Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by RunRa View Post
    มันเป็นสติกเกอร์ line ครับ เป็นรูปทำไว้ลงเวปขาย อย่างเข้าใจผิดไป ดูได้ที่ http://shoprunra.com/

ป.ล.AV Japan ชื่อต้องดูยากกว่านี้และต้องเก็บไว้ลึกลับซักหน่อย
    โอ้วทำเวปขาย sticker lineนี่เองเรอะท่านน่าสนมีlineเหมือนกันaddหน่อยได้บ่ท่าน dantesaki05 หึๆ

Comment

• ท่านประธานขอสติกเกอร์ไลน์หน่อยครัฟ แหม่ // เผ่นนน ไม่ได้โผล่มานาน แว๊บมาดู ช่วงสอบ ฮาๆ

Comment

• ของใหม่ไม่ใส่การ์ดจอดูเล็ก พอใส่แล้วใหญ่เหมือนกันนะเนี่ย

Comment

• เท่มากเลยท่าน รอดูผล OC พอใช้ได้ไหมท่านบอร์ดเล็กตัวนี้ เห็นเฟสไฟไม่ธรรมดา

Comment

• A10-5800K ราคาขึ้นรึเปล่าเนี่ย เมื่อกี้เปิดดู STrek กับ SVOA ราคาต่างกันแค่ 10บาท ทำไมของขึ้นราคากันจริงจังจังเลยเนี่ย!!!

Comment

• สอบถามครับ ผมใช้ A6-6400k Richland
              ใส่แรม 2 Channel แล้ว ใช้ GPU Z เช็คมันขึ้นแค่ 64 bit ครับ แถม GPUz ค้างด้วย เกิดไรขึ้นครับบบบบ จะระเบิดไหม T3T"

Comment

• แรมไม่ซัพพอทเป็นสาเหตุแรกสุด ถ้าีข้อมูลรุ่นของแรมและเมนบอดจะช่วยในการตอบให้ตรงประเด็นได้มากขึ้น

Comment

• Originally posted by RunRa View Post
                  แรมไม่ซัพพอทเป็นสาเหตุแรกสุด ถ้าีข้อมูลรุ่นของแรมและเมนบอดจะช่วยในการตอบให้ตรงประเด็นได้มากขึ้น
                  ผมใช้แรม DDR3 Kingston 4Gb bus1600 ธรรมดาๆสองตัว "
                  ส่วนบอร์ดก็ biostar (hi-fi) a55s3 ครับ
                  Last edited by kongza555; 16 Jul 2013, 07:50:26.

Comment

• มันเป็นชุดเดียวกันป่าวแล้วใส่เสร็จละมันขึ้น dual ch. ป่าวดูได้ใน bios + cpu-z

Comment

• Originally posted by kongza555 View Post
                      ผมใช้แรม DDR3 Kingston 4Gb bus1600 ธรรมดาๆสองตัว "
                      ส่วนบอร์ดก็ biostar (hi-fi) a55s3 ครับ
                      ท่านซื้อมาแล้วเอาไปเสียบเลยใช่รึเปล่า ?ถอดแรมทั้ง 2 ช่องออก ถอดท่านไบออส ทิ้งไว้ 10-15 นาทีค่อยไส่กลับเข้าไป?

Comment

• Originally posted by kongza555 View Post
                        สอบถามครับ ผมใช้ A6-6400k Richland
                        ใส่แรม 2 Channel แล้ว ใช้ GPU Z เช็คมันขึ้นแค่ 64 bit ครับ แถม GPUz ค้างด้วย เกิดไรขึ้นครับบบบบ จะระเบิดไหม T3T"
                        เล่นได้แล้วมาบอกหน่อยนะครับท่านว่าแรงพอตัวไหม พอดีผมจะซื้อรุ่นนี้พอดีแต่หารีวิวดูไม่ได้เลยครับ รบกวนเทสให้ดูทีสิครับ

Comment

• Originally posted by asuji06 View Post
                          เล่นได้แล้วมาบอกหน่อยนะครับท่านว่าแรงพอตัวไหม พอดีผมจะซื้อรุ่นนี้พอดีแต่หารีวิวดูไม่ได้เลยครับ รบกวนเทสให้ดูทีสิครับ
                          A8 5600K ดีกว่าท่าน ถูกแล้วก้อคุ้มด้วย ชั่วโมงนี้

อนาคตหากอยากจะ CF 7750 ก้อทำได้ แถมแรงไม่ธรรมดา ดอนนี้เล่นเกมสบายๆ
                          Last edited by babaza888; 16 Jul 2013, 11:50:14.

Comment

ดูโปรแกรม CPU-Z แท็ป SPD -> Week/Year ว่าตรงกันทั้งสองตัวหรือไม่ ถ้าไม่ก็อาจจะทำดูอัลไม่ได้ครับ

Comment

• Originally posted by babaza888 View Post
                              A8 5600K ดีกว่าท่าน ถูกแล้วก้อคุ้มด้วย ชั่วโมงนี้

อนาคตหากอยากจะ CF 7750 ก้อทำได้ แถมแรงไม่ธรรมดา ดอนนี้เล่นเกมสบายๆ
                              งบผมมันแค่ 4500-5000 เองครับท่านบาบาซ่า ถ้า 5600K ปาไป 3000 งบที่เหลือ 1500-2000 มันได้บอร์ดห่วยกลัวลากไม่ไปอะสิครับท่าน แหะๆ แต่ก็แอบๆมอง 5600K อยู่เหมือนกันครับ

Comment

• ผมใช้ A8-5600K + F2A75M + Ram G.Skill 2*2 Gb
                                ลงวินโดว 7 64bit
                                แต่ตอนดู Computer > Properties แล้วมันขึ้นตรงแรมว่า 4Gb (3.21 usable) ทำยังไงครับ

Comment

Working...
                                X