Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมรีวิว HD 7970 GHz Edition แรงสะใจ แถมข่าวว่าเปิดราคามาถูกกว่า HD 7970 ตอนเปิดตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by birtbirt_p View Post
    แรงดีแต่ผมว่ากระแสเงียบไปนะ ห้องการ์ดจอไม่ค่อยจะพูดถึงเลย
    กว่ามันจะมีขายก็ตั้งเดือนหน้าน่ะครับ...

Comment

Originally posted by jk07 View Post
      งง ตึบ เมื่อ ก่อน 680 แรงกว่า 7970 มาตอนนี้ 7970E แซง 680 น่าจะเปลี่ยน ชื่อ 7980หรืออะไรก็ได้ ทางเขียวนี้ ก็ใช่ย่อย 560กับ560 TI เปลี่ยนรหัสมั้งก็ได้ จะได้ไม่ งง อิอิอิ
      7975 เป็นไง

0 ตัวท้ายคงไม่ได้มีไว้ให้เปลืองที่เล่นๆหรอกนะ

Comment

Originally posted by KarooKKooK View Post
        กว่ามันจะมีขายก็ตั้งเดือนหน้าน่ะครับ...
        สมัย 7979 680 นี้ม่าๆกันตั้งแต่ไม่วางขายนะผมว่า อิอิ
        ม่าๆ กันตั้งแต่ผลเทสไม่เป็นทางการออก .....

Comment

แข่งกันแรงแต่ไม่แข่งกันลดราคา ปีหน้าเจอกัน

Comment

Originally posted by Parona View Post
            7975 เป็นไง

0 ตัวท้ายคงไม่ได้มีไว้ให้เปลืองที่เล่นๆหรอกนะ
            ช่ายย ลืม 7975 ไปได้ไง เรา อิอิ

Comment

เวงกำ วันนี้ยังดูการ์ดจอราคา 3000 - 4000 อยู่เลย อันนี้ 20k คงไม่มีบุญได้ใช้แล้วแหละ

Comment

Working...
              X