Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมว่าเซ็ทแนะนำในหน้าแรก เซ็ท 12000
    PSU Seasonic 520w - 1200 THB มันซื้อไม่ได้นะครับ

แล้วก็เคส HTPC มีเคสที่ขายในเว็บ น่าสนใจทีเดียว JONSBO
    Last edited by tawat_kun; 9 May 2013, 20:15:59.

Comment

• รับตำแหน่งประธาน และ พ่อบ้านไปเบย นะ 555+
      ---------------------------------------------------------
      อันที่จิง ตำแหน่งพ่อบ้าน มันมี เพราะผม ดัน oc ไม่เก่งนี่แหละ
      ห้ามย้าย ค่าย ห้ามหาย ห้ามตาย นะ ประธาน วอนเดอร์ อิอิอิื

ส่วนสมาชิก ย้ายค่ายเป็นเรื่องปกติ ครับผม อิอิอิ

Comment

• ประธานนี้อยากย้ายค่าย ห้ามขาย APU ทิ้งนะ อิอิ

Comment

• Originally posted by suphanutju View Post
          ประธานนี้อยากย้ายค่าย ห้ามขาย APU ทิ้งนะ อิอิ
          ต้องแจก ลูกคลับแทนชิมะครับ 555+

Comment

• แปลกนะ ใครมาก่อตั้งคลับ ก็จะต้องมีอันต้องย้ายตลอด

Comment

• Originally posted by tawat_kun View Post
              แปลกนะ ใครมาก่อตั้งคลับ ก็จะต้องมีอันต้องย้ายตลอด
              จิงอร่า ครับผม
              ผมพึ่งกลับมาเล่นนะครับ เลยไม่รู้ความเป้นมาในอดึต
              คลับ Fx ประธานเค้าไม่ย้ายนะ แต่ประธานเก่าเค้า............เห้อ
              แต่ส่วนตัว พ่อบ้าน อยู่กะ AMD ตั้งแต่ K6-2 ไม่เคยย้ายล่ะครับ ตำแหน่งประธานแยก คนไปแล้ว น่าจะพอแก้ อาถรรพ์ได้ครับ
              ---------------------------------------
              ประธานย้าย อาจเพราะมนต์ ขลังความแรง ของอีกค่ายทำให้อยากลิ้ม ลองนะครับ ว่าตาม logic อิอิ
              Originally posted by tawat_kun View Post
              ผมว่าเซ็ทแนะนำในหน้าแรก เซ็ท 12000
              PSU Seasonic 520w - 1200 THB มันซื้อไม่ได้นะครับ

แล้วก็เคส HTPC มีเคสที่ขายในเว็บ น่าสนใจทีเดียว JONSBO
              [ATTACH=CONFIG]2278949[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]2278951[/ATTACH]

ฮ่วย ตู้เย็น เวอร์ พูล อิอิ
              Last edited by micronz; 9 May 2013, 20:41:44.

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
                ผมเห็นนานแล้วครับไม่ต้องย้ำหรอกครับ
                เดียวอัพให้ผมไม่มีเวลาเปิดคอมหนะครับ เดียวจัดการให้
                ขอบคุณมากครับ ไม่เป็นไรครับผมนึกว่าท่านยังไม่เห็นครับ

Comment

• ประธานอยู่วัดน่ะครับ เรียกว่าเป้นหลวง พี่ วอนเดอร์ล่ะ อิอิ

บางช่วงมีกิจ วัด ต้องสวดมนต์ไรประมาณนี้

Comment

• Originally posted by micronz View Post
                    ประธานอยู่วัดน่ะครับ เรียกว่าเป้นหลวง พี่ วอนเดอร์ล่ะ อิอิ

บางช่วงมีกิจ วัด ต้องสวดมนต์ไรประมาณนี้
                    อ๊ากก จริงเปล่าเนี่ยครับท่าน micronz

Comment

• ท่านกันดั้มโม้หรือเปล่า

Comment

• จริงครับผมพึ่งบวชได้วันสองวัน
                        ไม่อยากใช้คำทางสงฆ์เดียวจะเป็นปัญหาตอนคุยหนะครับ
                        แต่ยังสามารถตอบปัญหาอะไรได้เหมือนเดิมจะพยายามเข้ามาแต่ไม่บ่อยแล้ว
                        อาจจะอัพเดทให้หลัง 2 3 ทุ่ม ละกันนะครับ

Comment

• กันดั้ม ไม่ได้โม้ ครับ โทรคุยกะประธานอยู่ อิอิ
                          คิดเอา ใจรัก ขนาด ท่อง วัดเสร้จ อุตส่าห์ มา บอกสูตร OC
                          -------------------------------------------------------------
                          คุยทางนี้จะใช้ ศัพท์ กับพระ บ้าง ก็น่าจะเหมาะ สมดีนะครับ ลูกคลับทั้งหลาย อิอิ

BORKED

ผมก็แวะมา หนุกหนานคลับ นี้ มั่ง ช่วง นี้ ใช้ apu เขียนงาน เครือ่ง FX HDD เต็มโหลดเยอะจัดเยอะ ต้องเอา ของออกก่อน หุหุหุ

ฟิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ปังๆๆๆๆ อิอิอิ
                          Last edited by micronz; 9 May 2013, 21:06:07.

Comment

• อุ้ย ขอโทษครับ

Comment

• แบบนี้ช่วงนี้ก็คงต้องงดลงรูปขาวๆแล้วอะซิเนี่ย

Comment

• Originally posted by RunRa View Post
                                แบบนี้ช่วงนี้ก็คงต้องงดลงรูปขาวๆแล้วอะซิเนี่ย
                                3G โหลดช้า เห็นผมแว้บๆ สไลด์นิ้วให้ไวเลยหละ
                                @surasak5 อัพให้แล้วนะ

เจริญพร .

Comment

Working...
                                X