Announcement

Collapse
No announcement yet.

สามก๊ก 12 , Sanguo 12 , ROTK 12 สาวกสามก๊กมาคุยกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by MrCatZaa View Post
    ตรงกวนอูเขียนผิดคับ ต้องเป็น Guan Yu
    ครับ
    ช่องมันพิมพ์ ได้ 3 คำ เลยต้องแบบนั้น
    เหมือน ภาค 10

Comment

คุณอาร์ทพอจะอัพไฟล์รูปที่แก้ไขแล้วได้ไหมครับ เพื่อนำไปแพทซ์เองครับ

Comment

ถึง patch ไทยจะใหญ่เป็น GB ต้อง load bit ผมก็เอา ช่วยทำทีเถอะครับ

Comment

ขอบคุณ คุณartdekdok สำหรับไฟล์แก้ไข นะครับ

Comment

ใครสามารถแปลตรงส่วนของ สร้างเขตการปกครอง ได้บ้างครับ

ขอคำชี้แนะ ชี้นำด้วยครับผม

Comment

ด้านล่างจะแบ่งเสบียงของเขตเรา กับ เขตที่เราสร้างขึ้น
              เพราะการส่งเสบียง มันส่งแค่ทหารกับอาวุธ
              ไม่มีส่งเงิน ส่งข้าว
              เงิน ข้าว ใช้แยกกัน คนละเขต
              ถ้าเราเงินไม่พอ ข้าวไม่พอ ก็กดแก้ไข แล้วแบ่งๆ เลย ง่ายเกิน
              ok ไหม
              Last edited by artdekdok; 1 May 2012, 23:11:57.

Comment

Originally posted by artdekdok View Post

ok ไหม
                ขอบคุณมากครับผม กระจ่างขึ้นมากทีเดียวครับ
                ถ้าให้ผมเดาด้านล่างคือเลือกจำนวน ส่งเสบียง/เงิน ให้เมืองหรือเปล่าครับผม ?

Comment

Originally posted by artdekdok View Post

ด้านล่างจะแบ่งเสบียงของเขตเรา กับ เขตที่เราสร้างขึ้น
                  เพราะการส่งเสบียง มันส่งแค่ทหารกับอาวุธ
                  ไม่มีส่งเงิน ส่งข้าว
                  เงิน ข้าว ใช้แยกกัน คนละเขต
                  ถ้าเราเงินไม่พอ ข้าวไม่พอ ก็กดแก้ไข แล้วแบ่งๆ เลย ง่ายเกิน
                  ok ไหม
                  ขอบคุณครับผม

Comment

.....
                    Last edited by artdekdok; 5 May 2012, 01:30:54.

Comment

• ลงยังไงเหรอครับ
                      Last edited by Booms; 2 May 2012, 07:37:47.

Comment

• ขอบคุณน้ำใจที่งดงาม ของคุณ artdekdok ด้วยครับผม

ทำงานดึกเลย มาโพสไฟล์ไว้ตอนตี 3 ขอบคุณนะครับ

Comment

• เปิดตัวมาเห็นคำว่า "สามก๊ก" เป็นภาษาไทย ดีใจน้ำตาแทบไหล
                          ขอบคุณคุณ art ที่อดหลับอดนอน แจกไฟล์ตอนตี3
                          เป็นประวัติศาสตร์ใหม่ของวงการเกมส์สามก๊กเลยทีเดียว

Originally posted by Booms View Post
                          ลงยังไงเหรอครับ
                          ใช้โปรแกรม 7zip แตกไฟล์แล้วลงทับของเดิมในโนโฟลเดอร์เลยครับ
                          Last edited by samkok911; 2 May 2012, 09:41:46.

Comment

• ขอบคุณ คุณ art ครับ

Comment

• Originally posted by samkok911 View Post

เปิดตัวมาเห็นคำว่า "สามก๊ก" เป็นภาษาไทย ดีใจน้ำตาแทบไหล
                              ขอบคุณคุณ art ที่อดหลับอดนอน แจกไฟล์ตอนตี3
                              เป็นประวัติศาสตร์ใหม่ของวงการเกมส์สามก๊กเลยทีเดียว

ใช้โปรแกรม 7zip แตกไฟล์แล้วลงทับของเดิมในโนโฟลเดอร์เลยครับ
                              แนวมากเลยฮะ เห็นแล้วชอบเลยครับ อิอิ

Comment

• ขอบคุณมากครับ สุดยอดมากเลย

Comment

Working...
                                X