Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by asuji06 View Post
    ไม่มีอะไรครับ กำลังทำเรื่องย้ายกลับคลับ อิอิ เข้ามาส่องข้อมุล งุงิ
    เตรียมลางานคลับนี้ชั่วคราวเจอกัน Kaveri 28 นาโนเมตร

Comment

• Originally posted by babaza888 View Post
      เตรียมลางานคลับนี้ชั่วคราวเจอกัน Kaveri 28 นาโนเมตร
      ไป FX หรอกท่าน ไปอีก1แล้ว

Comment

• ผมลาฝึกงาน3เดือน 555

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
          ผมลาฝึกงาน3เดือน 555
          555

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
            ผมลาฝึกงาน3เดือน 555
            อะอะอะอ้าวไปฝึกงานเด็กเสิร์ฟที่ไหนอีกละท่านประธาน

Comment

• สุวรรณภูมิครับ ไม่แน่ใจได้ landside airside qc lounge หรืออะไร ดูก่อน

Comment

• อยากได้เคส itx ใส่ H60 + power ทรราดาได้ เอาเล็กๆ งบ 1000 บาท ไครก็ได้แนะนำหน่อย ไม่ต้องมีช่องใส่ hdd เลยก็ได้ เพราะจะไม่ใส่ ใช้ m-sata onboard

Comment

• h60 สู้ hyper 212 2ลมได้หรอครับ? เห็นมีคนเคยบอกว่างั้นๆ

Comment

h60 สู้ hyper 212 2ลมได้หรอครับ? เห็นมีคนเคยบอกว่างั้นๆ
                    สู้ไม่ได้ครับ แต่ผมต้องการทำ fan less (ไม่มีพัดลม) อีกอย่าง hyper212 ใส่ไม่ได้ ติดการ์ดจอ+แรม ใส่ได้ดีสุดแค่ samuel17

Comment

• Originally posted by micronz View Post
                      ดูว่าเมนบอร์ดอะไรชิพเซ้ต ไม่น่าไปไกลไม่พ้น a75 a85 นี่แหละครับ นาจะหาโดว์โหลดจากเว้บ amd ได้นะ หาไดรฟ์เวอร์คอมแพททิเบิ้ล มาลงวินโดว์ 7 ได้
                      ซาวด์พวกเรียลเทค ก็หาไม่ยากครับ
                      เป็น inhell อะสิครับ amd รุ่นใหม่แถวบ้านไม่มีขายเลย มีแต่netbook acerตัวใหม่

หาdriver win7 จากเวปก็ไม่มีหาจากกูเกิ้ลก็ไม่มี

Comment

สุวรรณภูมิครับ ไม่แน่ใจได้ landside airside qc lounge หรืออะไร ดูก่อน
                        อ๋อไปฝึกงานร้านสตาร์บัคแถวๆนั้นสินะครับ
                        ล้อเล่นนะครับอิอิ

Comment

• Originally posted by osxp View Post
                          เสียงเบากว่าเดิมเยอะครับ

ที่ Advice มีขาย
                          http://thesystem.co.th/products/prev...?code=A0053234

หรือจะสั่งจาก headdaddy ก็ได้ 1,100 ส่ง EMS ฟรีถึงบ้านเลย
                          http://www.headdaddy.com/index.php/s...duct/A0053234/

ป.ล. ถ้าใส่แรมสูงมาก อาจจะติดนะครับ

ในรูปใส่กับ RM ตอนใส่แรมจะเบียดนิดนึง แต่ก็ยังใส่เข้าไปได้ โดยไม่ต้องถอดซิงค์ก่อน

ขอบคุณมากฮะ... เราจะรีบไปดูตัว แล้วสู่ขอมาให้น้องเอโดยพลัน ^^

Comment

• http://www.vmodtech.com/th/article/s...gddr5/page/all
                            ตัวเลือกใหม่ ตรงกลางระหว่าง 6670DDR5 - 7750

Comment

• 7730 !!

Comment

• Originally posted by tazmako View Post
                                เป็น inhell อะสิครับ amd รุ่นใหม่แถวบ้านไม่มีขายเลย มีแต่netbook acerตัวใหม่

หาdriver win7 จากเวปก็ไม่มีหาจากกูเกิ้ลก็ไม่มี
                                บอกรุ่นโน้ตบุ้คมาดูครับ เผือ่หาไดรฟ์เวอร์มันได้ครับผม

Comment

Working...
                                X