Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจกฟรี โปรแกรม Code 100 จอ Camfrog !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แจกฟรี โปรแกรม Code 100 จอ Camfrog !!

คุณสมบัติ.. ProCode Camfrog

1.ฟังชั่นที่โดดเด่นที่หลังใช้ Pro Code
    2.มองเห็นห้องโซน 18+ / เล่นโซนนอกได้
    3.สามารถส่องได้มากกว่า 1 จอ ส่องได้ไม่จำกัด ขยายจอใหญ่ได้
    4.สามารถติดตาม (locate) ผู้ที่เราต้องการว่าเล่นอยู่ห้องไหน
    5.สามารถเข้าโซนต่างประเทศ โซนนอกได้ทันที
    6.สามารถมองเห็นผู้ที่ใช้งาน Pro Code เหมือนกัน เป็นตัวหนา
    7.สามารถส่งไฟล์ระหว่างผู้ที่ใช้งาน Pro Code เหมือนกันได้ทันที
    8.สามารถทำข้อความหน้ากล้องของท่านได้ หรือใส่ตากบที่กล้องของท่านได้
    9.เปิดทุกการใช้งานของโปรแกรม ฟังชั่นอื่น ๆ อีกมาก

โหลดที่นี่ >>>>7m

ลองโหลดมาใช้ดูนะครับ ถ้าใช้ไม่ได้ยังไง ก็โพสเอาไว้ นะครับ

ควรปิดการทำงานของ Anti-Virus ก่อน เพราะ Anti-Virus บางรุ่นเห็นโปรแกรมเป็นไวรัส

จากรูปตามภาพ

หลังจาก Run โปรแกรมขึ้นมา...

แล้วจะได้ Codeมาใส่ตามนี้...

แล้วก็นำ Code มาใส่ในช่องนี้...

แค่นี้เราก็สามารถ ส่องได้ ถึง 100 จอแล้ว!
    ขอให้สนุกกับการเล่น Camfrog นะครับ

เครดิต : ProAll
    Attached Files
    Last edited by nuzaaboy; 15 Dec 2012, 22:18:14.

???

Comment

ห่ะ 55555555555

Comment

สรุปคือ หลอกให้คลิก สินะ

เด่วโดนkick แล้วจะรู้สึก

Comment

Working...
        X