้นเข้าไม่ได้ TT__________TT"

เสียดายประวัติซื้อขาย

Comment

• Originally posted by Ton_secmu View Post
                                UserName เดิมของต้นเข้าไม่ได้ TT__________TT"

เสียดายประวัติซื้อขาย
                                โดนซะแล้วท่านต้น . . .

Comment

Working...
                                X