Announcement

Collapse
No announcement yet.

สามก๊ก 12 , Sanguo 12 , ROTK 12 สาวกสามก๊กมาคุยกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by samkok911 View Post

เปิดตัวมาเห็นคำว่า "สามก๊ก" เป็นภาษาไทย ดีใจน้ำตาแทบไหล
    ขอบคุณคุณ art ที่อดหลับอดนอน แจกไฟล์ตอนตี3
    เป็นประวัติศาสตร์ใหม่ของวงการเกมส์สามก๊กเลยทีเดียว

ใช้โปรแกรม 7zip แตกไฟล์แล้วลงทับของเดิมในโนโฟลเดอร์เลยครับ
    ขอบคุณมากๆเลยครับ

Comment

• พอจะมีลิ้งค์ตัวเต็มให้โหลดไหมอะคับ

พอดีผมเล่นตัวทดลองอยุ่อ่ะ

Comment

• ขอบคุณมากครับ คุณ artdekdok

Comment

• ขอถามหน่อยครับ ตัวเบต้าที่ให้โหลดเล่นฟรีนี่มีให้เล่นได้แค่ไหนครับ

Comment

• ขอบคุณมาก ๆ เลยครับกำลังตามหาแหล่งข้อมูลการเล่น แต่ได้มาเจอการแปลไทยขั้นเทพ รู้สึกว่าตัวเองถูกหวยยังไงก็ไม่รู้ ขอขอบคุณอีกครั้ง ขอบคุณครับ
            Last edited by Buyjung; 23 Sep 2015, 03:36:27.

Comment

• ขอบคุณ ทุกคนเลยครับ

artdekdok ขอบคุณมากเลย โดยเฉพาะ การปกครอง/สร้างเขตแดน

Comment

• รบกวนคุณ art ทำไฟล์นี้เป็นไทยให้หน่อยครับ

01-06-1-v1.bmp อยู่ใน resfiles_01-06-1 ครับ

Comment

• ขอบคุณ คุณ artdekdok มากครับ

Comment

• ทำภาษาไทยได้แค่ข้างนอก
                    ในเกมทำไม่ได้
                    จะทำก็ได้แต่ ไม่มันต้องกินพื้นที่รูปมาอีก ครึ่ง
                    จะมีทั้ง eng ไทย ปนกัน

ดูตอน สู้รบ ง่ายสุด ผมทำไทยไว้แล้ว
                    Last edited by artdekdok; 2 May 2012, 21:21:43.

Comment

• artdekdok samkok911 ขอบคุณมากๆๆครับ
                      และแล้วผมก็เล่นได้ซักที อ่าๆๆ

แต่พอบุกเมืองมันทำไมมันยากจัง จะล่อให้มันออกจากเมืองยังไงหรอครับ มีเทคนิคไหม

Comment

• ท่านartdekdok เกิดเวอร์ชั่นเต็มสูตรออก ช่วยใส่เคดิดผู้จัดทำ หน่อยได้ไหมครับ กันผู้แอบอ้างนะครับ เหมือนเดอะซิมนะครับ

Comment

• Originally posted by TheQoo View Post
                          ท่านartdekdok เกิดเวอร์ชั่นเต็มสูตรออก ช่วยใส่เคดิดผู้จัดทำ หน่อยได้ไหมครับ กันผู้แอบอ้างนะครับ เหมือนเดอะซิมนะครับ
                          +1 ครับ พวกแอบอ้างเยอะ ครับ

Comment

• Originally posted by vnoot View Post
                            +2 ต้องมีชื่อท่านหน้าไตเติ้ลเลยคับ

Comment

• ท่านartdekdok เกิดเวอร์ชั่นเต็มสูตรออก ช่วยใส่เคดิดผู้จัดทำ หน่อยได้ไหมครับ กันผู้แอบอ้างนะครับ เหมือนเดอะซิมนะครับ
                              +2 ต้องมีชื่อท่านหน้าไตเติ้ลเลยคับ
                              เห็นด้วยครับ มีชื่อท่านที่ไตเติลเลย ยิ่งดีครับ +1

Comment

• มาให้กำลังใจครับ เพิ่งรู้ว่ามี Project แบบนี้ เอาใจช่วยเต็มทีเลยครับผม

Comment

Working...
                                X