Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> APU CLUB ( ALL DEVICES ) UPDATE <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS K450JF-WX013D ครับ

Comment

• Originally posted by tazmako View Post
      ASUS K450JF-WX013D ครับ
      ได้ยังท่าน

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
        ได้ยังท่าน

ยังไม่ได้ลองเลยครับ กำลังจะไปลองเนี่ย 555

Comment

• ตั้งแต่เดือนหน้าเป็นต้นไปผมคงมีเวลาแค่เปิดอ่านปุ้ปเข้ามาตอบแล้วก็หายไปเลย
          รบกวนท่านใดที่จะเพิ่มชื่อสมาชิกก็PMไว้นะครับใจเย็น ๆถ้าผมมีเวลาเล่นในคอมก้จะอัพให้นะ
          ส่วนท่านใดมีปัญหาก็ถามเอาในนี้เลยยังไงมีคนในดีบอก ตอบให้เสมอ
          ปล.ลุงกันดั้ม Micronz / RunRa / babaza888 3ท่านนี้มาบ่อย อิอิ

Comment

• สอบถามนิดครับท่าน
            1. บอร์ด FM2 A55 A75 A85 ต่างกันอย่างไรครับ
            2. APU A4 A6 A8 A10 ต่างกันอย่างไร ดูรหัสยังไงว่าเจนใหม่ล่าสุด
            3. การ์ดจอของมัน คือรุ่นอะไรครับ เทียบแล้วแรงประมาณไหน เทียบกะการ์ดซีรีย์เก่าๆหน่อยก็ได้รับ

Comment

• Originally posted by wonderoops View Post
              ตั้งแต่เดือนหน้าเป็นต้นไปผมคงมีเวลาแค่เปิดอ่านปุ้ปเข้ามาตอบแล้วก็หายไปเลย
              รบกวนท่านใดที่จะเพิ่มชื่อสมาชิกก็PMไว้นะครับใจเย็น ๆถ้าผมมีเวลาเล่นในคอมก้จะอัพให้นะ
              ส่วนท่านใดมีปัญหาก็ถามเอาในนี้เลยยังไงมีคนในดีบอก ตอบให้เสมอ
              ปล.ลุงกันดั้ม Micronz / RunRa / babaza888 3ท่านนี้มาบ่อย อิอิ
              ผมยัง อายุน้อยครับ ทัน amd ตอน apu กับ FX เนี่ยแหละ ฟีน่อม เกิดไม่ทั้น ไม่ทัน จริงๆๆ อิอิอิ
              Originally posted by wonderoops View Post
              ได้ยังท่าน
              ผมเสริช เงิบเบย อ้าวนี่มันโน้ตบุ้ค อินเทล ผมไม่ถนัดชิพเซ้ตเค้า อะ ดิ 555

Comment

• Originally posted by micronz View Post
                ผมยัง อายุน้อยครับ ทัน amd ตอน apu กับ FX เนี่ยแหละ ฟีน่อม เกิดไม่ทั้น ไม่ทัน จริงๆๆ อิอิอิ

ผมเสริช เงิบเบย อ้าวนี่มันโน้ตบุ้ค อินเทล ผมไม่ถนัดชิพเซ้ตเค้า อะ ดิ 555
                แหมพ่อบ้านสีข้างนี่เลือดอาบแล้วนะท่าน

Comment

• ขอถามหน่อยครับมือใหม่
                  ออนบอรด apu สามารถใช้งานร่วมกับกาแจอ แยกได้มะครับ
                  จะแรงก่าเดิมมะ กี่เปอ
                  หรือจะเล่น ออนบอรดอย่างเด่วไปเลย
                  เล่น เกมสออนไลน์เป็นหลัก ออฟไลน์ นิดหน่อย

Comment

• ออนไลน์ชิล offline แล้วแต่เกม low ลื่นๆ อยากแรงขึ้นไป 6670 7750

Comment

• Originally posted by tanatat000 View Post
                      ขอถามหน่อยครับมือใหม่
                      ออนบอรด apu สามารถใช้งานร่วมกับกาแจอ แยกได้มะครับ
                      จะแรงก่าเดิมมะ กี่เปอ
                      หรือจะเล่น ออนบอรดอย่างเด่วไปเลย
                      เล่น เกมสออนไลน์เป็นหลัก ออฟไลน์ นิดหน่อย
                      online ชิวๆครับ ถ้า fm2 a8-a10

cf ได้กับ 6670-7750ครับ

Comment

• สอบถามนอกเรื่องหน่อยคับ

มีท่านใดใน apu club ใช้แรมตัวนี้บ้างคับลากได้ไกลขนาดไหน http://www.overclockers.co.uk/showpr...odid=MY-114-GL

Comment

• Originally posted by earkba View Post
                          สอบถามนอกเรื่องหน่อยคับ

มีท่านใดใน apu club ใช้แรมตัวนี้บ้างคับลากได้ไกลขนาดไหน http://www.overclockers.co.uk/showpr...odid=MY-114-GL
                          1866 ไปได้แน่ๆ แต่ไกลสุดน่าจะได้ 2133

Comment

• Originally posted by tazmako View Post
                            online ชิวๆครับ ถ้า fm2 a8-a10

cf ได้กับ 6670-7750ครับ
                            กำลังเลง a10 6800k
                            มีกาดจอ His 7750 อยู่แล้วครัล ใช้บอรดตัวไหนดี สวยๆๆ แล้วถ้า A10 CF กับ 7750 จะแรง ประมาน การด ตัวไหนครับ
                            แล้ว ขาซี้ง CPU มันใช้กับ am3+ ได้มะครับ จะใส่H80

Comment

• Originally posted by tanatat000 View Post
                              กำลังเลง a10 6800k
                              มีกาดจอ His 7750 อยู่แล้วครัล ใช้บอรดตัวไหนดี สวยๆๆ แล้วถ้า A10 CF กับ 7750 จะแรง ประมาน การด ตัวไหนครับ
                              แล้ว ขาซี้ง CPU มันใช้กับ am3+ ได้มะครับ จะใส่H80
                              ผมขออนุญาติตอบ บอร์ดที่แนะนำ asrock fm2a85x extreme4-m

ส่วน CF 7750 ddr5 แล้ว ในเกมส์ที่ซัพพอร์ต ไม่มีความต่างกับ 7770 ddr5 ยิ่ง 3dmark11 นั้นแซง 7770 1 ใบไปเลย

ปล.ในตอนที่ทดสอบผมใช้ A8 5600K + asrock fm2a85x extreme 6 + HIS ICEQ 7750 DDR5

ข้อมูลเพิ่มเติมเชิญที่ https://www.facebook.com/oppo.well/photos_all มีผมเทสที่ผมแปะไว้ส่วน 1
                              Last edited by babaza888; 8 Aug 2013, 11:49:43.

Comment

• แหร่มเลย CFX แรงแล้วชิมะครับ
                                บอร์ดหล่อขนาด

Comment

Working...
                                X